หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ในที่สุดก็รู้สักที ที่แท้ก็เจ้านั้นเอง.. อุจิวะ... ทำไมถึงยังไม่ตายร่างอมตะหรอ.  (อ่าน 29303 ครั้ง)

Bankai

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
สรุป ว่า ไม่รู้สินะ *dead* *damage* *disappoint*

บอกว่ารู้แล้ว แต่ไม่ยอมพูดว่าไคร ไครๆก็พูดได้อะ ให้เหตุผลว่า ถ้าบอกไปจะไม่มีไครเชื่อว่าตัวระครตัวนี้จะเป็นโทบิ ก็ไม่ใช่อีกอะ ถ้าคนเขียนเขาเฉลยแล้วจริง มันต้องมีเหตุผลสิที่ให้เป็นโทบิ มันเป็นไปไม่ได้เลย ที่คนเขียนจะเอาคนมั่วๆมาเป็นโทบิ แบบไม่มีเหตุผล กาตูนระดับนี้แล้ว

ผมคิดว่า คุณ พูดขึ้นเองมากกว่ามั้งครับ ที่ไม่ยอมพูดว่ามันเป็นไครก็เพราะว่า กลัวเฉลยออกมาไม่ได้เป็นอย่างที่โม้จะหน้าแตก *dontknow*

ผมก็พูดได้ครับ เซตซึดำ คือไคร ผมรู้แล้ว เป็นตัวระครที่หักมุมมาก ที่ญี่ปุ่นเขาเฉลยแล้ว แต่ผมไม่บอกนะว่ามันเป็นไคร รอเฉลยเอาแล้วกัน *haha*

เห็นด้วยครับ ไม่รู้ก็รอดูเงียบๆ ไปดีกว่า ทำมาพูดท่านั้นท่านี้ เหมือนรู้แล้ว กวนประสาท

พูดแบบนี้ไปพูดในส้วมเถอะไป *haha* *haha* *haha*

ปล.โทษที บางทีคำพูดตรงๆมันอาจทำร้ายจิตใจคน *dead*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
ใครมีเพื่อนที่ ญี่ปุ่น ลองเช็คเลย ^^  *haha* *haha* *haha* *haha*  คนไทยลุ้นกันไป อยากจะพูดแบบใจแทบขาด ก็ไม่กล้ากลัวหน้าแหกแค่นี้ก็เสียวละ...บางที เพื่อมผมมันหลอกเปล่าไม่รุ้ แต่ข้อมูลมันทุกครั้งก็ จริงหมด....

เดี๋ยวผมไปถาม น้องมิยาบิ กับ น้องอ้อยซัง ก่อนนะครับ  *hoho*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

AzuGi

• *
กะทู้เพ้อเจ้อ มากอ่ะ ไร้สารสิ้นดี รกบอร์ดด้วย  *shock*

เพื่อนผมที่เวียดนามบอกมาโทบิคือโดเรม่อนปลอมตัวมา   *shock*

บ้านมีข้าวกินครับ เชิญรับประทานหญ้าไปคนเดียวเถอะ   *dead*

S11

• *
ถ้าไม่ใช่คาคาชิ ก็แปลว่าเพื่อนมั่วแล้วนะครับ  *attack*

Oni Me no Kyo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
ผมว่า มัน เป็น ซุน โงกุน เพราะมันมีเคลื่อนย้ายในพริบตา ที่จักระมันเยอะเพราะมันเป็นซุปเปอร์ไซย่า ที่มันคามุยได้เพราะ มันวาร์ปไปจิกตาโอบิโตะมาก่อนจะโดนหินทับ ด้วยความเร็วที่ตามองไม่ทัน ถ้ามองทัน ก็ต้องเป้นพวกมีพลังขนาดเบจิต้าขึ้นไปล่ะ (ตูเริ่มมั่วละ) *haha*

เห้อ!! น่าเบื่อซะจริง  *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
โอ้วว โห้ววว ที่แท้ โทบิ ก็คือ อุจิวะ Pop_เซียนซกมก นินจาในตำนานรุ่นที่2 นี่เอง ปล่อยให้พวกเรางงกันตั้งนาน เฉลยแล้วสินะ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

Num

• *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
โอ้วว โห้ววว ที่แท้ โทบิ ก็คือ อุจิวะ Pop_เซียนซกมก นินจาในตำนานรุ่นที่2 นี่เอง ปล่อยให้พวกเรางงกันตั้งนาน เฉลยแล้วสินะ
ความจิงเปิดเผยแล้วสินะครับเนี่ย

