หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ในที่สุดก็รู้สักที ที่แท้ก็เจ้านั้นเอง.. อุจิวะ... ทำไมถึงยังไม่ตายร่างอมตะหรอ.  (อ่าน 29277 ครั้ง)

Pop_เซียนซกมก

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
.................. ข้ารู้แล้ว ว่าเจ้าคือใคร.... ไม่หน้าเชื่อ T^T อ. ทำหักมุมซะบิดเบี้ยวเลยหลอกคนทั้งโลกได้เนียนมาก...

ถึงตอนนี้ก็ยังสงสัยว่า อ. หลอกคนทั้งโลก หรือคนแปลมันหลอกคนทั้งโลก แปลมันไม่ค่อยจะตรงเท่าไรละ -*- ช่วงหลังๆเนีย *great*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 20:43:36 โดย Pop_เซียนซกมก »

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• *
  • Die!! B*tch!!

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

LM

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
 *disappoint*งงครับ *damage*อธิบายที *shock*

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
เทพเซียน ลามก เอาอีกแล้ว *disappoint*

เห้อ !! น่าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

• *
เดี๋ยวก็มีสปอยมาคอยดูดิ ^^  *haha*

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

LM

• *
เดี๋ยวก็มีสปอยมาคอยดูดิ ^^  *haha*

ก็เพราะ อ่านตอนล่าสุดแล้วเนี่ยแหละถึง งง ก็ไม่เห็นมันเฉลย ว่า โทบิมันเป็นไครเลย

ส่วนเรื่องโทบิใช้ตาของโอบิโตะ ก็น่าจะรู้กันแล้วตั้งแต่ตอนที่แล้ว *glad*

• *
ใครมีเพื่อนที่ ญี่ปุ่น ลองเช็คเลย ^^  *haha* *haha* *haha* *haha*  คนไทยลุ้นกันไป อยากจะพูดแบบใจแทบขาด ก็ไม่กล้ากลัวหน้าแหกแค่นี้ก็เสียวละ...บางที เพื่อมผมมันหลอกเปล่าไม่รุ้ แต่ข้อมูลมันทุกครั้งก็ จริงหมด....

BenZica

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ใครมีเพื่อนที่ ญี่ปุ่น ลองเช็คเลย ^^  *haha* *haha* *haha* *haha*  คนไทยลุ้นกันไป อยากจะพูดแบบใจแทบขาด ก็ไม่กล้ากลัวหน้าแหกแค่นี้ก็เสียวละ...บางที เพื่อมผมมันหลอกเปล่าไม่รุ้ แต่ข้อมูลมันทุกครั้งก็ จริงหมด....
ถ้าจริงก็บอกมาซิค่ะ

"ไม่ว่าในสถานการณ์ใด นินจาจะต้องไม่แสดงซึ่งความรู้สึกออกมาภายนอก ให้ความสนใจต่อภารกิจเป็นอันดับแรก ตั้งใจมั่นว่าไม่ว่าจะเป็นเรื่องใดจะไม่หลั่งน้ำตาเด็ดขาด" กล่าวโดย ฮารุโนะ ซากุระ

TeyTey

• *
  • นายเต้ย ยืนงงในดงตีน
ใจเยนๆคับ มู่นี้ ขึ้นบ่อยแหะ  *shock*
ข้าคือผู้ที่โกลโรเจอร์เคยกล่าวไว้ "ผู้มีสายเลือดแห่ง .D จะเป็นผู้นำพาไปสู่ยุคสมัยใหม่"  กล่าวโดย มาร์แชล ดี.ทีชHosting Thanks: THAIHOSTWEB.COM

Num

• *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
เฮ้อ หัวมู้ ได้ โปรด หาก รู้แล้วก้ เก็บ ไว้ เหอะ ไม่ต้องเอามาโม้ครับ ถ้าจะบอกก้บอกมา ไม่ได้ มาพูดว่ารู้ว่าเป็นคนนู้ คนนี้ แล้ว บอกว่ารอดูไปเอง หากจะให้ดูไปเองก้ เงียบแต่ทแรก ก้ได้แล้ว

