หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: นารูโตะเวอร์ชั่นฮา (ล้อเลียนเพื่อนๆในบอร์ด) ตอน 3  (อ่าน 21620 ครั้ง)

IzAGolF

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • เรื่อยๆเดี๋ยวก็เปื่อย
Re: นารูโตะเวอร์ชั่นฮา (ล้อเลียนเพื่อนๆในบอร์ด) ตอน 3
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 15:40:18 »
ขอแบ่งดีๆคงได้ยากอ่ะคับ  ต้องปล้นแม่มเลย  *haha* *haha* *haha*
ส่งเงินมาซะดีๆ *้ัcomeon*
แบ่งผมด้วยยยยยยย    *้ั์petulant* *้ั์petulant*
ออกทะเลไม่เป็น  เป็นแต่ออกนอกโลก

mint1458

• บุคคลทั่วไป
Re: นารูโตะเวอร์ชั่นฮา (ล้อเลียนเพื่อนๆในบอร์ด) ตอน 3
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 15:43:20 »
ขอแบ่งดีๆคงได้ยากอ่ะคับ  ต้องปล้นแม่มเลย  *haha* *haha* *haha*
แบ่งผมด้วยยยยยยย    *้ั์petulant* *้ั์petulant*
อะแบ่งครึ่ง *attack*

IzAGolF

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • เรื่อยๆเดี๋ยวก็เปื่อย
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 15:56:42 »
ขอบคุณครับ *้ั์respect* *้ั์respect*
ออกทะเลไม่เป็น  เป็นแต่ออกนอกโลก

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 15:59:42 »
ขอบคุณครับ *้ั์respect* *้ั์respect*
ไม่เป็นไร ปล้นได้ก็แบ่งกัน *lulla* *lulla*

Monkey D. Jennei

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ส. 04 ส.ค. 2012 เวลา 08:16:37 »
ไม่เป็นไร ปล้นได้ก็แบ่งกัน *lulla* *lulla*
*shock* *shock* *shock* เอ่อนี่เรามีภารกิจปล้นกันด้วยหรอ อิทีเรี่ยนจ๊อป ป่าว

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: ส. 04 ส.ค. 2012 เวลา 10:18:59 »
หายไปนานนะครับ คุณกัส   *glad* *glad*

แล้วชั้นล่าาาาาาา  ชั้นปายหนายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ตอนหน้าขอเปนกาอาระนะ  *hoho*

ท่านกัสหายไปไหนมา *hoho*

ดีใจนะเนี่ย มีคนคิดถึง  *้ัิshy*

หายไปแข่งโอลิมปิกมาแน่ะคับ  *hoho*

ไอ่ที่ตกรอบตั้งแต่ไก่โห่ นั่นเหรอครับ  *haha*

ปล.ไม่สนใจรับบท 2พี่น้องสุดหล่อ อุจิวะ กับผมเหรอครับ  *้ั์post2*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

อูมามิ เซนจู่

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: อา. 05 ส.ค. 2012 เวลา 15:50:44 »
ผู้ ญ อาร้ายย  *dontknow*
...............