หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมคิดว่าจิไรยะ ยังไม่ตายนะ  (อ่าน 24611 ครั้ง)

sandman0075

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: ผมคิดว่าจิไรยะ ยังไม่ตายนะ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พ. 18 ก.ค. 2012 เวลา 11:55:06 »
ตอนต่อไป คิดว่า โอโรมันพาเกะไปหา มาดาระ

แล้วจิไรยะก็โผลมา พร้อมกับความลับบางอย่าง

แล้ว 3 นินจาก็ร่วมมือสู้กับ มาดาระ

ไม่มีหลักฐานมั่วเอาล้วนๆ

เตรียมตัวหน้าแหกไปพร้อมๆกัน 5555555555

*attack* *attack* *attack*

ก้อคงหน้าแหกจิงๆอ่ะคับ โอโรมันจะพาซาซึเกะไปพบพ่อแม่เพื่อค้นหาความจริงเรื่องฆ่าล้างตระกูลครับ ไม่ใช่ไปหา มาดาระ
และอีกอย่างให้ 3 นินจามาอยู่ด้วยกันก้อไม่มีปัญญาสู้มาดาระ ได้หรอกครับ มันคนละชั้นกันเลยครับ

Notto

• *
Re: ผมคิดว่าจิไรยะ ยังไม่ตายนะ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พ. 18 ก.ค. 2012 เวลา 14:06:54 »
ถ้ามีดราก้อนบอล  จะบอกเทพมังกรว่า " ขอให้โทบิถอดหน้ากาก "  *great*
กรี๊ดดดดๆๆๆ เอาไป 100 กระโหลกเลย เอาใจพอใจไปเต็ม มันโดนมาก เงิบเลยไมล่ะ กดไลค์ๆ *number1* *number1* *number1*
*haha* *haha* *haha* คิดได้ไง

CEDIATO

• *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พ. 18 ก.ค. 2012 เวลา 15:12:47 »
จิไรยะ ไม่ตายแล้วโผล่มาในโหมดของโครตเซียน มีไพ่ติดมือมาด้วย  5555555 *haha* *haha*

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พ. 18 ก.ค. 2012 เวลา 15:38:14 »
สังเกตกันมั๊ย ... ว่าตั้งแต่เริ่มสงครามมาเนี่ย นารูโตะ ยังไม่ได้ใช้คาถาอัญเชิญเลยเนอะ
อยากเห็นกบมาบู้อีกรอบอ่ะ หรือว่า อาจารย์ จะกักไว้ให้ จิไรยะ ใช้หว่า
เป็นได้มั๊ยว่า พอ นารูโตะ จะเสียท่า กบ ก็โผล่ออกมาช่วย แล้วคนที่ยืนอยู่บนหัว กบ ก็คือ จิไรยะ
ถ้าเป็นแบบนี้เซอร์ไพรส์สุดๆ แฟนๆ จิไรยะ กรี๊ดดดดเลยนะเนี่ย
ปล.เราก็มั่วเป็นเหมือนกันนี่หว่า
  *attack*
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พ. 18 ก.ค. 2012 เวลา 18:09:42 »
ผมว่าเรื่อง จะต้องไม่มีใครตายแน่นอนครับ

เผลอๆเซียนเต๋าโผล่ขึ้นมา ชุปแสงอุสาห์ กลับมาใหม่ทั้งก๊ก  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

TheEterNalEgo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Fuckkkkkkkk
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: พ. 18 ก.ค. 2012 เวลา 19:38:20 »
สังเกตกันมั๊ย ... ว่าตั้งแต่เริ่มสงครามมาเนี่ย นารูโตะ ยังไม่ได้ใช้คาถาอัญเชิญเลยเนอะ
อยากเห็นกบมาบู้อีกรอบอ่ะ หรือว่า อาจารย์ จะกักไว้ให้ จิไรยะ ใช้หว่า
เป็นได้มั๊ยว่า พอ นารูโตะ จะเสียท่า กบ ก็โผล่ออกมาช่วย แล้วคนที่ยืนอยู่บนหัว กบ ก็คือ จิไรยะ
ถ้าเป็นแบบนี้เซอร์ไพรส์สุดๆ แฟนๆ จิไรยะ กรี๊ดดดดเลยนะเนี่ย
ปล.เราก็มั่วเป็นเหมือนกันนี่หว่า
  *attack*

และจิไรยะก็พูดว่า "แข็งแกร่งขึ้นเยอะเลยนะนารูโตะ " และโตะก็ร้องไห้ไปตามๆกะคนดู  *great* *great*
็HeyYoo

karnsport

• *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: พ. 18 ก.ค. 2012 เวลา 20:04:57 »
ผมคิดว่าจิไรยะคงไม่กลับมาแล้วครับ เพราะเค้าจบสวยแล้วตายอย่างมีคุณค่า ถ้าย้อนกลับไปเล่มแรกๆจะสังเกตุว่าตัวละครที่เป็นตัวโกงหรือตัวดีทุุกๆคนต่างต้องการสันติภาพทั้งนั้น เนื้อเรื่องจะประกอบไปด้วย5แคว้นนินจา และ แสงอุสา ตอนนี้5แคว้นรวมเป็น1แล้วแสงอุสาก็เหลือแค่โทบิตัวเดียว และเพิ่มเรื่องของอุจิวะขึ้นมาอีกตอนนี้มีซาซึเกะและมาดาระซึ่งผมคิดว่าตอนจบอิทาจิจะต้องได้รับการสรรเสริญในความดีแน่นอน สรุปคือ ซาซึเกะน่าจะไปช่วย5คาเงะนารูโตะสู้โทบิหลังจากนั้นไม่มีใครรู้ครับอยู่ที่อาจารแกจะแต่ง แต่ถ้าสงครามจบโลกนินจา5แคว้นรวมเป็น1เรื่องจบลงที่สันติภาพครับ

bossfromrwb

• *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: พ. 18 ก.ค. 2012 เวลา 23:21:33 »
ใช้โหมดเซียน กลายร่างเปนกบอยู่ในน้ำได้ครับ  *attack*

LocAt1On

• *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: พฤ. 19 ก.ค. 2012 เวลา 05:53:41 »
ชอบตาเซียนลามก อยากให้กลับมา  *great*