หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบอกครับ ขอบอก...ติดเวบบอร์ดนี้ ซะยิ่งกว่านารุโตะแล้วครับ  (อ่าน 12601 ครั้ง)

Pop_เซียนซกมก

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
ไม่อยากจะคิดถ้า นารูโตะ จบ ไปแหกปากกันที่กระทู้ไหน ดี  *disappoint*

555555555555555555 นั้นอะดิ ไปป่วน วันพรีส ต่อ  *haha*

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
ไม่อยากจะคิดถ้า นารูโตะ จบ ไปแหกปากกันที่กระทู้ไหน ดี  *disappoint*

555555555555555555 นั้นอะดิ ไปป่วน วันพรีส ต่อ  *haha*
ยกกองทัพนินจาไปเป็นพันธมิตรกับกองทัพโจรสลัดว่างั้น
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon

ยกกองทัพนินจาไปเป็นพันธมิตรกับกองทัพโจรสลัดว่างั้น

ผมเกรงว่าจะไปเถียงสู้เขาไม่ได้หนะสิครับ เพราะมันไปไกลแล้วอะ one piece

กลัวเวลาเถียงเขาไม่ขึ้นแล้วจะเกรียนแตก อะไรๆก็เดี๋ยวกูเสก เทวีสุริยา แม่งงง อยู่ที่บอร์ด one piece แบบเนี้ยะ  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก

ผมเกรงว่าจะไปเถียงสู้เขาไม่ได้หนะสิครับ เพราะมันไปไกลแล้วอะ one piece

กลัวเวลาเถียงเขาไม่ขึ้นแล้วจะเกรียนแตก อะไรๆก็เดี๋ยวกูเสก เทวีสุริยา แม่งงง อยู่ที่บอร์ด one piece แบบเนี้ยะ  *haha*

เอิ๊บ!!  *disappoint*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
แบบว่า ช่วงนี้ไม่ค่อยว่าง เลยไม่ค่อยมีเวลามาพาเพื่อนๆไปทะเลอ่าาาา

ขอโทษด้วยเน้ออออ  *glad* *glad*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• *
ถ้าคิดว่า เทวีสุริยา ไวเท่าบีมก็มาเลยครับ *้ั์cool* (มุกไม่ฮาพาเครียด) *้ั์punch*