หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เอาระอีกไม่กี่อาทิตย์บอกกันหน่อยว่า โทบิ เป็นใครไม่ต้องบอกเหตุผลขอแค่ไม่เกิน 2 ชื่อพอจะจำชื่อคนบอกไว  (อ่าน 22429 ครั้ง)

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • Die!! B*tch!!
อิซึนะ  อ๊ะ  อ๊ะ
ถ้าเกิดเป็น Uchiha Izuna อย่าลืมล่ะ KFC แบบปิดซอยเลี้ยง อย่าลืมล่ะ คนทั้งเว็ปเค้าจำได้หมดอย่าเนียลล่ะ คุณผงชูรส *hoho* *hoho* *hoho*

กรี๊ด  ยังไม่ลืมอีกหรือ หือ  หือ   *haha* *haha* *haha*

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

Ramzaa

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ร่างคือ Obito ฟันธง
ส่วนคนที่ควบคุมร่างผมคิดไว้ 2 คนคือ น้องมาดาระ กับ อุจิวะ คางามิ พร้อมแหกทุกเมื่อจ้า าาา

Dendoros

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
1.คางามิ

2.อิซึนะ

แต่มันน่าสงสัยจริงๆ ที่คาคาชิ พูด สิ่งที่จะหยุด คามุย ของคาคาชิได้ ก็คงจะมีแต่คามุย ด้วยกันเท่านั้นรึป่าว

ท่าอย่างนั้นเนตรขวาของโทบิ อาจจะเป็น คามุยเหมือนกันก็ได้ เพราะเท่าที่เห็นเนตรขวาของโทบิ เป็นตัวควบคุมวิชาเคลื่อนย้าย

อย่างแน่นอน เนตรขวานั้นแหละสำคัญ ที่แสดงว่าตัวโทบิเป็นอุจิวะ

Konata

• *
โฮคาเงะรุ่นที่ 3 ซารุโทบิ มีคำว่า โทบิ เหมือนกันด้วย  *number1*

โคโนฮะมารุ กับ อาซึมะ ก็ ซารุโทบิ เหมือนกัน  *dead*
มัน หน้าเหี่ยวพอๆกันด้วยไงละ  *worm*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
เอ๊! ไอ่เจ้าของ ID ที่บอกว่า โอบิโตะๆ เนี่ยมัน user เดียวกันแล้วมาสมัครใหม่รึเปล่าวะ แต่ละ id เม้นไม่ถึง10 น่าสงสัย อยากจะหาแนวร่วมทำไมไม่บอก  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

[G]ooD[E]ndinG

• *
เอ๊! ไอ่เจ้าของ ID ที่บอกว่า โอบิโตะๆ เนี่ยมัน user เดียวกันแล้วมาสมัครใหม่รึเปล่าวะ แต่ละ id เม้นไม่ถึง10 น่าสงสัย อยากจะหาแนวร่วมทำไมไม่บอก  *haha*
เกินไปมั้ง... ( หรือว่าจะจริงวะ!!) *dontknow*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• *
อันนี้แรงไปน่ะครับ *disappoint*

เพราะผมก็ คิดว่า เป็นโอบิโตะหลอก ถึงได้ออกตัวน่ะครับ เพราะคนที่คิดว่าเป็น โอบิโตะ มีกันเยอะ แต่ไม่อยากออกตัวกัน เพราะเว็บนี้แต่ก่อน

มันเถีอนไงครับ คิดต่างไม่ได้ ดับกันตลอด มาช่วงหลังนี้แหะ ดูดีขื้นบ้าง แต่ก็ยังหลงเหลือ คนแบบนั้นอยู่ แต่ก็อย่างว่าแหละ บางคนก็อาจจะมีหลาย ไอดี

ปัญหาใหญ่ ไม่ใช่ตรงนี้ ปัญหาคื่อ นารุโตะ ไม่มานี้สิ จะลงแดงแล้ว ตื่นมาเตรียมตัวไปทำงาน ว่าจะอ่านก่อนดันไม่มา กำเลยน่ะเนีย

Lopez

• *

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
อิซึนะ  อ๊ะ  อ๊ะ
ถ้าเกิดเป็น Uchiha Izuna อย่าลืมล่ะ KFC แบบปิดซอยเลี้ยง อย่าลืมล่ะ คนทั้งเว็ปเค้าจำได้หมดอย่าเนียลล่ะ คุณผงชูรส *hoho* *hoho* *hoho*

กรี๊ด  ยังไม่ลืมอีกหรือ หือ  หือ   *haha* *haha* *haha*
ถั่วต้วม *้ัcomeon* *้ัcomeon*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

themangmang1

• บุคคลทั่วไป
ขอเดาด้วยนะครับ : )

- โทบิคือ โอบิโตะ .. แต่ถูก อิสึนะควบคุมเหมือน มิสึคาเงะรุ่นที่ 4

ปล . ผมมั่ว   *้ัิfreeze*

magicmo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
 *haha* *haha*  สุดยอดเลยครับ 5555+ *dontknow* *dontknow* ไครจะเป็น โทบิ *dontknow* ยาวแน่ๆ

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
โทบิอาจจะเป็นโนบิตะก็ได้นะ *้ั์drinktea*

ป๋า อ่ะชอบพาไปทะเลอยู่เรื่อยเลย *disappoint*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

Bankai

• *
โทบิเป็นใครก็ไม่รู้ แต่ไม่ใช่คนตระกูล อุจิวะ *damage*
แล้วก็ไม่ได้ถูกควบคุมด้วย  *attack*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *