หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: มาช่วยกันกันคิดทีครับเรื่องช่วงเวลาต่างๆ  (อ่าน 53633 ครั้ง)

Oni Me no Kyo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
Re: มาช่วยกันกันคิดทีครับเรื่องช่วงเวลาต่างๆ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 10:22:28 »
สงสัยคงคิดว่า หลังจากศึกสงครามที่สพาน คันนาบิ ผ่านมาแค่ปีเดียวสิน่ะ *disappoint*

ผมว่าคุณลองเปรียบเทียบแบบนี้ดีกว่าน่ะครับง่าย  *hoho*

คาคาชิ เป็นโจนิน ตอนสิบสามใช่ไม่ เท่ากับ นารุโตะ ตอนเด็ก (ตอนเป็นเกะนิน อายุ 13)

แล้วลองเอา คาคาชิ กับ ไก ตอนเก้าหางบุก มาเปรียบเทียบ กับ นารุโตะ(อายุ 16) ตอนนี้ดูสิอ่ะ คาคาชิ กับ ไก ยังดูเป็นผู้ใหญ่กว่าอีก  *dontknow

ถ้าคุณไม่ทิฐิ คุณลองเอาตอนที่ 248 ตอนเก้าหางบุกโคโนฮะ เอาคาคาชิกับไกมาเทียบกับ นารุโตะปัจจุบัญ (ต้องเป็นอนิเมชั่นเท่านั้นถึงละเอียดและเข้าใจง่าย)

แล้วจะเห็นความแตกต่าง สิ่งที่คุณคิดว่า ไม่ใช่โอบิโตะ จะเปลื่ยนไปทันที่ ผมรับรอง

ผมแน่ใจว่า ตอนนั้น คาคาชิ กับ ไก อายุน้าจะ 18 ปีขื้นเป็นอย่างน้อย (ข้อเปรียบเทียบนี้ผมคิดมาจากไหนคงสงสัยสิน่ะ ก็จากไวเด็กของนารุโตะตอนอายุ 13 จนถึงอายุ 16)

ว่าลักษณะการโตมันน้าจะเป็นไปในแนวทางไหน ควรเป็นยังไง (ถ้ายังไม่เชื่ออีก ลองเอาคาคาชิ ตอนไปสพานมาเปรียบเทียบกับคาคาชิตอนเก้าหางบุกดูว่าต่างกันแค่ไหน)

แล้วลองมาจำลองดู ว่าช่วงเวลานั้น จากที่สพาน คันนาบิ ถึงเก้าหางบุกโคโนฮะ ผ่านมากี่ปี ....แตนๆๆๆๆๆๆ.... 5 ปีขื้นเป็นอย่างต่ำ

แล้วช่วงเวลานั้น โอบิโตะ สามาตเก่งขื้นได้  *number1* (แล้วผู้ที่อยู่เบื้องหลังนั้นก็คื่อ มาดาระ อุจิวะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ) *shock*

ผมคิดว่ามันจะเป็นโอบิโตะ หรือ เป็นใคร ชิซุย อิสึนะ คางามิ มาดาระ หรือ ท้ายสุดจะเป็นฟุกาคุ หรืออาจจิไรยะ ไม่แน่มันกลยเป็นรุ่น 1 ขึ้นมาจะพากันอึ้งกิมกี่กันซะหมด ใครจะรู้ แต่ผมว่าเราฟังหูไว้หูมั่งมันก็ดีนะ เพราะผมก็วิเคราะห์จากข้อมูลบวกกับจิตวิทยามากกว่าใช้ความรู้สึก มันก็มีบ้างที่ใช้ความรู้สึก ถ้าหน้ากากที่แตกออกมาเป็น โอบิโตะจริง ผมกับชาวบอร์ดอีกนับสิบ ก็แค่หน้าแตก และ ถ้าออกมาเป็นคนอื่น ฝั่ง FC โอบิโตะก็แค่หน้าแตกเหมือนกัน ไม่เห็นจะต้องซีเรียสอะไรมากมาย มามองว่าโทบิเป็นใครว่าเป็นเรื่องขำๆดีกว่าครับ อย่าชิงชังกันเลย มันจะเป็นฉนวนสงครามเว็บเอาเปล่าๆ

