หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ถามว่าใครเก่งสุด แต่ถามว่าถ้าเลือกได้หนึ่งสกิล คุนเลือกอะไรครับ  (อ่าน 24380 ครั้ง)

FerlynneZ

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
โหหห ผิดคาดคาดแฮะนึกว่าเพื่อนเพื่อนจะอยากได้สกิลโกงเวอร์กัน ที่ไหนได้เอาสกิลเน้นเอนเตอร์เทรนทั้งนั้นเลย *haha* *haha* *haha*
ฉันเชื่อว่าวันนึงนายจะพบคำตอบนั้นด้วยตัวของเธอเอง

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
คาถาไม้ด้วยก้ได้ฮะ  เอาไว้ปลูกป่า  ช่วงนี้ยิ่งตัดไม้ทำลายป่ากันเยอะอยุ่ด้วย

ลดโลกร้อนได้ด้วย  ถึงจะไม่เก่งจนเว่อร์มากมาย เอาไว้ช่วยโลกก้โอเคละคับ  *number1*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
โหหห ผิดคาดคาดแฮะนึกว่าเพื่อนเพื่อนจะอยากได้สกิลโกงเวอร์กัน ที่ไหนได้เอาสกิลเน้นเอนเตอร์เทรนทั้งนั้นเลย *haha* *haha* *haha*

entertain ความหื่น บ่งบอกอย่างเห็นได้ชัด  *great*  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
คาถาไม้ด้วยก้ได้ฮะ  เอาไว้ปลูกป่า  ช่วงนี้ยิ่งตัดไม้ทำลายป่ากันเยอะอยุ่ด้วย

ลดโลกร้อนได้ด้วย  ถึงจะไม่เก่งจนเว่อร์มากมาย เอาไว้ช่วยโลกก้โอเคละคับ  *number1*

ร่วมด้วยช่วยรักโลก งั้นเอาวิถีสวรรค ร่างพระเจ้า เสก ฝน ให้ตกทั้งปีเลย(ได้ตายกันหมดเพราะเป็นหวัด)

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

Vin D Sel

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ชอบคาถาอันเชิญกิ้งก่าของเพนครับ...ล่องหนได้ด้วย!!!!!! *nude* *nude* *nude* *hoho* *hoho* *hoho*

kuramaninetail

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ผม ขอ แยกเงาพันร่าง ละกัน มีเมียหลายคน  ทำไรก็ได้ ผมจะรับเหมาก่อสร้างบ้านภายในพริบตา

momothedog

• *
ชอบสกิวอัญเชิญอุกกาบาตยักษ์ ที่มาดาระร่างสัมภเวสี ใช้กับ โอโนกิ

แล้ววิชาที่เกี่ยวกับมิติของโทบิอ่ะ ทั้งหมดเลย

แล้วก็คาถาสะกด ปิดผนึกซากอสูร อ่ะชอบอยู่พอสมควร

witthawat7

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
วาปของโทบิสิ...จะได้วาปไปหาสาวแร้วก้อดูดมาเก็บไว้ซะเรย *nude* *nude* *nude* *้ั์smoking* *้ั์smoking* *้ั์smoking*

tong2541

• *
อยากได้เนตรสังสาระคับจะได้มีเหมือนเพน6วิถี55555+

TheEterNalEgo

• *
  • Fuckkkkkkkk
อยากได้แบบ เดอิดาระ อ่ะ หมั่นไส้ใคร บึ้มบ้านแมร่งเลยย     จิงๆ อยากได้คาถาลาวา ด้วย ทรมาน ดี  *number1*
็HeyYoo

mint1458

• บุคคลทั่วไป
ขอเป็นชินระเท็นเซก็แล้วกัน *hoho*

kuramaninetail

• *
TheEterNalEgo คุณครับไป อยู่ สามจังหวัดชายแดนเลย ครับ 5555

shisawa

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ผมว่าคาถามหารันจวร ของนารูโตะ ล่ะเจ๋งสุด

มันรันจวรคนอื่น  แต่ไม่รันจวรตัวเรานี่สิ  อ๊ะๆๆ อย่าบอกนะว่าเห็นตัวเองในร่างผู้หญิงแล้วรู้สึก.... *hoho*

BiLLing

• *
คาถาฝุ่นทองของคาเสะคาเงะรุ่นที่ 4 ครับ  *lulla* *lulla*

ช่วงนี้ทองเเพง เปิดร้านทองเเม่มเรยยย  *้ั์post2*

TheEterNalEgo

• *
  • Fuckkkkkkkk
TheEterNalEgo คุณครับไป อยู่ สามจังหวัดชายแดนเลย ครับ 5555
[/quo

55555 ระเบิดบ้าน โจรใต้ เอาลาวา ลาด อีก ที และเอาเมียของโจรใต้มาเปนเมียเรา โหะ   *hoho*
็HeyYoo