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

Pop_เซียนซกมก

• *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
ผมไม่บอก บอกไปก็เท่านั้นทำไม หรือ สมมติ ผมบอกว่าชิซุย บอกว่า ใครๆก็รู้อยู่แล้ววาไม่ใช้ อะไรทำนองนั้น

สรุปง่ายๆ แค่คำพูดลอยๆของผม ไม่จำเป็นต้องมาอ่านมาสนใจก็ได้นะ ...... คุณคิดว่าไม่ชอบ  ก็เฉย..ไปสิจะร้อนอะไรกันครับผมไม่ได้อะไรมากมาย แต่ผมรู้จบป่ะ...

ผมทำงานเกี่ยวกับเว็บไซต์ เกี่ยวกับทางด้านกาตูน นะครับแล้วก็อยู่ในบอร์ดนี้นานพอสมควรละ...ก่อนจะใช้ ID นี้ ที่ผมบอกผมมีเพื่อน เพื่อนผมเขาทำงานด้าน กราฟิคกาตูน ด้าน อานิเม อยู่ที่ ญี่ปุ่น นะครับผมเลยได้ข้อมูลมานิดหน่อย.....แค่นั้น แต่ไม่บอกเพราะ บอกไปปัญหาก็เยอะแน่.. แค่นี้ยังวุ้นวายเลย..

ทางที่ดีคุณไม่ชอบคุณก็ไม่ต้องสนใจครับ อย่าร้อนกันไปเลย...ยึดถือในอุดมคติของคุณต่อไปเหอๆ เฉลยมารู้เองละว่าผมควรจะอยู่ในบอร์ดต่อไป หรือจะต้องจากบอร์ดนี้ไป เท่านั้นเอง..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 13:46:44 โดย Pop_เซียนซกมก »

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

Num

• *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
ผมไม่บอก บอกไปก็เท่านั้นทำไม หรือ สมมติ ผมบอกว่าชิซุย บอกว่า ใครๆก็รู้อยู่แล้ววาไม่ใช้ อะไรทำนองนั้น

สรุปง่ายๆ แค่คำพูดลอยๆของผม ไม่จำเป็นต้องมาอ่านมาสนใจก็ได้นะ ...... คุณคิดว่าไม่ชอบ  ก็เฉย..ไปสิจะร้อนอะไรกันครับผมไม่ได้อะไรมากมาย แต่ผมรู้จบป่ะ...
คนอื่นไม่รู้ แต่สำหรับผมไม่ได้เดือดร้อนอะไรหรอกค่าปปปปปปปปปป แต่พูดง่ายๆคือ รำคาญ จบป่ะ...
ผมจะอ่านกระทู้ที่แลกเปลี่ยนความคิดกันธรรมดาไปก้ไปเจอสปอยของท่าน เข้ามันหมดอารมณ์ครับ และจะบอกว่าให้ผมไม่ต้องสนใจแค่ผ่านๆไปแค่นั้น ผมก้จะบอกกลับไปว่าท่านก้ไม่ต้องมาสปอยเก็บไว้เงียบๆคนเดียว จบป่ะ...

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

Oops

• *

ผมทำงานเกี่ยวกับเว็บไซต์ เกี่ยวกับทางด้านกาตูน นะครับแล้วก็อยู่ในบอร์ดนี้นานพอสมควรละ...ก่อนจะใช้ ID นี้ ที่ผมบอกผมมีเพื่อน เพื่อนผมเขาทำงานด้าน กราฟิคกาตูน ด้าน อานิเม อยู่ที่ ญี่ปุ่น นะครับผมเลยได้ข้อมูลมานิดหน่อย.....แค่นั้น แต่ไม่บอกเพราะ บอกไปปัญหาก็เยอะแน่.. แค่นี้ยังวุ้นวายเลย..

ทางที่ดีคุณไม่ชอบคุณก็ไม่ต้องสนใจครับ อย่าร้อนกันไปเลย...ยึดถือในอุดมคติของคุณต่อไปเหอๆ เฉลยมารู้เองละว่าผมควรจะอยู่ในบอร์ดต่อไป หรือจะต้องจากบอร์ดนี้ไป เท่านั้นเอง..