เห้อ!! น่าเบื่อซะจริง(ไอ้โทบิตัวปัญหาเนี่ย)  *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• *
Re: มาช่วยกันกันคิดทีครับเรื่องช่วงเวลาต่างๆ
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 12:32:28 »
 *disappoint*  *yellowcard* *yellowcard* *้ั์punch* *้bloodpool*

ผมตัดสินใจเอาตามความรู้สึกอ่ะน่ะ  *great*

ผมก็เดาเอา  *great* แต่ผมว่า คาคาชิ ปัจจุบัญน้าจะ 34 ปีเป็นอย่างน้อย สังเกตุจากตัวละครเอาว่าจะประมารไหน *hoho*

อย่างที่เรารู้กัน ความคิด คนที่ว่าเป็น โอบิโตะ กับ ไม่ใช่ เขียนกันยังไง มันก็สวนทางกันอยู่แล้ว *glad*

อีกไม่กี่ตอนก็คงได้รู้ ว่าจะออก หัว หรือ ก้อย  *shock*

ถึงจะเป็นใครยังไง ผมก็รับได้อยู่แล้ว  *dontknow* เพราะแนวคิดนี้ผมมีตั้งสองปีแล้วนิ  *hoho* 

การฮ่า(ถกเถียง)กันในบอร์ด มันคื่อสีสัน  *love* ไม่งั้นมันจะไม่ได้ลุ้น  *cheers*

แต่ถ้าเป็น โอบิโตะได้ ก็ดีน่ะจร้า  *glad*  ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  *้ั์cool*

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 15:41:40 โดย นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้ »

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 12:47:26 »
กว่าจะถึงช่วงอิทาจิไปหาโทบิก่อนจะลงมือฆ่าหั่นศพ

ก็น่าจะราวๆ 6 ปีหลังจากโทบิบุกโคโนฮะ (ตอนนั้นเกะมันเพิ่งจะเกิด(ก่อนโตะไม่น่าจะทิ้งกันถึง 3 เดือน))

เวลา 6 ปี  ส่วนสูงมันก็ต้องมีเพิ่งขึ้นอีกอยู่แล้ว มันคงไม่แปลกมั้ง *้ัdoubt*

ป.ล. เห็นถกกันเรื่องส่วนสูง ก็เลยขอแจมๆนิดนึง

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

spirit

• *
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 19:44:20 »
*disappoint*  *yellowcard* *yellowcard* *้ั์punch* *้bloodpool*

ผมตัดสินใจเอาตามความรู้สึกอ่ะน่ะ  *great*

ผมก็เดาเอา  *great* แต่ผมว่า คาคาชิ ปัจจุบัญน้าจะ 34 ปีเป็นอย่างน้อย สังเกตุจากตัวละครเอาว่าจะประมารไหน *hoho*

อย่างที่เรารู้กัน ความคิด คนที่ว่าเป็น โอบิโตะ กับ ไม่ใช่ เขียนกันยังไง มันก็สวนทางกันอยู่แล้ว *glad*

อีกไม่กี่ตอนก็คงได้รู้ ว่าจะออก หัว หรือ ก้อย  *shock*

ถึงจะเป็นใครยังไง ผมก็รับได้อยู่แล้ว  *dontknow* เพราะแนวคิดนี้ผมมีตั้งสองปีแล้วนิ  *hoho* 

การฮ่า(ถกเถียง)กันในบอร์ด มันคื่อสีสัน  *love* ไม่งั้นมันจะไม่ได้ลุ้น  *cheers*

แต่ถ้าเป็น โอบิโตะได้ ก็ดีน่ะจร้า  *glad*  ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  *้ั์cool*

