Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เมื่อไร คนเขียนจะเฉลยว่าโทบิเป็นไคร

หน้า: << < (2/2)

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

ผมว่าน้าจะเป็นปิดษณาต่อไปน่ะ ดูแล้วเหมีอนจะเป็นแบบนั้น

หลือไม่อาจจะแตกเพราะเจ้ามาดาระนี้และ โอ๊ย เอาไงดีเนีย

แบบอยากกลับมาคุมแสงอุษาต่อ  *great*

satam:

*shock*ผมว่าไม่น่านานแล้วแหละครับ เพราะเรื่องมันน่าจะดำเนินมาไกลพอสมควรแล้ว อีกอย่างถ้าเฉลยโทบิ ก้คงจะยังไม่จบอย่างที่คิด เพราะตอนนี้เรื่องมันมากขึ้น ทั้งมาดาระ ทั้งซาสึเกะ ทั้งโอโรจิมารุ  *number1*

หน้า: << < (2/2)

Go to full version