หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: จะมีใครคิดเหมือนผมบ้างว่าซาสึเกะอาจจะเก่งกว่ามาดาระ  (อ่าน 12708 ครั้ง)

[email protected]

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ถึงตอนนี้ เกะมันจะยังเปนแค่เด็กน้อย แต่ก้อเปนเด็กน้อยที่เบิก เนตรนิรันได้อ่ะนะคัฟ อีกอย่างมันบ้าพลังซะด้วยดิ ถึงตอนนี้มันจะยังกากกว่ามาดาระ แต่อีกหน่อยเดี๋ยวมันก้อเก่งกว่าขึ้นเดิมอ่ะนะ  เพราะผมคิดว่ายังไงๆ มาดาระก้อต้องถูกกำจัดอยู่ดี ซาสึเกะอาจจะเปนบอสตัวสุดท้ายของเรื่อง (แค่ความเหนส่วนตัวนะคัฟ  อย่าเพิ่งวิจารณ์ผม) *attack* *attack*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
รอให้ เกะ มี เนตรสังสาระ ก่อนแล้วค่อยมาเปิดประเด็นใหม่นะ  *dontknow*

เอ้าปิดมู้ปายยย  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
รอให้ เกะ มี เนตรสังสาระ ก่อนแล้วค่อยมาเปิดประเด็นใหม่นะ  *dontknow*

เอ้าปิดมู้ปายยย  *haha*

ขอเพิ่มเติมจาก ท่าน sattkon ต้อง+พลังของรุ่น 1ไปด้วยนะ
ปล ดันไม่ไปแล้วสินะ

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

kyubi

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
แต่ตอนนี้ยังไม่ครึ่งอิทาจิเลยนะ  *haha*
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

playonline

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
เกะเก่งขึ้นอีกแน่ แต่คงไม่ถึงขนาดมาดาระครับ เช่นกันโตะก็คงไม่เก่งถึงขั้นมาดาระ แต่ 2 คนนี้จะเก่งพอๆ กันแล้วก็มาสู้กันหลังจากตัวเป้งๆ ตายหมดแล้ว

เกะก็ไม่เชิงบอสหรอกครับ หน้าจะแค่ประมือกับโตะเฉยๆ ทั้งเกะกับโตะในช่วงอายุเท่านี้คงไม่เก่งไปกว่ามาดาระแน่นอน บางครั้งตัวละครเด่นๆ หลักๆ มันไม่จำเป็นต้องเก่งที่สุดในเรืองแล้วมาสู้กันหรอกนะครับ นารูโตะไม่ใช่ดราก้อนบอล

Dewonlineaccount

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • เซียน 6 วิถี
    • Soulmanga
ดูจากขนาดซูซาโน่แล้วก็น่าจะรู้นะใครเหนือกว่ากัน มันคนละชั้นครับอย่าเอาตำนานมาเทียบเลย

แนวรบหุ้มเกระ Busohsensen T.F.O.A.

Ramzaa

• *
ให้ถึงครึ่งอิทาจิก่อนนะครับ ค่อยไปถึงมาดาระ ^0^  *hoho*

PeKaJuu

• *
สู้ นะเพราะมันพบ คำภี อะไรวของโอโนน่ะ ที่บอกว่าสามารถพลิกสงครามหรืออะไรนี่แหละ แต่มันต้อง เก่งขึ้นมากแน่ๆ *shock*

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
ตอบตรงๆ ผมคนหนึ่งที่ไม่คิดเหมือน จขกท *attack*
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

Oni Me no Kyo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
คำถามของเจ้าของ ทำให้ผมนึกถึง การ์ตูนเรื่องชาแมนคิง ที่ตัวพระเอกต้อง ลงไปยมโลกเพื่อสู้และข้ามตำนานที่เคยล้ม ฮาโอ(พี่ของตัวเองเมื่อ 500 ปีก่อน)และ เพื่อความสามารถที่ยิ่งขึ้นและทัดเทียม ฮาโอพี่ชาย

และคนที่จะล้มมาดาระ ผมว่าจะต้องเป็นซาซึเกะ ผมขอทำนายไว้ แต่ตอนนี้ ไปเบิกสังสาระให้ได้อย่างมาดาระก่อนนะ หนูน้อยซาซึเกะ(เป็นการคาดเดา ล้วนๆ)