ผมอุสส่าแปะ data book คาคาชิ ให้ดูแล้วอะครับ ว่ามันอายุ30 เกิดวันที่15 เดือน9 สูง 181 หนัก 67 กรุ๊ปเลือด o
ผมก็บอกเหตุผลตามข้อมูลที่มีเท่านั้น ก็ไม่ได่้บอกว่ามันไม่ใช่โอบิโตะ100เปอร์หรอกมันก็จะเป็นโอบิโตะได้ แต่บอกว่ามัน ผ่านมาแค่ 1 ปี เท่านั้น ตามข้อมูล

• *
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 23:11:09 »
ผมก็ไม่ได้ติติง อะไรข้อมูลนั้นหลอกน่ะ ผมจะคาดเดาจากที่ผมคิด และ ความรู้สึกผมเป็นหลัก *hoho*

ไม่ใช่ว่าไม่เชื่อข้อมูล ดาต้าบุก ของคุณหลอกน่ะ  *number1*

แต่ความรู้สึกผมมันบอกว่า ทุกอย่างน่าจะประมารนี้ ก็เท่านั้นแหละครับ *glad*

ก็คิดมาตั้งสองปีแล้วนิ ถ้าไม่เชื่อสิ่งที่ตัวเองคิด ทุกอย่างที่คาดไว้ มันก็จะผิดไปหมดก็เท่านั้น  *disappoint*

เพราะสิ่งที่คาดการไว้ ตรงประเดนเกีอบ 90 % แล้วนิ (หมายถึงผมคิดไว้น่ะตอนนี้) จินตนาการไว้เองนั้นแหละ *hoho*

Uchiha Mei

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: จ. 27 ส.ค. 2012 เวลา 07:51:39 »
ผมก็ไม่ได้ติติง อะไรข้อมูลนั้นหลอกน่ะ ผมจะคาดเดาจากที่ผมคิด และ ความรู้สึกผมเป็นหลัก *hoho*

ไม่ใช่ว่าไม่เชื่อข้อมูล ดาต้าบุก ของคุณหลอกน่ะ  *number1*

แต่ความรู้สึกผมมันบอกว่า ทุกอย่างน่าจะประมารนี้ ก็เท่านั้นแหละครับ *glad*

ก็คิดมาตั้งสองปีแล้วนิ ถ้าไม่เชื่อสิ่งที่ตัวเองคิด ทุกอย่างที่คาดไว้ มันก็จะผิดไปหมดก็เท่านั้น  *disappoint*

เพราะสิ่งที่คาดการไว้ ตรงประเดนเกีอบ 90 % แล้วนิ (หมายถึงผมคิดไว้น่ะตอนนี้) จินตนาการไว้เองนั้นแหละ *hoho*
คาดหวังอะไรไว้มาก เวลาผิดหวังมันเจ็บนะคะ เหมือนแฟนทิ้งน่ะแหล่ะ เผื่อใจไว้มั่งก็ดีนะคะ  *disappoint* *unbear* *้ัิalone* *้ัิfreeze* *้ัunexplain* *้ั์noooo* *้ั์gonnadie* *้bloodpool* *dead*

spirit

• *
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: จ. 27 ส.ค. 2012 เวลา 08:12:35 »

