หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: มาดาระมีลูกไหม  (อ่าน 13849 ครั้ง)

bbvv1235

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
มาดาระมีลูกไหม
« เมื่อ: พฤ. 12 ก.ค. 2012 เวลา 09:40:43 »
รุ่น1ยังมีภรยามาดาระคงไม่เป็นโสดหรอกสมมุติถ้ามีมันจะใช่โทบิไหม

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • Die!! B*tch!!
Re: มาดาระมีลูกไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤ. 12 ก.ค. 2012 เวลา 09:48:56 »
มันต้องมีอยู่แล้วล่ะ  เพราะเป็นถึงผู้นำตระกูล แค่ไม่เคยถูกกล่าวถึง   จะใช่โทบิหรือเปล่า ไม่มีใครรู้หรอก เพราะไม่มีเบาะแสอะไรเลย

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤ. 12 ก.ค. 2012 เวลา 09:54:04 »
บอกตรงๆเรื่องที่ว่า มาดาระมีลูกไหม ในตอนนี้ไม่มีใครรู้หรอก เพราะในเรื่องไม่ได้กล่าวถึงเลย แต่ในอนาคตไม่แน่ อาจมีการกล่าวถึงก็ได้
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

ghost7574

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤ. 12 ก.ค. 2012 เวลา 13:06:18 »
ผมสงสัยว่าเป็น นางาโตะ(เพน) เหตุผลคือ มาดาระรู้จักนางาโตะ แถมผมยังคล้ายกันอีกด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 12 ก.ค. 2012 เวลา 13:21:17 โดย ghost7574 »

แสงอุตส่าห์

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤ. 12 ก.ค. 2012 เวลา 19:37:07 »
ผมสงสัยว่าเป็น นางาโตะ(เพน) เหตุผลคือ มาดาระรู้จักนางาโตะ แถมผมยังคล้ายกันอีกด้วย
เออนะ..แล้วมำไมมาดาระ(หรือโทบิ)จึงเอาเนตรสังสาระไปให้นางาโตะละ นางาโตะมีความสำคัญยังไงถึงได้รับเนตรนี้อ่ะ หรือผมลืมไปแล้วหว่า *้ัdoubt*

chinjung

• *
  • เท้งเต้ง ณ ใจกลางแปซิฟิค
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤ. 12 ก.ค. 2012 เวลา 23:44:52 »
มาดาระมี2ลูกครับ  ฟันธง   *attack*  *haha* *haha*
  เฮ้ยย..ริบๆทางนั้น  ชายฝั่งรึเปล่าว๊าาาา...   

nakin

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ศ. 13 ก.ค. 2012 เวลา 03:47:55 »
มาดาระมี2ลูกครับ  ฟันธง   *attack*  *haha* *haha*
สองลูกอ่ะ หมายถึงกะโปกมาดาระป่าว *haha* *haha* *haha*
ผมว่ามันไม่มีลูกมีเมียหรอก หมอนี่ถือความแค้นและตระกูลเป็นใหญ่ มันจะเอาอารมณ์ที่ไหนมาทำ....

benzvip1

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ศ. 13 ก.ค. 2012 เวลา 13:24:33 »
ไม่รู้ว่ามีรึป่าว

ถ้ามี ละมันแน่
แล้วจะทำไม

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ศ. 13 ก.ค. 2012 เวลา 15:14:46 »
*haha* ผมว่ามี4ลูกนะ ลูกตาสอง และ อีกสองลูก็คือ .... *attack*
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ศ. 13 ก.ค. 2012 เวลา 15:19:42 »
ใกล้แล้วสินะ  *hoho*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ศ. 13 ก.ค. 2012 เวลา 17:53:52 »
ผมว่าถามหาเมียให้มันก่อนเถอะ  *disappoint*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ศ. 13 ก.ค. 2012 เวลา 18:39:18 »
ไม่แน่มันอาจจะมี แต่ในเรื่อง ยังไม่พูดถึงไง
ในเรื่อง เดี๋ยวคงจะมีบอกนะ ว่าเมียมาดาระมีหรือเปล่า
ถ้าไม่พูดถึงเลย จนเรื่องนี้จบ แสดงว่า มาดาระโสด สนใจติดต่อไำด้  *dontknow* *dontknow*

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• *
  • Die!! B*tch!!
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ศ. 13 ก.ค. 2012 เวลา 20:19:38 »
ขนาดลูกฮาชิรามะ ที่เป็นพ่อซึนาเดะ ในเรื่องยังไม่เคยพูดถึงเลย   ...แต่โทบิ มันควรจะเป็นคนที่เคยพูดถึงในเรื่องมาแล้วนะ   ไม่งั้นเปิดหน้ามามันก็แป๊กสิ  พอเปิดมา เป็นลูกมาดาระ ที่ในเรื่องไม่เคยจะพูดถึง มันก็จะแบบ  โห่ ไรว้าา ปิดมาตั้งนาน สุดท้ายเป็นใครก็ไม่รู้ อุตส่าห์ลุ้นมาตั้งนาน 'จารย์เอาตัวรอดอย่างนี้เลยหรือ     ....หรือถ้ามามุก นางาโตะ ที่ไม่เคยเห็นหน้าเหมือนกัน แล้วมาเล่าประวัติเอาทีหลัง  'จารย์แกคงไม่เอามุกนี้มาใช้อีกหรอก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ศ. 13 ก.ค. 2012 เวลา 20:26:38 โดย อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู »

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

014410097

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ศ. 13 ก.ค. 2012 เวลา 21:14:49 »
ขนาดลูกฮาชิรามะ ที่เป็นพ่อซึนาเดะ ในเรื่องยังไม่เคยพูดถึงเลย   ...แต่โทบิ มันควรจะเป็นคนที่เคยพูดถึงในเรื่องมาแล้วนะ   ไม่งั้นเปิดหน้ามามันก็แป๊กสิ  พอเปิดมา เป็นลูกมาดาระ ที่ในเรื่องไม่เคยจะพูดถึง มันก็จะแบบ  โห่ ไรว้าา ปิดมาตั้งนาน สุดท้ายเป็นใครก็ไม่รู้ อุตส่าห์ลุ้นมาตั้งนาน 'จารย์เอาตัวรอดอย่างนี้เลยหรือ     ....หรือถ้ามามุก นางาโตะ ที่ไม่เคยเห็นหน้าเหมือนกัน แล้วมาเล่าประวัติเอาทีหลัง  'จารย์แกคงไม่เอามุกนี้มาใช้อีกหรอก
จะแน่ใจใด้ยังใงครับ

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ส. 14 ก.ค. 2012 เวลา 11:00:08 »
เออ!!! นั่นจิ มาดาระ อาจจะมีลูกก็ได้ ทำไมพวกเรา ไม่ทันนึก แล้วถ้าเกิดมีขึ้นมา แล้วไปได้ สาวเจ้า ตระกูล อุสึมากิ เกิดเป็น นางาโตะ ถ้าแบบนั้นที่เราคิดกัน ก็ เอาชนเขื่อนกันหมดเลยซิ กรี๊ดดดดด เป็นไปม่ายยยด้าาาายยย *rip* *rip* *rip*  (นี่ๆ ออกทะเลไกลไปแล้ววว กลับมาแม่คุณ กลับมา เดี๋ยวหาฝั่งไม่เจอ) *้ัิfreeze* *้ัิfreeze* *้ัิfreeze*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