ส่วนผู้ใดที่ไม่เคย อ่าน ชาแมนคิง ติมตามได้ครับ เพราะ เล่มลิขสิทธิ์ ออกมาครบแล้ว น่าจะ 32 เล่มจบ (ผมยังอยากจะให้คนเขียนทำภาคต่อ เพราะมันยังคาใจ 555) ของค่าย สยามอินเตอร์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ส. 11 ส.ค. 2012 เวลา 10:22:55 โดย Oni Me no Kyo »

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• *
  • Die!! B*tch!!
คำถามของเจ้าของ ทำให้ผมนึกถึง การ์ตูนเรื่องชาแมนคิง ที่ตัวพระเอกต้อง ลงไปยมโลกเพื่อสู้และข้ามตำนานที่เคยล้ม ฮาโอ(พี่ของตัวเองเมื่อ 500 ปีก่อน)และ เพื่อความสามารถที่ยิ่งขึ้นและทัดเทียม ฮาโอพี่ชาย

และคนที่จะล้มมาดาระ ผมว่าจะต้องเป็นซาซึเกะ ผมขอทำนายไว้ แต่ตอนนี้ ไปเบิกสังสาระให้ได้อย่างมาดาระก่อนนะ หนูน้อยซาซึเกะ(เป็นการคาดเดา ล้วนๆ)

ส่วนผู้ใดที่ไม่เคย อ่าน ชาแมนคิง ติมตามได้ครับ เพราะ เล่มลิขสิทธิ์ ออกมาครบแล้ว น่าจะ 32 เล่มจบ (ผมยังอยากจะให้คนเขียนทำภาคต่อ เพราะมันยังคาใจ 555) ของค่าย สยามอินเตอร์

พูดถึง ชาแมน แล้วมันหงุดหงิดกับไอปาหมอน   ที่อ่านๆ มาทั้งหมด อ่านมาเพื่ออะไร  *rip*

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

tongtorcafe

• *
  • http://www.metteya.org/
เนื้อเรื่องตอนนี้คาดเดายาก ไม่แน่ใจว่าบอสของเรื่องจะเป็น โทบิ มาดาระ หรือโอโร ซาสึเกะไม่คิดว่าจะเป็นบอสได้คงจะกลับตัวกลับใจ

มาดาระดูพลังแล้วมันเทพมากตอนนี้ ล่าสุดก็สุซาโนโอะตัวอย่างเบ้ง

โทบิอ.ก็คงเก็บสกิลไว้อีกแน่นอน ล่าสุดก็สกิลกำแพง สกิลที่ว่าโหดก็คงจะ มุเก็นไรนี้ละที่ควบคุมทุกคนแต่ต้องฟื้น10หางก่อน

โอโร ไม่น่ามีโอกาสเป็นบอสมากนัก ไม่แน่อาจจบเหมือนคาบูโตะ

ปล.มาดาระได้เจ็บตัวเพราะเกะแน่นอน 100%
สุดท้ายไม่รู้คิดเหมือน จขกท.ป่าวนะ รู้แต่มาดาระเจ็บแน่ *shock*

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-

พูดถึง ชาแมน แล้วมันหงุดหงิดกับไอปาหมอน   ที่อ่านๆ มาทั้งหมด อ่านมาเพื่ออะไร  *rip*

ผมได้ คาดคะเนเอาอย่างเดียว เลยตอนจบ ผมคิดว่า โย กับ ฮาโอ คงหลอมรวมกันกลับเป็น หนึ่ง ยังคาใจมาก ว่า โยชนะยังไง เป็นปริศนาที่อยากให้คนเขียนกลับมาทำภาคต่อมากครับ

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
มีความเป็นไปได้สูงนะครับ เพราะ ซาสึเกะมีวิชานินจาเพื่อนพระเอก *้ั์drinktea*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

[email protected]

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ยังไงๆ  ซาสึเกะ มันก้อต้องเก่ง ขึ้นแน่ นอนอ่ะนะ  แต่ใจจริง  ผมอยากให้ เปนอิทาจิ มากกว่า อ่ะคัฟ เพราะ มัน อัจฉริยะ มากกว่า น้องชาย สุดงี่เง่า ของมันซะอีก วิชาเนตร ก้อเทพ ความ เร็ว  คาคาชิ ก้อยังตามไม่ทัน วิชา ก้อเยอะ พอสมควร วิชาลวงตา ก้อดู เหมือนจะ ชำนาญซะ ด้วยดิ เหนมันใช้บ่อย