มันไม่แปลกหรอกที่คุณจะคิดว่าคาคาชิไก มันจะดูเหมือนอายุเยอะกว่าอายุจิง การ์ตูนเรื่องนี้ก็แปลกบางตัวละครก็ทำหน้าแก่ซะอย่างงั้นถ้าไปดูตอนมันฆ่าล้างตะกูลก็จะดูว่ามันอายุเยอะแต่ถ้ารองไปยืนเปรียบเทียบกับตัวละกรอื่นถึงจะรู้ว่ามันเป็นเด็กอยู่
ผมยกตัวอย่างอิทาจิ รู้รึป่าวครับอิทาจิฆ่าล้างตะกูลตัวเองตอน อายุเท่าไหร่ .... อิทาจิฆ่าล้างตะกูลตัวเองตอนอายุ14 เท่านั้นเองมันเก่งตั้งแต่เด็กเรื่องความเก่งของตัวละครโอบิโตะมันก็อาจจะเก่งได้ตอนอายุ14เหมือนอิทาจิ จากรูป ปัจจุบัน อิทาจิตอนตายอายุ 21 ปี นะครับ สูง178 หนัก 58 กรุุ๊ปเลือด AB ส่วนรูปด้านล่างเป็นรูปตอน อิทาจิจะฆ่าล้างตะกูล ตอนอายุ14ปี  (รู้ได้ไงว่าอายุ14ปี ก็คือ เนื้อเรื่องบอกไว้ว่าซาซึเกะโดนฆ่าล้่างตะกูลตอนอายุ7ขวบ และตอนที่อิทาจิเลี้ยงซาซึเกะก็ประมาณ7ขวบเหมือนกัน เอามา+กันก็ประมาณ 14 ปี จะเห็นได้จากภาพด้านล่างภาพแรก ดูยังไงมันก็หน้าแก่ ดูไม่ค่อยเหมือนอายุ14หรอกตอนคุยกับชิซุย แต่พอมาภาพที่2มันยืนเทียบกับดันโซเห็นเลยว่ามันเตี้ยกว่าเยอะและรูปที่3ชัดมากขึ้นตรงมันยืนเทียบกับโทบิเตี้ยกว่าเยอะเลยผมว่าไม่ใช่โทบิมันมี2คนหรอกเป็นเพราะอิทาจิมันอายุยังน้อยเลยเตี้ยแต่พอมันโตขั้นมันก็เลยสูงขึ้นเหมือนในตอนปัจจุบัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: จ. 27 ส.ค. 2012 เวลา 08:14:25 โดย spirit »

kyo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: จ. 27 ส.ค. 2012 เวลา 09:13:57 »
คุณ spirit ข้อมูลแน่นมาก *number1*  *number1* *number1* *number1*
แต่ผมมีข้อสังเกตุอย่างนึง data book บอกว่า คาคาชิอายุ30 ปี ใช่นี่คือข้อมูลจิง แต่ตอนที่บอกว่าคาคาชิอายุ30ปีนั้น อาจเป็นตอนก่อนที่ นารุโตะจะไปฝึกวิชากับจิไรยะก็ได้ตอนนั้นนารุโตะอายุ13ปีปัจุบันนารุโตะ16ปี เพราะ หนังสือ data book ออกมานานแล้ว
ถ้าเป็นเช้นนั้น ปัจุบันคาคาชิก็อายุ33ปี คาคาชิเป็นตัวละครหลัก ข้อมูลคาคาชิอาจจะอยู่ที่ data boo1 ซึ่งออกมาหลายปีแล้ว
นี่เป็นการวิเคราะห์จากข้อมูลจิงอย่างนึงนะครับ เป็นการวิเคราห์จากความคิด ส่วนคนที่คิดว่ากระทู้นี้ไม่ใช่การณ์วิเคราะห์เป็นการเดามั่ว ก็ไม่จำเป็นต้องเข้ามาอ่านนะครับไม่ว่ากัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: จ. 27 ส.ค. 2012 เวลา 11:25:43 โดย kyo »
เิปิดหน้ากากสักที โอบิโตะ ไกกับคาคาชิ มารอ ดราม่านานแล้ว
จะได้ย้อนอดีตกันอีก 2ปีจบ

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: จ. 27 ส.ค. 2012 เวลา 10:45:41 »
ผมคิดว่าปัจุบัน คาคาชิ อายุ 32 ปีนะ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: จ. 27 ส.ค. 2012 เวลา 16:10:34 »