แล้วถ้าเขาเฉลยแล้ว แล้วคุณจะทำไงต่อเหรอ แล้วที่คุณบอกว่าคุณควรจะอยู่ควรจะไปนี่มันไม่เกี่ยวกับที่คุณทายถูกหรือทายผิด,รู้หรือไม่รู้หลอกครับ ผมว่าเกี่ยวกับการกระทำที่ทำให้คนอื่นกลียดขี้หน้ามากกว่า ไม่ต้องทำตัวให้ดูมีภูมิฐานหลอกครับ

prince_fenris

• *
    • punzas.net

• *
แล้วจะทิ้งหนังสือป่าว

ไม่แล้วละครับ...เพราะไม่ใช้ โอบิโตะ ^^  *hoho*

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

• *

คนอื่นไม่รู้ แต่สำหรับผมไม่ได้เดือดร้อนอะไรหรอกค่าปปปปปปปปปป แต่พูดง่ายๆคือ รำคาญ จบป่ะ...
ผมจะอ่านกระทู้ที่แลกเปลี่ยนความคิดกันธรรมดาไปก้ไปเจอสปอยของท่าน เข้ามันหมดอารมณ์ครับ และจะบอกว่าให้ผมไม่ต้องสนใจแค่ผ่านๆไปแค่นั้น ผมก้จะบอกกลับไปว่าท่านก้ไม่ต้องมาสปอยเก็บไว้เงียบๆคนเดียว จบป่ะ...

อ้าวไม่ใช้กระทู้สาธารณะหรอหรือนี้กระทู้นายหรอ สงสัยผมไม่ได้อ่าน.. คราวหลังบอก ADMIN ระบุ ห้ามคนสปอย หรือ ห้ามตั้งกระทู่เกินวันละ 2 กระทู้ ห้าม โม้ ห้ามพิมเยอะ ห้ามพูดมากสิครับ...-*-. งง!   ทำผิดกฎ ก็ขออภัย จบ..  *rip*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 16:59:09 โดย Pop_เซียนซกมก »

nakin

• *

ที่ว่ามีเพื่อนทำงานด้านกราฟิกที่ญี่ปุ่นแล้วมันเกี่ยวกะนารูโตะป่าว ไม่ใช่ทำงานกราฟิกนินจาฮาโตรินะ
แล้วอีกอย่าง รู้อะไรก้อบอกแล้ว ถ้าจริงจะกลัวทำไมกะแค่เรื่องหน้าแตก ไอที่ไม่บอกเพราะไม่รู้หรือเปล่าาาา

• *

ที่ว่ามีเพื่อนทำงานด้านกราฟิกที่ญี่ปุ่นแล้วมันเกี่ยวกะนารูโตะป่าว ไม่ใช่ทำงานกราฟิกนินจาฮาโตรินะ
แล้วอีกอย่าง รู้อะไรก้อบอกแล้ว ถ้าจริงจะกลัวทำไมกะแค่เรื่องหน้าแตก ไอที่ไม่บอกเพราะไม่รู้หรือเปล่าาาา

ไม่ใช้ค่ายนารูโตะ แต่ของ โคนัน ครับ... เขาแค่รู้มา เขาบอกผม ผมถาม แค่นั้น...เขาบอกรอดูเอาคนที่ผมถาม 3 คน เขาก็บอกไม่ใช้ทั้ง 3 คน เขาบอกรอดูเอา อ. เขาจะหักมุม บอกแค่นี้ จบ..  ได้ข้อมูลแค่นี้ ก็เลยมา ตั้งกระทู้ เอาง่าย [กวนตีน<--ขออภัยล้วงหน้า] ครับ จบ...คนเลยมั้นใส้

เขาไม่บอกว่าโอบิโตะ คือใคร มันไม่รู้ อ.มาซาชิ เพื่อนผมเขารู้จักเขาไม่บอก เพื่อนผมบอกแค่ว่า 3 คนนี้ไม่ใช้ที่ผมถามมันไม่ใช้...

จะให้ผมตอบ 3 คน คางามิ ฟุงะคุ  ดันโซ แล้วก็ ถูกสร้างขึ้นมาจากปลูกถ่ายเซลเหมือนเซตซึ  รวม 4 ตัวนี้ อายุที่ใกล้เคียงที่สุด แล้ว+ความรู้มาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 17:06:59 โดย Pop_เซียนซกมก »