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

chainoi

• *
ก็คงประมาน ตุ้ดตู่ namkham สมัยก่อนนั่นแหละ ที่มันบอกส่งเมล์ไปถาม อาจารย์มาอะ ส่วน จขกท นี่ก็ดูแล้วใกล้เคียงกันจากกระทู้รายวันที่ตั้ง ชายน้อยว่าอย่าไปเอาอะไรก็เค้าเลยปล่อยๆไปเหอะ

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

chinjung

• *
  • เท้งเต้ง ณ ใจกลางแปซิฟิค
เห้ยอย่าได้โมเว่ย เพ่อน ผม ทำงานใน บริสัท นารูโตะ เชียวนะ เขายังไม่เฉลยเลย  คุณแค่มีเพื่อที่ญี่ปุ่น มันจะไปรู้อะไร

อ้าววว. ไอ่เราก็คิดว่าเค้าเฉลยเป็นคางามิต้ังนานแล้วซะอีก  *attack* *attack*
  เฮ้ยย..ริบๆทางนั้น  ชายฝั่งรึเปล่าว๊าาาา...   

• *
ที่ผมไม่พูดแล้วก็เพราะว่า มันไม่ใช้คนที่ผมคิดสักคนเลยไง แมร่งหักมุมโดยสินเชิง 360 องศา ฟาเรนไฮร์

แล้วที่สำคัญ ถ้าบอกพวกคุณไปมันจะมีความหมายอะไร มันจะไปสนุกอะไร...แล้วคิดหรอว่าจะไม่มีคนค้านขึ้นมา เดี๋ยวก็จะเอาเหตุผลอย่างนั้นอย่างนี้มา รอดูไปนะดีแล้วถ้าผมพูดขึ้นมามันจะกายเป็นสงครามแน่นอน.... เพราะหลายคนที่คิดว่าไม่ใช้ มันมีเยอะ จบ...-*-  *dead*

ที่พิมไปเพราะเผลอเท่านั้นละ รองคิดเอาละกันว่ามันลุ้นดีแค่ไหนกับสิ่งที่เรารู้แต่คนอื่นไม่รู้ทุกเรื่องไม่ว่าจะกาตูนหรืออะไรก็ตาม ...คิดว่าผมโม้ไปนั้นละดีปแล้ว พูดมาก หน้ารำคาญ ไปดีแล้ว รอความจริงออกมาค่อยมาว่ากัน ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 01:46:22 โดย Pop_เซียนซกมก »

LM

• *
สรุป ว่า ไม่รู้สินะ *dead* *damage* *disappoint*

บอกว่ารู้แล้ว แต่ไม่ยอมพูดว่าไคร ไครๆก็พูดได้อะ ให้เหตุผลว่า ถ้าบอกไปจะไม่มีไครเชื่อว่าตัวระครตัวนี้จะเป็นโทบิ ก็ไม่ใช่อีกอะ ถ้าคนเขียนเขาเฉลยแล้วจริง มันต้องมีเหตุผลสิที่ให้เป็นโทบิ มันเป็นไปไม่ได้เลย ที่คนเขียนจะเอาคนมั่วๆมาเป็นโทบิ แบบไม่มีเหตุผล กาตูนระดับนี้แล้ว

ผมคิดว่า คุณ พูดขึ้นเองมากกว่ามั้งครับ ที่ไม่ยอมพูดว่ามันเป็นไครก็เพราะว่า กลัวเฉลยออกมาไม่ได้เป็นอย่างที่โม้จะหน้าแตก *dontknow*

ผมก็พูดได้ครับ เซตซึดำ คือไคร ผมรู้แล้ว เป็นตัวระครที่หักมุมมาก ที่ญี่ปุ่นเขาเฉลยแล้ว แต่ผมไม่บอกนะว่ามันเป็นไคร รอเฉลยเอาแล้วกัน *haha*

ปล.โทษที บางทีคำพูดตรงๆมันอาจทำร้ายจิตใจคน *dead*

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
ใจร่มๆเถิด เพราะสมการต้องแก้ด้วยสมการ อ.แก พาดริฟท์ปาดขอบเหวแล้วเดี๋ยวมียกล้อตีลังกาข้ามเขาแน่ *้ั์drinktea*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST