หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นไปได้ไหม>>โทบิจะแพ้โตะและวาปไปหามาดาระ แล้ว5คาเงะ+โตะ VS โทบิ+มาดาระ  (อ่าน 3858 ครั้ง)

jafish

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
โทบิจะแพ้โตะและวาปไปหามาดาระ  *rip*เป็นแบบนั้น คุณว่าฝั่งไหนจะชนะ 5คาเงะ+โตะ VS มาดาระ+โทบิ  *rip* *shock* คงฟันกันมันแน่ๆ *attack* *attack* *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ. 04 ก.ค. 2012 เวลา 14:10:14 โดย jafish »

jafish

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
เพิ่มเติมนะครับ ถ้าใครคิดว่า ซาซูโน่ไม่มีจุดอ่อนผมว่าคิดผิดนะครับ *shock* ลองย้อนไปดูตอนเกะสู้กับดันโซ เพราะมันเฉลยว่าจุดอ่อนของซาซูโน่คือด้านหลัง เพราะ ดันโซใช้ลมเป่าก็กระดูกสันหลังเปิดแล้ว
ปล.2 มาดาระที่ได้ซาซูโน่ร่างสมบูรณ์มานั้นในตอนที่สู้กับ 5คาเงะนะครับ *disappoint*(ความคิดผม) เปลี่ยบได้จาก  ขั้น1 ดูจากอิทาจิ ขั้น2 ดูได้ตอนเกะสู้กับดันโซ ]]] ร่างสมบูรณ์ดูจากมาดาระ ปัจจุบัน  *haha*
ปล.3 โตะ+9หางยังไม่ได้จักระมาครบเนื่องจากโดนรุ่น4 ใช้คาถาผนึกซากอสูร แยกไว้ครึ่งนึง แล้วจะรวมเป็นสิบหางได้หรือไม่ แล้วจะได้มาครบแบบไหน??
ปล.4 โตะใช้จักระ9หางในโหมดเซียนได้หรือไม่ *dontknow* ผมยังไม่เคยเห็น เพราะโตะใช้โหมดเซียนตอนสู้กับเพน  *love*หลังจากนั้นก็ออกแรงไม่มาก ต่อมานั้นเจอกับ8หางจึงใช้จักระ9หางเป็น   *haha* *haha*
ปล.5 ในเมื่อโตะรู้ชื่อ9หางแล้ว9หางยองให้โตะใช้จักระฟรีๆ แล้ว9หางดูดจักกระโตะกลับพอใช้งาน คือไม่ดูดจักระโตะ จนตายอย่างที่8หางอธิบาย ตอนที่อยู่ในเต่ายัก เพราะ9หางเชื่อใจโตะ(ดูจาก5-6ตอนที่ผ่านมา) ปัจจุบันโตะรู้ชื่อของสัตว์หางทั้ง9ตัวและทุกตัวน่าจะไว้ในโตะ ตามคำทำนายของเซียนเต๋าแล้วจะเกิดอะไรขึ้น  *dontknow*(1หางหายไปไหน *rip*)
ปล.6 ไอ้เกะจะเอายังไงกับชีวิตต่อไป ถล่มโคโนฮะต่อ หรือกลับใจ อันนี้เดายากมั่กๆ  *disappoint*
ปล.7 ไม่รู้และ *haha* *haha* *haha*

satam

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ความคิดเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าเสียดสีกันนะฮะ
สำหรับคำถามแรก ผมว่าไม่นะฮะ ไม่น่าจะวาปมาสุ้กันแบบนั้น น่าจะแยกกัน เดาเอานะฮะ *dontknow*
ส่วน คำถามต่อๆมา ไมารุ้เหมือนกันอ่ะ แต่ผมก้สงสัยเหมือนกันว่าไอ้เกะมันจะเอาไงกะชิวิต ปวดกะบาลกะมันเกิน ต้องรอดูว่ามันคุยอะไรกะโอโรจิมารุ *disappoint*