หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ถามว่าใครเก่งสุด แต่ถามว่าถ้าเลือกได้หนึ่งสกิล คุนเลือกอะไรครับ  (อ่าน 24449 ครั้ง)

FerlynneZ

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
เอาแค่สกิลเดียวเท่านั้นนะ สกิลไหนโดนที่สุดครับ *love*
ผมอยากได้แบบโทบิที่ทะลุได้อะครับ คิดว่าสบายใจสุดละ *hoho*
ฉันเชื่อว่าวันนึงนายจะพบคำตอบนั้นด้วยตัวของเธอเอง

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
สุซาโน่คับ  ไปไหนไม่ต้องกลัวใครเลยอ่ะ  *haha* *haha* *haha*

แต่ถ้าให้เลือกจิงๆ เอาวิชาวาปของรุ่น4คับ  *great* *great*

FerlynneZ

• *
สุซาโน่คับ  ไปไหนไม่ต้องกลัวใครเลยอ่ะ  *haha* *haha* *haha*

แต่ถ้าให้เลือกจิงๆ เอาวิชาวาปของรุ่น4คับ  *great* *great*

ถ้าเปนเพื่อนเปนฝูงคงไม่พาเข้าบ้านอะ กัวบ้านพัง เกะกะเกิิ๊น *haha* *haha* *haha*
ฉันเชื่อว่าวันนึงนายจะพบคำตอบนั้นด้วยตัวของเธอเอง

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ก้เกบไว้ก่อนสิคับ โธ่  *rip* *rip* *rip*

chinjung

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เท้งเต้ง ณ ใจกลางแปซิฟิค
ผมก็เลือกวาปได้แบบโทบิดีก่า

แบบรุ่นสี่ไม่เอา  เพราะไปได้จำกัดที่ที่ต้องมีอักขระเท่านั้น  แล้วก็ไวเกิ๊นนนน  กลัวเวียนหัว

เอ้ออ จะว่าไปผมถามหน่อยว่า 

ปกติเนตรสีขาวนี่มองเห้นเป้นภาพขาวๆตลอดเลยป๊ะ   มันจะรู้จักสีต่างๆมั้ยหนิฮึ - -"
  เฮ้ยย..ริบๆทางนั้น  ชายฝั่งรึเปล่าว๊าาาา...   

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
ผมขอ เนตรวงแหวน อ่านจันทราให้เธอเคลิ้ม *hoho* แล้วก็ใช้ อิซานามิ ให้เธอเป็นเมียเรา *love* แต่ตาบอด *้ั์shock2* *rip*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

chinjung

• *
  • เท้งเต้ง ณ ใจกลางแปซิฟิค
ผมขอ เนตรวงแหวน อ่านจันทราให้เธอเคลิ้ม *hoho* แล้วก็ใช้ อิซานามิ ให้เธอเป็นเมียเรา *love* แต่ตาบอด *้ั์shock2* *rip*

ไม่ดีๆครับ  ใช้แล้วบอดแสดงว่าใช้ได้แค่ครั้งสองครั้งเอง 

จากนั้นก็ใช้อีกไม้ได้แถมกลายเป็นไอ้บอดอีก  หมดอนาคตเลยคราวนี้   ไม่คุ้มๆ  อิอิ
  เฮ้ยย..ริบๆทางนั้น  ชายฝั่งรึเปล่าว๊าาาา...   

PeKaJuu

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
วิญญาณทรายของกาอาระแล้วกันครับ  เมพ ชอบตรงมัน Automaticอัตโนมัติ นี่ละครับ ใช้พลิกแพลงได้เยอะ ดีด้วย

FerlynneZ

• *

ไม่ดีๆครับ  ใช้แล้วบอดแสดงว่าใช้ได้แค่ครั้งสองครั้งเอง 

จากนั้นก็ใช้อีกไม้ได้แถมกลายเป็นไอ้บอดอีก  หมดอนาคตเลยคราวนี้   ไม่คุ้มๆ  อิอิ
ถ้าจะเอาแบบนั้นผมขอแบบโทบิดีกว่าครับ วาปไปหาสาวสวยทุกคนแล้วดูดมาเกบไว้เปนฮาเลมส่วนตัวเลย *haha* โห้ยคิดอะไรชั่วชั่วแบบนี้ได้ไงฟะเนี่ยตรู ม่ายหวายย *disappoint*

Dakbangwan

• *
ผมเอา จิ้มทะลวงข้ามสหัสวรรษ ดีกว่าเจ๋งดี  แสบก้นที่สุด    *shock* *great* *dead*

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
ขอแบบโทบิแล้วกัน วาปไปไหนก็ได้ 
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

Vin D Sel

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ขอเป็นสกิล "แร็พโย่" ของคิลเลอร์บีละกัน จะไปออกเทปแข่งกับ เอมิเน็ม

เย้ย ไม่ใช่ ขอคิดก่อนละกันเดี๋ยวมาตอบ(แบบซีเรียส) 5555+

spirit

• *
ผมชอบสกิลบอลเกงกิเห้ยไม่ใช้บอลสัตว์หางของตอนนารูโตะรวมร่างกับเก้าหางครับพลังมันเยอะดีจะเอาไว้ไปถล่มดาวดาแมก

คุยด้วยคน

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ผมขอสกิล แสยงดาปออกมาจากปากครับ แบบ โอโรจิมารู ครับ  *love*
แมร่งเฉร๋งงงงงงงงงง  สวดดดดดดดดดดด อ่ะ   *number1*

GHOST

• *
ผมว่าคาถามหารันจวร ของนารูโตะ ล่ะเจ๋งสุด