Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คิดกันเล่นๆนะครับ ถ้ามาดาระ vs โทบิ ใครจะชนะ เพราะอะไรนะครับ

หน้า: (1/4) > >>

apinun:

ถ้ามาดาระ vs โทบิ ใครจะชนะ เพราะอะไรนะครับ  คิดกันเล่นๆนะ

รอการ์ตูนมานานมากล่ะ  รอไม่ไหวเลย  ตั้งคำถามเล่นๆสนุกๆกันครับ (อย่าซีเรียสนะ) *shock* *shock*

*number1* *number1* *number1* *number1* *number1*

Eve_Mystick:

ไม่รู้เหมือนเพราะยังเห็นความสามารถของตัวละคร 2 ตัวนี้ไม่ครบเลย ทั้งคู่มีทั้ง เนตรงวงแหวน และสังสาระ ด้วยสิ แต่ต่างตรงมาดาระมันเบิกเอง ส่วนโทบิ ขโมยเขามา แถมของโทบิมันครึ่งๆกลางๆ ด้วยแหละใช้ ซูชาโนะ หรือ เทวีสุริยันก็ไม่ได้ เห็นมีแต่วาปไปมา

prince_devil:

อืมมมมมม ความสามารถของมันยังเปิดเผยไม่ครบเลยนะ
เลยไม่รู้ว่าใครเก่งกว่ากัน *disappoint*

แต่ถ้าให้คิดเล่นๆ ก็ โทบิมั้ง
เพราะมาดาระมันเป็นผีไปแล้ว *dead*

iTheStore:

คิดเล่นๆหรอ งั้นผมคิดด้วยคนนะ

คิดว่า โทบิ มั้ง เพราะตอนนี้ มาดาระ เป็นแค่ร่างสัมภเวสีคืนชีพ

โดน โทบิ จับผนึกก็จบแล้ว โทบิ มันคงเก่งพอตัว

mint1458:

--- อ้างจาก: prince_devil ที่ จ. 07 พ.ค. 2012 เวลา 08:13:14 ---อืมมมมมม ความสามารถของมันยังเปิดเผยไม่ครบเลยนะ
เลยไม่รู้ว่าใครเก่งกว่ากัน *disappoint*

แต่ถ้าให้คิดเล่นๆ ก็ โทบิมั้ง
เพราะมาดาระมันเป็นผีไปแล้ว *dead*

--- End quote ---

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ จ. 07 พ.ค. 2012 เวลา 09:06:23 ---คิดเล่นๆหรอ งั้นผมคิดด้วยคนนะ

คิดว่า โทบิ มั้ง เพราะตอนนี้ มาดาระ เป็นแค่ร่างสัมภเวสีคืนชีพ

โดน โทบิ จับผนึกก็จบแล้ว โทบิ มันคงเก่งพอตัว

--- End quote ---
นั่นสิ จับผนึกซะก็สิ้นเรื่อง *hoho*

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version