Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

จะมีใครคิดเหมือนผมบ้างว่าซาสึเกะอาจจะเก่งกว่ามาดาระ

หน้า: << < (2/5) > >>

Dewonlineaccount:

ดูจากขนาดซูซาโน่แล้วก็น่าจะรู้นะใครเหนือกว่ากัน มันคนละชั้นครับอย่าเอาตำนานมาเทียบเลย

Ramzaa:

ให้ถึงครึ่งอิทาจิก่อนนะครับ ค่อยไปถึงมาดาระ ^0^  *hoho*

PeKaJuu:

สู้ นะเพราะมันพบ คำภี อะไรวของโอโนน่ะ ที่บอกว่าสามารถพลิกสงครามหรืออะไรนี่แหละ แต่มันต้อง เก่งขึ้นมากแน่ๆ *shock*

iTheStore:

ตอบตรงๆ ผมคนหนึ่งที่ไม่คิดเหมือน จขกท *attack*

Oni Me no Kyo:

คำถามของเจ้าของ ทำให้ผมนึกถึง การ์ตูนเรื่องชาแมนคิง ที่ตัวพระเอกต้อง ลงไปยมโลกเพื่อสู้และข้ามตำนานที่เคยล้ม ฮาโอ(พี่ของตัวเองเมื่อ 500 ปีก่อน)และ เพื่อความสามารถที่ยิ่งขึ้นและทัดเทียม ฮาโอพี่ชาย

และคนที่จะล้มมาดาระ ผมว่าจะต้องเป็นซาซึเกะ ผมขอทำนายไว้ แต่ตอนนี้ ไปเบิกสังสาระให้ได้อย่างมาดาระก่อนนะ หนูน้อยซาซึเกะ(เป็นการคาดเดา ล้วนๆ)

ส่วนผู้ใดที่ไม่เคย อ่าน ชาแมนคิง ติมตามได้ครับ เพราะ เล่มลิขสิทธิ์ ออกมาครบแล้ว น่าจะ 32 เล่มจบ (ผมยังอยากจะให้คนเขียนทำภาคต่อ เพราะมันยังคาใจ 555) ของค่าย สยามอินเตอร์

หน้า: << < (2/5) > >>

Go to full version