หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: 1 คำถามโง่ๆจากผม - -  (อ่าน 32378 ครั้ง)

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
1 คำถามโง่ๆจากผม - -
« เมื่อ: ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 15:08:56 »
ในเรื่องนารูโตะเนี่ย  มีบอกตอนไหนหรอคับว่า " น้องชายของมาดาระ ชื่อ อิสึนะ " *้ัdoubt*

แบบว่า ผมจำไม่ได้อ่ะคับ  *glad* *glad* *glad*

mint1458

• บุคคลทั่วไป
Re: 1 คำถามโง่ๆจากผม - -
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 15:11:41 »
ในเรื่องนารูโตะเนี่ย  มีบอกตอนไหนหรอคับว่า " น้องชายของมาดาระ ชื่อ อิสึนะ " *้ัdoubt*

แบบว่า ผมจำไม่ได้อ่ะคับ  *glad* *glad* *glad*

จำไม่ได้ แต่เป็นตอนช่วงหลังอิทาจิตาย *hoho*

Pop_เซียนซกมก

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 15:27:41 »
ตอนที่โทบิมันโม้อะไรให้ ซาเกะฟังละมั้ง ที่มันเหล่า สาทยาย อะไรยาวๆๆ...ตอนหลังจาก อิทาจิ ตายนั้นละ  *number1*

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 15:28:37 »
ตอนที่โทบิมันโม้อะไรให้ ซาเกะฟังละมั้ง ที่มันเหล่า สาทยาย อะไรยาวๆๆ...ตอนหลังจาก อิทาจิ ตายนั้นละ  *number1*
น่าจะตามนั้นนะครับ

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 15:52:46 »
ไม่ใช่ครับ ในตอนที่โทบิมันโม้ให้ ซาสึเกะ ฟังมันไม่ได้บอกว่าน้องชายมันชื่อ อุจิวะ อิสึนะ มันแค่บอกว่า น้องชายของฉัน แต่ไม่รู้ว่าน้องมันชื่ออะไร และ อิสึนะ มาจากตอนไหนก็ยังไม่รู้ ผมอ่านคืนยังไม่เจอเลยครับ ตอนไหนมีบอกไว้ว่า น้องชาย มาดาระ ชื่อ อิสึนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 16:14:15 โดย iTheStore »
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 15:57:06 »
ขอรูปได้จะดีมากคับ  *glad* *glad*

chainoi

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 15:58:14 »
เข้าใจหาคำถามมาให้ปวดหัวนะนี่  แต่ก็จริงครับ ตอนที่ โทบิเล่าไม่ได้เอ่ยชื่อเลย แล้วชื่อ อิสึนะก็มีมานานแล้วนะ มันผุดมาก่อนที่ โทบิจะเล่าให้เกะฟังอีก แต่สงสัยเหมือนกันว่ามันมาจากไหน

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 17:02:07 »
 *haha* อุจิวะ อิสึนะ เป็นน้องชาย อุจิวะ มาดาระ นี่มาจากไหนเหรอครับ ?? ผมย้อนอ่านตอนเก่าๆก็ยังไม่เจอ
ถ้าท่านกัสไม่ถาม ผมก็ไม่เอะใจนะเนี่ย ถ้าใครอ่านเจอแล้วช่วยแปะรูปด้วยนะ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

chainoi

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 17:10:06 »
เผลอๆ มันมีน้องชายหรือป่าวก็ไม่รู้

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

iTheStore

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 17:14:37 »
เผลอๆ มันมีน้องชายหรือป่าวก็ไม่รู้
น้องชายของ มาดาระ น่าจะมีจริง แต่ไม่รู้ว่าชื่ออะไร ตอน อิทาจิ สู้กับ ซาสึเกะ และ ที่ โทบิ มันโม้ มันบอกแค่ว่า น้องชายชั้น

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 17:15:28 »
 *shock*  *shock* *shock* *shock* ถามแบบนี้แฟน อิสึนะ ต้องเรี่มหาข้อมูลกันใหม่แล้วน่ะเนีย แต่ผมเคยเห็นผ่านๆอยู่น้า แต่จำไม่ได้อ่ะ

เด็ก โอบิโตะครับ

iTheStore

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 17:18:18 »
*shock*  *shock* *shock* *shock* ถามแบบนี้แฟน อิสึนะ ต้องเรี่มหาข้อมูลกันใหม่แล้วน่ะเนีย แต่ผมเคยเห็นผ่านๆอยู่น้า แต่จำไม่ได้อ่ะ

เด็ก โอบิโตะครับ
ผมก็ว่างั้น เหมือนเคยเห็นผ่านๆ แต่จำไม่ได้ ตอนนี้ผมกำลังไล่อ่านตอนเก่าๆอยู่ แต่ก็ยังไม่เจอ  *rip*

chainoi

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 17:26:31 »
ไม่ใช่ กัสจัง รู้คำตอบอยู่ละแต่ไม่ยอมบอกนะ *disappoint* *disappoint* *disappoint*

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 17:59:27 »
ที่ผมรู้ว่าชื่ออิสึนะ ผมไม่ได้ดูจากคนในเว็ปนี้หรือ ในเรื่องเลย
แต่รู้มากจากพวกเว็ปต่างประเทศอ่ะ  เช่นพวก youtube หรืออย่างอื่นนี่แหละจำไม่ได้(แต่ไมใช่เว็ปของประเทศเราอ่ะ)

มาดาระ น้องมันชื่ออิสึนะ(แต่ไม่รู้ว่า รู้กันมาจากไหนแหล่งไหนกันอ่ะ)

เจอคำถามเดียวจอดทั้งประเทศมั้งหน่ะ *shock*

kyubi

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 18:05:39 »
ผมก็รู้มาจากบอร์ดนี้แหละ  *haha* *haha* *haha* *haha*
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า