Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ผมคิดว่าจิไรยะ ยังไม่ตายนะ

หน้า: << < (7/8) > >>

sandman0075:

--- อ้างจาก: l2agel ที่ อ. 17 ก.ค. 2012 เวลา 10:37:35 ---ตอนต่อไป คิดว่า โอโรมันพาเกะไปหา มาดาระ

แล้วจิไรยะก็โผลมา พร้อมกับความลับบางอย่าง

แล้ว 3 นินจาก็ร่วมมือสู้กับ มาดาระ

ไม่มีหลักฐานมั่วเอาล้วนๆ

เตรียมตัวหน้าแหกไปพร้อมๆกัน 5555555555

*attack* *attack* *attack*

--- End quote ---

ก้อคงหน้าแหกจิงๆอ่ะคับ โอโรมันจะพาซาซึเกะไปพบพ่อแม่เพื่อค้นหาความจริงเรื่องฆ่าล้างตระกูลครับ ไม่ใช่ไปหา มาดาระ
และอีกอย่างให้ 3 นินจามาอยู่ด้วยกันก้อไม่มีปัญญาสู้มาดาระ ได้หรอกครับ มันคนละชั้นกันเลยครับ

Notto:

--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ พ. 18 ก.ค. 2012 เวลา 11:28:43 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 18 ก.ค. 2012 เวลา 11:24:50 ---ถ้ามีดราก้อนบอล  จะบอกเทพมังกรว่า " ขอให้โทบิถอดหน้ากาก "  *great*

กรี๊ดดดดๆๆๆ เอาไป 100 กระโหลกเลย เอาใจพอใจไปเต็ม มันโดนมาก เงิบเลยไมล่ะ กดไลค์ๆ *number1* *number1* *number1*

*haha* *haha* *haha* คิดได้ไง

CEDIATO:

จิไรยะ ไม่ตายแล้วโผล่มาในโหมดของโครตเซียน มีไพ่ติดมือมาด้วย  5555555 *haha* *haha*

iTheStore:

สังเกตกันมั๊ย ... ว่าตั้งแต่เริ่มสงครามมาเนี่ย นารูโตะ ยังไม่ได้ใช้คาถาอัญเชิญเลยเนอะ
อยากเห็นกบมาบู้อีกรอบอ่ะ หรือว่า อาจารย์ จะกักไว้ให้ จิไรยะ ใช้หว่า
เป็นได้มั๊ยว่า พอ นารูโตะ จะเสียท่า กบ ก็โผล่ออกมาช่วย แล้วคนที่ยืนอยู่บนหัว กบ ก็คือ จิไรยะ
ถ้าเป็นแบบนี้เซอร์ไพรส์สุดๆ แฟนๆ จิไรยะ กรี๊ดดดดเลยนะเนี่ย
ปล.เราก็มั่วเป็นเหมือนกันนี่หว่า  *attack*

sattkon:

ผมว่าเรื่อง จะต้องไม่มีใครตายแน่นอนครับ

เผลอๆเซียนเต๋าโผล่ขึ้นมา ชุปแสงอุสาห์ กลับมาใหม่ทั้งก๊ก  *haha*

หน้า: << < (7/8) > >>

Go to full version