หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อไร คนเขียนจะเฉลยว่าโทบิเป็นไคร  (อ่าน 5766 ครั้ง)

LM

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
เมื่อไร คนเขียนจะเฉลยว่าโทบิเป็นไคร
« เมื่อ: อ. 03 ก.ค. 2012 เวลา 05:26:04 »
เอาตามหัวข้อเลยนะ เมื่อไรจะเฉลย มาลองวิเคาะกันว่าสมควรที่จะเฉลยเวลาไหน ตอนไหน สถาณการยังไง

ผมคิดว่า ความลับของโทบิ กลายเป็นจุดขายของเรื่องนี้ไปแล้ว ผมว่า อีกนานเลยกว่าจะเฉลย คนเขียนคงยื้อใว้ให้นานที่สุดแน่นอน

คงเห็นหน้ากากของมันต่อไป จนใกล้จบศึก ครั้งนี้นั้นแหละ แต่ถ้าจบแบบว่า โทบิสู้ไม่ไหวแล้วหนีไป ทั้งๆๆที่เป็นปริศนา ผมคงเซ็งมากๆแน่เลย

ออ อย่าผิดประเด็นกันนะ ไม่ได้ถามว่าโทบิเป็นไคร แต่ถามว่า คนเขียนสมควรจะเฉลย ว่าโทบิเป็นไคร ตอนไหน

alcoholismz

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: เมื่อไร คนเขียนจะเฉลยว่าโทบิเป็นไคร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: อ. 03 ก.ค. 2012 เวลา 09:46:51 »
น่าจะเร็วๆๆนี้นะ

Haroshi

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • ผมมาทำอะไร????
Re: เมื่อไร คนเขียนจะเฉลยว่าโทบิเป็นไคร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: อ. 03 ก.ค. 2012 เวลา 13:32:09 »
ตอนลูกผมเกิดเเน่ๆเลย ล้อเล่นน๊า *haha* ผม ว่าโทบิเป็น ตัวเนื้อเรื่อง น่าจะได้เหฌนอตนลุมสกรรมมันนั้นเเหล่ะหน้ากากเเตกโบ๊ะ!! *dead* น่าจะประมาณนี้เเล้ว ก็เล่าเรื่องย้อนรอบไปอดีตอีก ฮ่าๆ *haha*
เรื่อง! นี้ !ถึง !ครู อัง ค ณาเเน่ ๆ!!!!!!

gedomazo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: อ. 03 ก.ค. 2012 เวลา 15:50:28 »
ผมคิดว่า มันน่าจะแตกตอน 620-630 upup+
เพราะมันต้องสู้กับโตะอีก ไหนจะเปลี่ยนไปฉากพวกคาเงะ พวกซาสึเกะ
และก็พวกกองทัพนินจาไรนั่นอีก ไม่แน่นะ มันอาจจะเปิดขึ้นมาให้ดูเองล่ะมั้ง ??
เพราะมันต้องเป็นคนที่เราเคยเห็นในเรื่องอ่ะ ไม่งั้น จารย์แกคงไม่ให้ใส่หน้ากาก

Jay_Jay

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: อ. 03 ก.ค. 2012 เวลา 16:01:50 »
น่าจะเร็วๆนี้แหละครับ เพราะหน้ากากมันร้าวแล้ว เป็นสัญญาณว่าอีกไม่นาน  *dead*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พ. 04 ก.ค. 2012 เวลา 07:28:39 »
ผมว่าน้าจะเป็นปิดษณาต่อไปน่ะ ดูแล้วเหมีอนจะเป็นแบบนั้น

หลือไม่อาจจะแตกเพราะเจ้ามาดาระนี้และ โอ๊ย เอาไงดีเนีย

แบบอยากกลับมาคุมแสงอุษาต่อ  *great*

satam

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ความคิดเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าเสียดสีกันนะฮะ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พ. 04 ก.ค. 2012 เวลา 20:26:10 »
 *shock*ผมว่าไม่น่านานแล้วแหละครับ เพราะเรื่องมันน่าจะดำเนินมาไกลพอสมควรแล้ว อีกอย่างถ้าเฉลยโทบิ ก้คงจะยังไม่จบอย่างที่คิด เพราะตอนนี้เรื่องมันมากขึ้น ทั้งมาดาระ ทั้งซาสึเกะ ทั้งโอโรจิมารุ  *number1*