หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดกันเล่นๆนะครับ ถ้ามาดาระ vs โทบิ ใครจะชนะ เพราะอะไรนะครับ  (อ่าน 13117 ครั้ง)

apinun

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • เจอคนเก่ง...จงเรียนรู้จากเขา เจอคนงี่เง่า...ให้เอามาสอนตัวเอง
ถ้ามาดาระ vs โทบิ ใครจะชนะ เพราะอะไรนะครับ  คิดกันเล่นๆนะ

รอการ์ตูนมานานมากล่ะ  รอไม่ไหวเลย  ตั้งคำถามเล่นๆสนุกๆกันครับ (อย่าซีเรียสนะ) *shock* *shock*

*number1* *number1* *number1* *number1* *number1*
เราจะต้องตายไปพร้อมกัน>_<

Eve_Mystick

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ไม่รู้เหมือนเพราะยังเห็นความสามารถของตัวละคร 2 ตัวนี้ไม่ครบเลย ทั้งคู่มีทั้ง เนตรงวงแหวน และสังสาระ ด้วยสิ แต่ต่างตรงมาดาระมันเบิกเอง ส่วนโทบิ ขโมยเขามา แถมของโทบิมันครึ่งๆกลางๆ ด้วยแหละใช้ ซูชาโนะ หรือ เทวีสุริยันก็ไม่ได้ เห็นมีแต่วาปไปมา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: จ. 07 พ.ค. 2012 เวลา 06:22:58 โดย Eve_Mystick »

prince_devil

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • ฉันจะคอยเป็นกำแพงตลอดไปให้นายได้ฝ่าข้าม..
อืมมมมมม ความสามารถของมันยังเปิดเผยไม่ครบเลยนะ
เลยไม่รู้ว่าใครเก่งกว่ากัน *disappoint*

แต่ถ้าให้คิดเล่นๆ ก็ โทบิมั้ง
เพราะมาดาระมันเป็นผีไปแล้ว *dead*
คัทท-สึ!...... 

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
คิดเล่นๆหรอ งั้นผมคิดด้วยคนนะ

คิดว่า โทบิ มั้ง เพราะตอนนี้ มาดาระ เป็นแค่ร่างสัมภเวสีคืนชีพ

โดน โทบิ จับผนึกก็จบแล้ว โทบิ มันคงเก่งพอตัว
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

mint1458

• บุคคลทั่วไป
อืมมมมมม ความสามารถของมันยังเปิดเผยไม่ครบเลยนะ
เลยไม่รู้ว่าใครเก่งกว่ากัน *disappoint*

แต่ถ้าให้คิดเล่นๆ ก็ โทบิมั้ง
เพราะมาดาระมันเป็นผีไปแล้ว *dead*
คิดเล่นๆหรอ งั้นผมคิดด้วยคนนะ

คิดว่า โทบิ มั้ง เพราะตอนนี้ มาดาระ เป็นแค่ร่างสัมภเวสีคืนชีพ

โดน โทบิ จับผนึกก็จบแล้ว โทบิ มันคงเก่งพอตัว

นั่นสิ จับผนึกซะก็สิ้นเรื่อง *hoho*

mint1458

ผมว่า มาดาระครับ เพราะว่า มาดาระมันเทพมาก โทบิ ก็อาจจะเป็นคนนอกตระกูล อุจิวะ ก็ได้ เพราะมันไม่เคยใช้วิชาของอุจิวะจริงๆเลยนี่ แค่วาปไป วาปมา แล้วก็พลังเนตรนิดๆหน่อยๆเอง หรือว่าพลังมันยังไม่โชว์รึป่าวนี่ดิ
ถ้าพูดจริงๆมาดาระชนะ แต่ถ้าพูดเล่นๆโทบิชนะ *haha*

prince_devil

• *
  • ฉันจะคอยเป็นกำแพงตลอดไปให้นายได้ฝ่าข้าม..
ผมว่า มาดาระครับ เพราะว่า มาดาระมันเทพมาก โทบิ ก็อาจจะเป็นคนนอกตระกูล อุจิวะ ก็ได้ เพราะมันไม่เคยใช้วิชาของอุจิวะจริงๆเลยนี่ แค่วาปไป วาปมา แล้วก็พลังเนตรนิดๆหน่อยๆเอง หรือว่าพลังมันยังไม่โชว์รึป่าวนี่ดิ
ถ้าพูดจริงๆมาดาระชนะ แต่ถ้าพูดเล่นๆโทบิชนะ *haha*
เป็นงั้นไป โธ่ *disappoint*
คัทท-สึ!...... 

mint1458

เป็นงั้นไป โธ่ *disappoint*
หรือไม่จริงล่ะ *haha*

Puneak

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
วัดยากนะ...เรายังไม่รู้ความสามารถของโทบิเลย...รู้เเค่มันว๊าบไปมาได้..
เเล้วก็มีเนตรวงเเหวนกับเนตรสังสาระ..ถ้าลองให้โทบิสู้กับโตะดูก่อน..ก็น่าจะพอบอกได้นะ  *้ัิshy* *้ัิshy*

mint1458

วัดยากนะ...เรายังไม่รู้ความสามารถของโทบิเลย...รู้เเค่มันว๊าบไปมาได้..
เเล้วก็มีเนตรวงเเหวนกับเนตรสังสาระ..ถ้าลองให้โทบิสู้กับโตะดูก่อน..ก็น่าจะพอบอกได้นะ  *้ัิshy* *้ัิshy*
อาจพอบอกได้ *hoho*

Jay_Jay

• *
น่าจะเป็นโทบิ เพราะร่างกายมันมีกลไกป้องกันตัวที่ดีที่สุดอยู่ ต่อให้เป็นมาดาระ ก็คงโจมตีไม่โดน

และถ้าโทบิมันพลาดจริงๆ มันก็ใช้อิซานางิได้รอบนึงด้วย   

แต่ทั้งนี้ต้องรอมันปล่อยของกันให้หมดก่อน ผมมั่นใจว่าสองคนนี้ต้องมีอะไรอีกเยอะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: จ. 07 พ.ค. 2012 เวลา 15:46:55 โดย Jay_Jay »

Num

• *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
มัน ก็ บอก ยาก (กี่คนแล้ววะที่บอก ว่าบอกยาก) ต้องรอดูความสามารถของโทบิก่อน(ไอนี่ไปก๊อปใครมาวะ) แต่ ผม ว่ามาดาระชนะ

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

mint1458

มัน ก็ บอก ยาก (กี่คนแล้ววะที่บอก ว่าบอกยาก) ต้องรอดูความสามารถของโทบิก่อน(ไอนี่ไปก๊อปใครมาวะ) แต่ ผม ว่ามาดาระชนะ
นั่นสิ มาดาระคงชนะ *hoho*

polo1010

• *
ให้โทบิ สองคนเลยเป็นไง

มาดาระชัวร์[ยิ่งถ้าเป็นศพเดินได้ ล้าน%เลย]

TheEterNalEgo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Fuckkkkkkkk
ผม ว่ามาดาระ ชนะ นะถ้ามันยังไม่ตาย เพราะ มันใช้สุซาโนะ ในร่างแยกได้ โทบิ ก้อความสามารถยังเปิดไม่หมด และอีกอย่างที่เหนนี้ก้อแค่วาปไปวาปมา แต่ผมก้อไม่มั่นใจอยุ่ดีอ่ะ              แต่ใครห้ามบอกว่า อิจจี้ แพ้ใครเด็ดขาด   มิงั้น  *attack* ฉึกๆ
็HeyYoo