มันไม่แปลกหรอกที่คุณจะคิดว่าคาคาชิไก มันจะดูเหมือนอายุเยอะกว่าอายุจิง การ์ตูนเรื่องนี้ก็แปลกบางตัวละครก็ทำหน้าแก่ซะอย่างงั้นถ้าไปดูตอนมันฆ่าล้างตะกูลก็จะดูว่ามันอายุเยอะแต่ถ้ารองไปยืนเปรียบเทียบกับตัวละกรอื่นถึงจะรู้ว่ามันเป็นเด็กอยู่
ผมยกตัวอย่างอิทาจิ รู้รึป่าวครับอิทาจิฆ่าล้างตะกูลตัวเองตอน อายุเท่าไหร่ .... อิทาจิฆ่าล้างตะกูลตัวเองตอนอายุ14 เท่านั้นเองมันเก่งตั้งแต่เด็กเรื่องความเก่งของตัวละครโอบิโตะมันก็อาจจะเก่งได้ตอนอายุ14เหมือนอิทาจิ จากรูป ปัจจุบัน อิทาจิตอนตายอายุ 21 ปี นะครับ สูง178 หนัก 58 กรุุ๊ปเลือด AB ส่วนรูปด้านล่างเป็นรูปตอน อิทาจิจะฆ่าล้างตะกูล ตอนอายุ14ปี  (รู้ได้ไงว่าอายุ14ปี ก็คือ เนื้อเรื่องบอกไว้ว่าซาซึเกะโดนฆ่าล้่างตะกูลตอนอายุ7ขวบ และตอนที่อิทาจิเลี้ยงซาซึเกะก็ประมาณ7ขวบเหมือนกัน เอามา+กันก็ประมาณ 14 ปี จะเห็นได้จากภาพด้านล่างภาพแรก ดูยังไงมันก็หน้าแก่ ดูไม่ค่อยเหมือนอายุ14หรอกตอนคุยกับชิซุย แต่พอมาภาพที่2มันยืนเทียบกับดันโซเห็นเลยว่ามันเตี้ยกว่าเยอะและรูปที่3ชัดมากขึ้นตรงมันยืนเทียบกับโทบิเตี้ยกว่าเยอะเลยผมว่าไม่ใช่โทบิมันมี2คนหรอกเป็นเพราะอิทาจิมันอายุยังน้อยเลยเตี้ยแต่พอมันโตขั้นมันก็เลยสูงขึ้นเหมือนในตอนปัจจุบัน

ผมว่าอิทาจิฆ่าล้างตระกูลตอนอายุ 13นะ เพราะอิทาจิได้เข้าหน่วยลับตอนอายุ 13 จากที่คาคาชิบอก แต่ก่อนที่ตระกูลอุจิวะจะถูกฆ่าล้างตระกูล ผมเห็นมีฉากที่ฟุงะกุชมอิทาจิอยู่ว่าได้เข้าหน่วยลับซะที อะไรประมาณนี้

เรื่องอายุยังน้อยแต่ฝีมือเกินตัว อันนี้ผมไม่คาใจอะไรหรอกเพราะมันเป็นการ์ตูน แต่ไอเรื่องหน้าแก่มันก็จริงอย่างคุณว่า ความรู้สึกไม่เห็นเหมือนเด็กมัธยมต้นเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: จ. 27 ส.ค. 2012 เวลา 16:19:59 โดย Zigmund »

• *
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: จ. 27 ส.ค. 2012 เวลา 16:14:23 »

คาดหวังอะไรไว้มาก เวลาผิดหวังมันเจ็บนะคะ เหมือนแฟนทิ้งน่ะแหล่ะ เผื่อใจไว้มั่งก็ดีนะคะ  *disappoint* *unbear* *้ัิalone* *้ัิfreeze* *้ัunexplain* *้ั์noooo* *้ั์gonnadie* *้bloodpool* *dead*

จร้าๆๆๆๆๆๆๆ *number1*

ผมทำใจไว้นานแล้วแหละว่า ถึงโทบิจะไม่ใช่ โอบิโตะ *glad*

เรื่องแฟนทิ้งเนียไม่มีอะไรต้องห่วงครับ 1 ผมหล่อ 2 ตัวเลีอกเค้าเยอะ 3 ไม่ค่อยจริงจังกับใคร 4 ตอนนี้โสด 5 ไม่มีใครเอา 6 ...........

