หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: มาดาระมีลูกไหม  (อ่าน 13860 ครั้ง)

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • Die!! B*tch!!
Re: มาดาระมีลูกไหม
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ส. 14 ก.ค. 2012 เวลา 13:28:09 »
ถ้านางาโตะเป็นลูกมาดาระ  นางาโตะมันก็ต้องเป็นรุ่นเดียวกับพ่อซึนาเดะสิ เพราะมาดาระมันรุ่นเดียวกับ รุ่น1    มันต้องแก่หง่อมแล้วสิ   แก่กว่าจิไรยะอีกนะนั่น  70up เลยนะ  *dead*

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

beforu

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ส. 14 ก.ค. 2012 เวลา 13:41:06 »
มีหรือไม่มีไม่รู้ แต่นางาโตะไม่ใช่ลูกมาดาระแน่นอน เพราะพ่อกับแม่นางาโตะเป็นคนตระกูลอุสึมากิเราก็เคยเห็นกันแล้ว ลองกลับไปอ่านอดีตของนางาโตะ

Monkey D. Jennei

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ส. 14 ก.ค. 2012 เวลา 14:09:45 »
ม่ายย ที่คิดตามน้ำเจ้าของกระทู้ไปเมื่อกี๊ อ่ะหมายถึง ถ้า มาดาระมีลูกจริงอ่ะนะ แล้วลูกของมาดาระ ไปได้สาวๆ ของคนในตระกูลอุสึมากิ แล้วเกิดมาเป็น นางาโตะ ก็ คงไม่แปลก เพราะตอนที่ พวกสามนินจา(ซึนาเดะ โอโรจิมารู จิไรยะ) ไปทำสงครามนินจา ก็ยังหนุ่มๆสาวๆ ไปเจอนางาโตะ ทียังเป็นเด็ก (เค้าหมายถึงเป็นหลานมาดาระนะ ก็รุ่นน้องๆ ซึนาเดะ)
      แต่ความคิดนี้มันนอกกรอบเว่อร์ ออกแนวเยอะเกิน เค้าว่าเป็นไปม่ายยยด้ายยย เจ้าของกระทู้ยกประเด็นมาให้เราออกทะเลเกิ้นน (กลับมาๆ ลงทะเลไปไกลแล้วกลับมา) *rip* *rip* *rip*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

magicmo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ส. 14 ก.ค. 2012 เวลา 14:41:06 »
 *haha* *haha* รอดูครับโทบิหรือป่าวครับที่เป็นลูกอะครับ