หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบอกครับ ขอบอก...ติดเวบบอร์ดนี้ ซะยิ่งกว่านารุโตะแล้วครับ  (อ่าน 12608 ครั้ง)

bankie555

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • เนตรไหนไม่ว่า อย่าเนตรสังคะตังก็พอ...
ผม มีความ สุขมากๆ เวลาเข้ามา อ่านความเห็นของสมาชิกหลายๆท่าน

พลังการวิเคราะห์ของแต่ละคนนั้น เรียกได้ว่า ละเอียดมาก

แต่ผมชอบที่สุดเป็น ความคิดเห็นของแต่ละท่าน ผม สนุกที่ได้เห็นจินตนาการแบบนี้

ทุกวันนี้ ผมเป็นคนนึงที่ชื่นชอบการอ่านการ์ตูนโดยไม่เน้นดูอะนิเมะ เพราะมันทำให้ผมอินไปกับการ์ตูนมากกว่า

ไม่รู้ดราม่าไปป่าวนะครับ ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวตรงนี้เลยครับ

ขอให้ สมาชิกทุกท่านจงมีความสุขครับ... *glad*

ปล.ทุกวันนี้ ผมยัง งง ว่า มาดาเกะ คือ ใคร? *hoho*
ติดการ์ตูน ซะยิ่ง กว่าเมีย...

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
ผมว่าดู อนิเมชัน สนุกกว่าน่ะครับ คบถ้วน แม้แต่จุด เล็ก จุดน้อย

การอ่านมันก็สนุก เพราะจินตนาการได้ แบบไม่มีจำกัด

ข้อดีที่ผมอ่านในเว็บ คื่อ มันมาไว มีเพื่อนไว้ ถบเถียงกัน ในประเด่นต่างๆ (แค่นั้นแหละ) อะนื่งคื่อ ที่คลายเครืยดหลังจากทำงานนั้นเอง

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
เปิดคอม - เข้าเว็ป sritown - อ่านกระทู้เล่น - แล้วค่อยไปทำอย่างอื่น
(เป็นอย่างนี้ทุกวัน)

Notto

• *
ผมว่าดู อนิเมชัน สนุกกว่าน่ะครับ คบถ้วน แม้แต่จุด เล็ก จุดน้อย

การอ่านมันก็สนุก เพราะจินตนาการได้ แบบไม่มีจำกัด

ข้อดีที่ผมอ่านในเว็บ คื่อ มันมาไว มีเพื่อนไว้ ถบเถียงกัน ในประเด่นต่างๆ (แค่นั้นแหละ) อะนื่งคื่อ ที่คลายเครืยดหลังจากทำงานนั้นเอง
*number1* *number1*

mint1458

• บุคคลทั่วไป
เปิดคอม - เข้าเว็ป sritown - อ่านกระทู้เล่น - แล้วค่อยไปทำอย่างอื่น
(เป็นอย่างนี้ทุกวัน)

กิจวัตรเหมือนกันเลย *haha*
ปล.รูปโปรไฟล์น่ารักจัง

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
ผม มีความ สุขมากๆ เวลาเข้ามา อ่านความเห็นของสมาชิกหลายๆท่าน

พลังการวิเคราะห์ของแต่ละคนนั้น เรียกได้ว่า ละเอียดมาก

แต่ผมชอบที่สุดเป็น ความคิดเห็นของแต่ละท่าน ผม สนุกที่ได้เห็นจินตนาการแบบนี้

ทุกวันนี้ ผมเป็นคนนึงที่ชื่นชอบการอ่านการ์ตูนโดยไม่เน้นดูอะนิเมะ เพราะมันทำให้ผมอินไปกับการ์ตูนมากกว่า

ไม่รู้ดราม่าไปป่าวนะครับ ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวตรงนี้เลยครับ

ขอให้ สมาชิกทุกท่านจงมีความสุขครับ... *glad*

ปล.ทุกวันนี้ ผมยัง งง ว่า มาดาเกะ คือ ใคร? *hoho*
มาดาเกะ ก็คือ โทบิ ซึ่งเป็นลูกของ มาดาระ By namkham  *rip*
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
เมื่อก่อน อ่าน อย่างเดียว พอมาตอนนี้ งานการ วางไว้ก่อน ขออ่านก่อนซักหน่อยมีประเด็น อะไรให้คิดมั่ง 555 ก็ประเทืองสมองดี (เหมือนกลับไปอ่านทบทวนความจำ)

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

bankie555

• *
  • เนตรไหนไม่ว่า อย่าเนตรสังคะตังก็พอ...

งั้นผมลองไปค้นดู อนิเมะมั่งดีกว่า  *attack*

ผมรักสมาชิกเวบบอร์ดนี้จัง ... อ๊ะๆ ผมมิใช่เกย์แต่อย่างใด  *hoho*
ติดการ์ตูน ซะยิ่ง กว่าเมีย...

mint1458

งั้นผมลองไปค้นดู อนิเมะมั่งดีกว่า  *attack*

ผมรักสมาชิกเวบบอร์ดนี้จัง ... อ๊ะๆ ผมมิใช่เกย์แต่อย่างใด  *hoho*
รักแบบเพื่อนใช่มั้ย *้ั์drinktea*

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก

รักแบบเพื่อนใช่มั้ย *้ั์drinktea*
ก็ดีไป เหอๆ *้ัunexplain* *้ัunexplain* *้ัunexplain*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

kyo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ไม่ใช่ครับ มาดาเกะ เพื่อนผมเป็นคนคิดครับ และก็เพื่อนผมอีกนั่นแหละเป็นคนคิดว่า โอโรจะออกมาจากต้นคอ มาดาระ เลยหน้าแตกไปรอบละ ตอนมีอะไรพยายามไม่คุยกะมานมากละ มันน่าจะเป็นสมาชิกเวพบรอดเดียวกะ คุณ น้ำกรามนั่นแหละ บรอดนี้เค้าสอนไรแปลกๆ[/color]
เิปิดหน้ากากสักที โอบิโตะ ไกกับคาคาชิ มารอ ดราม่านานแล้ว
จะได้ย้อนอดีตกันอีก 2ปีจบ

mint1458

ไม่ใช่ครับ มาดาเกะ เพื่อนผมเป็นคนคิดครับ และก็เพื่อนผมอีกนั่นแหละเป็นคนคิดว่า โอโรจะออกมาจากต้นคอ มาดาระ เลยหน้าแตกไปรอบละ ตอนมีอะไรพยายามไม่คุยกะมานมากละ มันน่าจะเป็นสมาชิกเวพบรอดเดียวกะ คุณ น้ำกรามนั่นแหละ บรอดนี้เค้าสอนไรแปลกๆ[/color]
นั่นสินะ (ตอนแรกนึกว่ามาดาเกะคือคำล้อเล่น)

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
นั่นสินะ (ตอนแรกนึกว่ามาดาเกะคือคำล้อเล่น)
ช่วง นั้น ตูไปไหน มาฟร๊

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

Pop_เซียนซกมก

• *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก

เอาไป 10 like เลยครับ ผมก็เป็นคนนึ่งทุกวันนี้ เปิดคอมปรุบ Sritown community ทันที ไม่รู้ทำไม  *great*

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
ไม่อยากจะคิดถ้า นารูโตะ จบ ไปแหกปากกันที่กระทู้ไหน ดี  *disappoint*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*