Pop_เซียนซกมก

• *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: จ. 27 ส.ค. 2012 เวลา 16:44:15 »
จะเป็นใครไมาสำคัญ ที่สำคัญรอเฉลย....เหอๆ  *haha*

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

spirit

• *
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: จ. 27 ส.ค. 2012 เวลา 19:49:21 »
คุณ spirit ข้อมูลแน่นมาก *number1*  *number1* *number1* *number1*
แต่ผมมีข้อสังเกตุอย่างนึง data book บอกว่า คาคาชิอายุ30 ปี ใช่นี่คือข้อมูลจิง แต่ตอนที่บอกว่าคาคาชิอายุ30ปีนั้น อาจเป็นตอนก่อนที่ นารุโตะจะไปฝึกวิชากับจิไรยะก็ได้ตอนนั้นนารุโตะอายุ13ปีปัจุบันนารุโตะ16ปี เพราะ หนังสือ data book ออกมานานแล้ว
ถ้าเป็นเช้นนั้น ปัจุบันคาคาชิก็อายุ33ปี คาคาชิเป็นตัวละครหลัก ข้อมูลคาคาชิอาจจะอยู่ที่ data boo1 ซึ่งออกมาหลายปีแล้ว
นี่เป็นการวิเคราะห์จากข้อมูลจิงอย่างนึงนะครับ เป็นการวิเคราห์จากความคิด ส่วนคนที่คิดว่ากระทู้นี้ไม่ใช่การณ์วิเคราะห์เป็นการเดามั่ว ก็ไม่จำเป็นต้องเข้ามาอ่านนะครับไม่ว่ากัน

คาคาชิอายุ30ปีนะถูกแล้วครับ คือผมจะบอกอย่างนี้นะ Data book อะมันจะอัพเดทเรื่อยๆ Data book แต่ละเล่มจะระบุตอนว่าถึงตอนไหนตอนที่เท่าไหร่อะไรบ้าง อย่่างเล่มที่แล้ว มันก็บอกว่านารูโตะอายุ 13 แต่มาเล่มนี้อายุ16 แล้วที่ผมแปะนี้คือ DATA BOOK3 และมันก็เป็นช่วงตอนที่คาคาชิสู้กับคันคุซึ อย่างที่ผมแปะซึ่ง ณ ตอน นั้นมันอายุ30 ครับ Data book มันอัพเดทใหม่ทุกเล่มนั้นแหละครับ ไม่ใช่จะมาแค่ตัวละครตัวนั้นจบ อย่างเล่ม3จะไม่มีอายุนางาโตะ โคนั้น แต่เล่ม4นั้นมันมีบอกแล้ว
ยกตัวอย่างนะ

นี้นารูโตะ databook 2

นี้นารโตะ databook 3

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: จ. 27 ส.ค. 2012 เวลา 20:22:57 »

อย่าไปเสียใจเลยครับ มีผมรอดามอกอยู่ทั้งคนแล้ว  *้ั์post2*....... *haha* *damage*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

madaraza

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: จ. 27 ส.ค. 2012 เวลา 22:40:05 »
จะเป็นใครไมาสำคัญ ที่สำคัญรอเฉลย....เหอๆ  *haha*
ผมก็คิดแบบนั้น
เซ็นจูจงมอดดับ มาดาระ โหดจริงๆ