หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ในที่สุดก็รู้สักที ที่แท้ก็เจ้านั้นเอง.. อุจิวะ... ทำไมถึงยังไม่ตายร่างอมตะหรอ.  (อ่าน 29227 ครั้ง)

Oops

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ผมไม่บอก บอกไปก็เท่านั้นทำไม หรือ สมมติ ผมบอกว่าชิซุย บอกว่า ใครๆก็รู้อยู่แล้ววาไม่ใช้ อะไรทำนองนั้น

สรุปง่ายๆ แค่คำพูดลอยๆของผม ไม่จำเป็นต้องมาอ่านมาสนใจก็ได้นะ ...... คุณคิดว่าไม่ชอบ  ก็เฉย..ไปสิจะร้อนอะไรกันครับผมไม่ได้อะไรมากมาย แต่ผมรู้จบป่ะ...
คนอื่นไม่รู้ แต่สำหรับผมไม่ได้เดือดร้อนอะไรหรอกค่าปปปปปปปปปป แต่พูดง่ายๆคือ รำคาญ จบป่ะ...
ผมจะอ่านกระทู้ที่แลกเปลี่ยนความคิดกันธรรมดาไปก้ไปเจอสปอยของท่าน เข้ามันหมดอารมณ์ครับ และจะบอกว่าให้ผมไม่ต้องสนใจแค่ผ่านๆไปแค่นั้น ผมก้จะบอกกลับไปว่าท่านก้ไม่ต้องมาสปอยเก็บไว้เงียบๆคนเดียว จบป่ะ...

อ้าวไม่ใช้กระทู้สาธารณะหรอหรือนี้กระทู้นายหรอ สงสัยผมไม่ได้อ่าน.. คราวหลังบอก ADMIN ระบุ ห้ามคนสปอย หรือ ห้ามตั้งกระทู่เกินวันละ 2 กระทู้ ห้าม โม้ ห้ามพิมเยอะ ห้ามพูดมากสิครับ...-*-. งง!   ทำผิดกฎ ก็ขออภัย จบ..  *rip*

ท่านรุ่น2ใจเย็นๆนะครับ ให้อภัยเขาด้วย อย่าเพิ่งไปปล่อยพลังใส่เขาสิ  เจตจำนงค์ของท่านแน่วแน่มาก ถึงขนาดโพสไม่กี่กระทู้ ทำให้คนเกลียดทั้งบอร์ดได้ สมควรแล้วกับตำแหน่งนินจาในตำนาน รุ่น2  หยุดเขาไม่อยู่จริงๆ ผู้ชายคนนี้

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ผมไม่บอก บอกไปก็เท่านั้นทำไม หรือ สมมติ ผมบอกว่าชิซุย บอกว่า ใครๆก็รู้อยู่แล้ววาไม่ใช้ อะไรทำนองนั้น

สรุปง่ายๆ แค่คำพูดลอยๆของผม ไม่จำเป็นต้องมาอ่านมาสนใจก็ได้นะ ...... คุณคิดว่าไม่ชอบ  ก็เฉย..ไปสิจะร้อนอะไรกันครับผมไม่ได้อะไรมากมาย แต่ผมรู้จบป่ะ...

ผมทำงานเกี่ยวกับเว็บไซต์ เกี่ยวกับทางด้านกาตูน นะครับแล้วก็อยู่ในบอร์ดนี้นานพอสมควรละ...ก่อนจะใช้ ID นี้ ที่ผมบอกผมมีเพื่อน เพื่อนผมเขาทำงานด้าน กราฟิคกาตูน ด้าน อานิเม อยู่ที่ ญี่ปุ่น นะครับผมเลยได้ข้อมูลมานิดหน่อย.....แค่นั้น แต่ไม่บอกเพราะ บอกไปปัญหาก็เยอะแน่.. แค่นี้ยังวุ้นวายเลย..

ทางที่ดีคุณไม่ชอบคุณก็ไม่ต้องสนใจครับ อย่าร้อนกันไปเลย...ยึดถือในอุดมคติของคุณต่อไปเหอๆ เฉลยมารู้เองละว่าผมควรจะอยู่ในบอร์ดต่อไป หรือจะต้องจากบอร์ดนี้ไป เท่านั้นเอง..
ที่ว่ามีเพื่อนทำงานด้านกราฟิกที่ญี่ปุ่นแล้วมันเกี่ยวกะนารูโตะป่าว ไม่ใช่ทำงานกราฟิกนินจาฮาโตรินะ
แล้วอีกอย่าง รู้อะไรก้อบอกแล้ว ถ้าจริงจะกลัวทำไมกะแค่เรื่องหน้าแตก ไอที่ไม่บอกเพราะไม่รู้หรือเปล่าาาา

