หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เอาระอีกไม่กี่อาทิตย์บอกกันหน่อยว่า โทบิ เป็นใครไม่ต้องบอกเหตุผลขอแค่ไม่เกิน 2 ชื่อพอจะจำชื่อคนบอกไว  (อ่าน 22425 ครั้ง)

ghost7574

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ขอหน้าแหกด้วยคน
1โอบิโตะ  *damage*
2ตัวละครใหม่ที่ไม่เคยเห็นในเรื่องหรืออาจจะเห็นแว๊บๆ  *hoho*
ได้หน้าแหกสมใจ เป็นไปได้ที่จะเป็นของ 2 เพราะหนังหรือการ์ตูนญี่ปุ่นชอบมาแนวแบบนี้
เปิดตัวโทบิแล้วย้อนประวัติเอาคลายทีละปม *great*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
ปัญหาใหญ่ตอนนี้คื่อ นารุโตะทำไม่ยังไม่มาอีก หรือ ว่างดกันเนียไม่เห็นเขียนบอกเลย

Notto

• *
ปัญหาใหญ่ตอนนี้คื่อ นารุโตะทำไม่ยังไม่มาอีก หรือ ว่างดกันเนียไม่เห็นเขียนบอกเลย
มาตอนเย็นๆครับท่าน *disappoint*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• *
อ่าวกำ แต่ก็ขอบคุณน่ะครับ ที่บอก *love*

Pop_เซียนซกมก

• *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
อ่าวกำ แต่ก็ขอบคุณน่ะครับ ที่บอก *love*

ไม่ต้องคิดมากกครับ เว็บนี้มาไวสุดวันพุธ แถมภาษาอังกฤษด้วย จะรอไทยมาเย็นดึก ไม่ก็พรุ่งนี้เลยอะไรทำนองนั้น ถ้า วัน พุธ กับ พฤหัส ไม่มา แสดงว่า งดครับ ^^  *haha*

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

kyo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
o b i t o......................

ไม่ว่ายังไงร่างนี้ก็เป็นของ obito 99.99เปอ
เิปิดหน้ากากสักที โอบิโตะ ไกกับคาคาชิ มารอ ดราม่านานแล้ว
จะได้ย้อนอดีตกันอีก 2ปีจบ

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• *
  • Die!! B*tch!!

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
อิซึนะ  อ๊ะ  อ๊ะ
ถ้าเกิดเป็น Uchiha Izuna อย่าลืมล่ะ KFC แบบปิดซอยเลี้ยง อย่าลืมล่ะ คนทั้งเว็ปเค้าจำได้หมดอย่าเนียลล่ะ คุณผงชูรส *hoho* *hoho* *hoho*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

madaraza

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
เซ็นจูจงมอดดับ มาดาระ โหดจริงๆ

• *
คึกคักดีจริงๆเลย.... *haha* มีคนมาลงชื่อเยอะนะเนียย เอาละ รุ่นกันขี้แตกละ งานนี้...  *haha*

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
ผมว่า โทบิ ไม่ใช่ โอบิโตะ หรือ อิซึนะ ผมว่าตัวละคร สองตัวนี้ เป็นตัวหักมุมมากกว่า แล้วคิดว่าโทบิจะเป็นตัวละครที่เราคาดไม่ถึงเลยล่ะ

หึๆ เจ้าก็ได้ยินใช่ไม ? เสียงของสายลมน่ะ ......

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

• *
นอกจาก มาดาระ กับอิซึนะ ที่ผมบอกแล้ว

ผมสังสัยอีก 3 คน

ดันโซ

อุจิวะ คางามิ

อุจิวะ ฟุงาคุ [ถ้าเกิดเป็นพ่อเกะขึ้นมาจะเป็นการหักมุมชัดเจนต้องมีย้อนหลังให้ซาเกะดูแน่ๆว่าทำไมพ่อมันยังไม่ตายแล้วตอนที่อิทาจิฆ่ามันฆ่าใคร...ตรงนี้ละที่สงสัยและอาจจะหักมุมก็ได้เพราะเรื่องเหมือนว่าจะเกี่ยวกับ ซาซึเกะ และ อิทาจิ]

เท่านี้ละ  *great*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ. 08 ส.ค. 2012 เวลา 14:32:10 โดย Pop_เซียนซกมก »

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ

Konata

• *
โฮคาเงะรุ่นที่ 3 ซารุโทบิ มีคำว่า โทบิ เหมือนกันด้วย  *number1*

man001

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
โฮคาเงะรุ่นที่ 3 ซารุโทบิ มีคำว่า โทบิ เหมือนกันด้วย  *number1*

โคโนฮะมารุ กับ อาซึมะ ก็ ซารุโทบิ เหมือนกัน  *dead*