หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าให้เพื่อน ๆ เลือกให้มีวิชานินจาหรือคาถานินจา ได้คนละ 1 อย่าง  (อ่าน 20500 ครั้ง)

chinjung

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เท้งเต้ง ณ ใจกลางแปซิฟิค
ปิดผนึกซากอสูร  ถ้าผมมีวิชานี่ใครเจ๋งมาเจอได้ !   *number1*

ต้องแลกด้วยชีวิตเลยน่ะ

ถ้ามีคนเจ๋งหลายคนล่ะ  อิอิ
  เฮ้ยย..ริบๆทางนั้น  ชายฝั่งรึเปล่าว๊าาาา...   

cosmo

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ขอคาถาไม้ครับ จะเหมาสัมปทานขายไม้ไว้คนเดียวเลย  *hoho*

dewlamonet

• *
พันปักษาละกัน บ้านผมไฟตกบ่อย

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
ขอคาถาไม้ของรุ่น1ครับ ปลูกบ้านไว้อยู่/ขาย
ปลูกต้นไม้ ช่วยลดภาวะโลกร้อน โห้หห มีประโยชน์จริงๆ

ไม่ได้ล้อเลียน โรคที่มีอยู่ในปัจจุบัน นะครับ
แต่ใครเคยเห็นโรค เซลล์รุ่น1มั่งครับ ที่มือเป็นไม้อ่ะ มีจริงนะ
55
*dead*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
คาถาไม้  ไว้ลดโลกร้อน  *great*

คาถามิติของโทบิหรือรุ่น4ก้ได้  เอาไว้แก้ปัญหาน้ำท่วม ยกไปไว้ที่อื่นแม่ม  *hoho*

เนตรวงแหวน สังสาระ  เอาำไว้เท่กับสะกดคนที่หมั่นไส้  *attack*

แต่ที่อยากได้ที่สุดคือ  มุเก็น สึกิโยมิ  เอาำไว้สะกดคนทั้งโลก

จะได้ไม่มีแบ่งพรรคแบ่งพวก  แบ่งสีแบ่งฝ่าย   ไม่มีสงคราม ไม่มีการก่อการร้าย

ไม่มีอาชญากรรม ไม่มีโจร ไม่มีปัญหายาเสพติด ไม่มีปัญหาทำแท้งและท้องในวัยรุ่น

รถไม่ติด สะกดให้มันขึ้นรถเมล์กับรถไฟฟ้าให้หมด  ไม่มีนักการเมืองคอรัปชั่น ไม่มีปัญหาชุมนุมม๊อบ

ไม่มีการโกหกในเรื่องนโยบายและหลายๆเรื่อง  ประเทศชาติและโลกจะได้เจริญขึ้น  *great*

แต่ปัญหาใหญ่คือต้องไปรวบรวมสัตว์หางนี่นะ  *้ัิbored*

*shock*  ผมจะเป็นโทบิ2 หรือป่าววะเนี่ย   *rip* *rip* *rip*

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
คาถาไม้  ไว้ลดโลกร้อน  *great*

คาถามิติของโทบิหรือรุ่น4ก้ได้  เอาไว้แก้ปัญหาน้ำท่วม ยกไปไว้ที่อื่นแม่ม  *hoho*

เนตรวงแหวน สังสาระ  เอาำไว้เท่กับสะกดคนที่หมั่นไส้  *attack*

แต่ที่อยากได้ที่สุดคือ  มุเก็น สึกิโยมิ  เอาำไว้สะกดคนทั้งโลก

จะได้ไม่มีแบ่งพรรคแบ่งพวก  แบ่งสีแบ่งฝ่าย   ไม่มีสงคราม ไม่มีการก่อการร้าย

ไม่มีอาชญากรรม ไม่มีโจร ไม่มีปัญหายาเสพติด ไม่มีปัญหาทำแท้งและท้องในวัยรุ่น

รถไม่ติด สะกดให้มันขึ้นรถเมล์กับรถไฟฟ้าให้หมด  ไม่มีนักการเมืองคอรัปชั่น ไม่มีปัญหาชุมนุมม๊อบ

ไม่มีการโกหกในเรื่องนโยบายและหลายๆเรื่อง  ประเทศชาติและโลกจะได้เจริญขึ้น  *great*

แต่ปัญหาใหญ่คือต้องไปรวบรวมสัตว์หางนี่นะ  *้ัิbored*

*shock*  ผมจะเป็นโทบิ2 หรือป่าววะเนี่ย   *rip* *rip* *rip*
เข้าข่ายแล้วเนี่ย *disappoint* *disappoint* *disappoint*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

bankie555

• *
  • เนตรไหนไม่ว่า อย่าเนตรสังคะตังก็พอ...
เอ่อ ผมอยากให้ คุณ Monkey D. Jennei ใช้คาถามหาฮาเร็มอ่ะครับ  *nude*

ไม่รู้จะนอกเรื่องไปมั๊ย?  *hoho* ว่าแต่มีใครเห็นด้วยมั่งครับ อิอิ

แต่เอาจริงๆ ผมขอคาถาสายแพทย์อ่ะครับ อยากเป็นหมอครับ...
ติดการ์ตูน ซะยิ่ง กว่าเมีย...

jojoezang007

• *

เข้าข่ายแล้วเนี่ย *disappoint* *disappoint* *disappoint*
ผมขอเป็นโทบิด้วยคน มีตัวโกงเก่งๆ คนจะร่วมมือจัดการตัวโกง *damage* คนจะได้สามัคคีกัน แต่ขอมีคาถาที่มาดาระใช้ ทำให้จักกระไม่หมด เป็นอมตะคับ *attack* *attack* *number1* *number1*

satam

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ความคิดเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าเสียดสีกันนะฮะ
ง่ายๆ สั้นๆ คถาไฟ เพราะ ผมจะเผาให้หมดเลย ดูร้อนแรงดี *dead*

Lopez

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ผมขอแค่ วิชา อำพรางตัวแบบมูซึจิคาเงะรุ่น2(แนวๆHollowman) *nude*

ooae

• *
ขอแยกเงาพันร่างของนารูโตะคับ  แยกเป็น ฮินาตะคนหนึ่ง ซากุระ คนหนึ่ง *nude* *nude*        2 รุมหนึ่งแค่แน่ก็สรรค์แล้วคับ  *great* *great*
....................................
ฝนตก น้ำท่วมเท่าไรกูรก็ไม่กลัว....เพราะโลกส่วนตัวกรูสูง

[email protected]

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ผม อยาก ได้ คาถา เทวีสุริยา  หมั่นไส้ ใคร เผา แม่ม เปน จุน เลย

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
เอ่อ ผมอยากให้ คุณ Monkey D. Jennei ใช้คาถามหาฮาเร็มอ่ะครับ  *nude*

ไม่รู้จะนอกเรื่องไปมั๊ย?  *hoho* ว่าแต่มีใครเห็นด้วยมั่งครับ อิอิ

แต่เอาจริงๆ ผมขอคาถาสายแพทย์อ่ะครับ อยากเป็นหมอครับ...
*้ั์shock3* *้ั์shock3* *้ั์shock3* ว่าแต่คาถามหาฮาเร็มเนี่ยมันจะออกมาอีท่าไหนล่ะทีนี้ *disappoint* *disappoint* *disappoint*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 22:14:57 โดย Monkey D. Jennei »

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

Dewonlineaccount

• *
  • เซียน 6 วิถี
    • Soulmanga
คาถาย้ายชีพอมตะ
ของโอโรชิมารู
ผมต้องการเป็นอำมตะ
*haha*

แนวรบหุ้มเกระ Busohsensen T.F.O.A.

komihou89

• *
ขอแบบกาอาระ  ไครกวนตีน เอาทรายไล่เตะก้น