ไม่ใช้ค่ายนารูโตะ แต่ของ โคนัน ครับ... เขาแค่รู้มา เขาบอกผม ผมถาม แค่นั้น...เขาบอกรอดูเอาคนที่ผมถาม 3 คน เขาก็บอกไม่ใช้ทั้ง 3 คน เขาบอกรอดูเอา อ. เขาจะหักมุม บอกแค่นี้ จบ..
แงะอย่าบอกนะว่า เป็นเซียนเต๋าอ่ะ
ถ้างั้นมันต้องเป็น โทบิเอาเนตรสังสาระให้มาดาระ พอมาดาระตายเลยให้นางาโตะ นางาโตะตาย เลยเอามาให้ตัวเอง ในขณะที่ตัวเองก้อสิงร่างโอบิโตะอีกที โวะะะะะะะะะ

011nb

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ไม่ได้เข้ามาบอร์ด นารุโตะ ตั้งนาน มีสงครามบอร์ดนินจาอีกแล้วเหรอเนี่ย

ข้าคือ god

chainoi

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
คนที่ 5 แล้วสินะ นินจาในตำนาน

1.น้ำกาม

2.ม๊าบ

3.จูนิน

4.เกย์ เจย์

5......ป็อป
มีพลังสถิตย์ร่างด้วยนะครับ วนเวียนคอยกัดคอยจิกอยู่ เป็นลักษณะ" เกรียนโดยละม่อม "

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
ชัดเจนแล้วครับ ไม่ต้องถามว่าผมเป็นใคร คงรู้กันดีนะ แค่สมัครมาทดสอบสมติฐานน่ะครับ ไม่ต้อง งง

แล้วนายเป็นใครอ้ะ *pround*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

sattkon

• *
  • UchiHa sattkon
เอ่อนั้น สาดน้ำลายกันเข้าปายย *attack* 

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
โถ่ ไม่รับมุขผมเลย *dead*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ

nakin

• *
Pop เซียนขี้คุย 55
หลังจากเดือดพักนึง จขกท หลบฉากไปแบ้วครับ สงสัยกลัวผนึก

Pop_เซียนซกมก

• *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
หลังจากเดือดพักนึง จขกท หลบฉากไปแบ้วครับ สงสัยกลัวผนึก

เปล่าหรอก...ผมไม่อยากเถียงอะไรใครเฉยๆ มันก็ความคิดเดิมๆเรื่องเดิม...คิดว่าอะไรที่มันเดิมๆก็เลยไม่อยากตอบไปเท่านั้นเองผมอ่านอยู่นั้นละครับ..ยิ่งพูดยิ่งยาว ไม่มีใครยอม ผมยอมเองครับ ไม่อยากทะเลาะกับใครแล้วก็ไม่อยากสาทยายด้วย... ตั้งกระทู้ก็แค่สร้างกระแสไปงั้น ให้มันดูครึกครึน ถ้าปานปายก็หยุด...แต่เรื่องที่ผมรู้ขอเก็บไวละกัน..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 20:08:55 โดย Pop_เซียนซกมก »

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

nakin

• *

เปล่าหรอก...ผมไม่อยากเถียงอะไรใครเฉยๆ มันก็ความคิดเดิมๆเรื่องเดิม...คิดว่าอะไรที่มันเดิมๆก็เลยไม่อยากตอบไปเท่านั้นเองผมอ่านอยู่นั้นละครับ..ยิ่งพูดยิ่งยาว ไม่มีใครยอม ผมยอมเองครับ ไม่อยากทะเลาะกับใครแล้วก็ไม่อยากสาทยายด้วย... ตั้งกระทู้ก็แค่สร้างกระแสไปงั้น ให้มันดูครึกครึน ถ้าปานปายก็หยุด...แต่เรื่องที่ผมรู้ขอเก็บไวละกัน..
ก้อดีแล้วละที่ทำแบบนั้น ส่วนเรื่องที่รู้ก้อไม่ต้องบอกถ้ามันไม่จริง *number1*

Pop_เซียนซกมก

• *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก

ก้อดีแล้วละที่ทำแบบนั้น ส่วนเรื่องที่รู้ก้อไม่ต้องบอกถ้ามันไม่จริง *number1*

ตามนั้นละ ญี่ปุ่น รู้เท่าเราไม่ต่างมากหรอก แค่เขารู้เรื่องที่คนไทยไม่รู้บางเรื่อง....เท่านั้นเอง สิ่งที่ผมรู้ ผมถามผมก็ได้คำตอบมา แล้วพิมบอกแล้วได้แค่นั้น ส่วน โทบิ จะเป็นใครไม่มีใครรู้หรอกรู้พร้อมกันหมดละ เพราะ เขาบอกว่า อ. จะหักมุม จะรอดูอยู่หักแบบไหน...

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov