หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยเรื่องชิโนะอะ  (อ่าน 4119 ครั้ง)

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
สงสัยเรื่องชิโนะอะ
« เมื่อ: ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 15:23:18 »
คือผมอยากถามเรื่องที่ชิโนะชอบพูดเชิงตัวน้อยใจว่าไม่ไม่เคยเห็นหัวเขาเลย
และพวกเพื่อนๆของเขาจะมัก พูดว่า "นายยังไม่ลืมเรื่องภารกิจนั้นสินะ" ผมเลยวงสัยว่าภารกิจครั้งไหนที่ทุกคนทำกันหมดยกเว้นชิโนะ นะครับ
ปล หมายถึงในภาค2นี้นนะครับ

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
Re: สงสัยเรื่องชิโนะอะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 15:27:15 »
ที่ซากุระ จะไปฆ่าเกะหรือป่าวอ่ะ  ถ้าจำไม่ผิด ในนั้นไม่มีชิโนะมั้ง

Num

• *
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 15:31:41 »
ที่ซากุระ จะไปฆ่าเกะหรือป่าวอ่ะ  ถ้าจำไม่ผิด ในนั้นไม่มีชิโนะมั้ง
ผมว่าน่าจะไม่ใช่นะครับ คิดว่าน่าจะก่อนหน้านั้นนะครับคิดว่าตอนแรกๆนะ

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 15:58:00 »
งั้นก้คงเป็นตอน ชิงตัวเกจาก4นินจาโอโตะล่ะมั้งคับ

Num

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 16:10:18 »
งั้นก้คงเป็นตอน ชิงตัวเกจาก4นินจาโอโตะล่ะมั้งคับ
ผมหมายถึงในภาค นะครับ
ปล ตอนแรกผมก้อบอกไปแล้วนิครับ

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 16:11:47 »
น่าจะหมายถึงตอนที่ไปล้างแค้นให้อาสึม่ามั้งครับ ธีม 7+10ไปล้างแค้นให้อาสึม่า ธีมอื่นๆนอกจากชิโนะ ก็แยกย้ายไปทำภารกิจกันหมด เพราะหลังจากนั้นมาชิโนะก็พูดมาตลอด คงประมาณนี้มั้ง
เดาเอานะ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