หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เอาระอีกไม่กี่อาทิตย์บอกกันหน่อยว่า โทบิ เป็นใครไม่ต้องบอกเหตุผลขอแค่ไม่เกิน 2 ชื่อพอจะจำชื่อคนบอกไว  (อ่าน 22427 ครั้ง)

Pop_เซียนซกมก

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
คำตอบของผมมาละ ก้คือ................

ไอโทบิคือ >>> มาดาระ

ส่วน ร่างมาดาระที่เห็นปัจจุบัน >>>> อิสึนะ

พร้อมจะหน้าแหกแล้วววววววววววววววววววววว เตรียมหมอด้วยจร้าา...[แต่ไม่ใช้โอบิโตะแน่]

ขอเชิญเหล่าเซียนชอบตอบกระทู้ มาฝากชื่อไว้หน่อยละกัน ตอนเฉลยมาจะได้รู้กัน... *haha*
วันที่ เฉลยมาจะได้รู้กันว่า ใครจะหมู่ หรือใครจะจ่า ใครจะหน้าแฮก แล้วใครจะรับเย็บแล้วใครจะได้ไปสวรรค์  *great*  *number1*  *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 07 ส.ค. 2012 เวลา 13:08:37 โดย Pop_เซียนซกมก »

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
ชาวทะเลขอแจมนะครับ *้ั์music*

ที่ผมคิดไว้ ก็น่าจะเป็น ฮิวงะ ฮิซาชิ คนตระกูลสาขาของตระกูลฮิวงะ พ่อของเนจิคุง *้ั์drinktea*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
เล่นด้วย เอาแบบไม่กลัวหน้าแหก โทบิ  *great* *great* *great*
          1. เสี้ยววิญญาณของ อุจิวะ มาดาระ(ของไอ้ต้วที่เฮ้วๆ อยู่กะ 5 คาเงะนั่นล่ะ) แบบสไตล์ ฮอร์ครัก ของโวล เดอร์ มอร์ แบบโอโรจิมารุ อิๆ *shock* *shock* *shock*
          2. อุจิวะ อิซึนะ คิดไว้ในใจนานแล้ว *hoho* *hoho* *hoho*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

Pop_เซียนซกมก

• *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
คำตอบหลังจากนั่งคิดอยู่นานก็ได้ละ..........จุดตัดสินใจสำคัญเลย กาตูนญี่ปุ่นทุกตัวละคนจะมีจุดยืนของมัน ตัวที่สร้างเรื่องขึ้นมา ก็ต้องจบเรื่องนั้นด้วย..

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

spirit

• *
1.ตัวละครใหม่ ที่มาแนวเดียวกับกับนางาโตะ  พอเฉลย แล้วค่อยเหล่าประวัติย้อนหลัง  เป็นลูกครึ่งมีสายเลือด อูจิวะ - อูซึมากิ

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
โอบิโตะ เหมือนเดิม
หน้าแหกจะกลัวทำไม
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
ชาวทะเลขอแจมนะครับ *้ั์music*

ที่ผมคิดไว้ ก็น่าจะเป็น ฮิวงะ ฮิซาชิ คนตระกูลสาขาของตระกูลฮิวงะ พ่อของเนจิคุง *้ั์drinktea*

ในใจผมมี2คนอ่ะ
1 น้องมาดาระ
2 อุจิวะ คางามิ

ผมไม่ไ่ด้ตั้งใจจะแย้งหรือขัด ท่านนะขอรับ
แต่ฮิวงะ ฮิซาชิ มันก็โดนสัมภเวสีปลุกขึ้นมาแล้วอ่ะครับผม ไม่โกรธกันน้า

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
งั้นเหรอ โดนปลุกด้วยเหรอนี่ ไม่ยักกะรู้ตัวเลยแฮะเรา *้ั์drinktea*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

man001

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
1.โอบิโตะ จะได้มีดราม่ายาวๆ  *damage*

2.เป็นวิชาของมาดาระ คล้ายๆการสร้างสัตว์หางของเซียน 6 วิถึ ออกมาเป็น โทบิ ซึ่งดูแล้วร่างกายไม่มีเลือดเนื้อเป็นเหมือนของเหลว  *number1*

windyzero

• *
ตอนสู้กับรุ่นสี่คุง โทบิก็มีเลือดอยู่นา *้ั์drinktea*

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
มาดาระตัวจริง  *number1* *number1*

ปล. ว่าแต่ท่านป๊อปคิดเหมือนผมเลยนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ. 08 ส.ค. 2012 เวลา 01:47:23 โดย Zigmund »

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• *
ผมออกตัวมาแต่ชาตที่แล้วๆว่า คือ โอบิโตะครับ

sattkon

• *
  • UchiHa sattkon
เจ้าของ เกมเซียน นารูโตะ ถามว่า ประทู้นี้ตั้งใจจะออกทะเลใช่หรือไม่  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

windyzero

• *
อยากออกทะเลก็ใช้คาถาอัญเชิญเรียกผมมาได้นะ เดี๋ยวจัดให้ *้ั์drinktea*

[G]ooD[E]ndinG

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *