หน้าแรก Sritown.com

โพลล์

HOT สุดๆ ชม.นี้ คุณ NAMKHAM เค้าคือใคร

ผู้เชียวชาญด้านนารุโตะ
5 (9.8%)
ผู้ทรงภูมิ ที่มีข้อมูลมาจากเวพเทพบางเวพที่เราคาดไม่ถึง
3 (5.9%)
ผู้ที่มีเหตุผลมาขัดแย้งกับทุกโพสที่ไม่ตรงกับข้อมูลที่ตัวเองมี
5 (9.8%)
ผู้ที่โดนลุงลักหลับตอนเด็ก ทำให้โตมาเป็นคน กร้าวร้าว
9 (17.6%)
ผู้ที่เกิดมาเพื่อเป็นเด็กเกรียนไปวันๆ
27 (52.9%)
ผู้ที่เห็นคุณ mint เป็นหนามยอกอกในการแย่งคุณออกัส ผู้ชายในฝัน
2 (3.9%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 47

ผู้เขียน หัวข้อ: มาโหวตกันครับคุณว่าโทบิคือใคร ไม่เอาดีกว่ามันซ้ำกะคนอื่นเอาเป็นว่า โหวตนี่ดีกว่าคุณว่า namkham คือใค  (อ่าน 93851 ครั้ง)

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
แต่ผมงงข้อ 4 ผู้ที่โดนลูงลักหลับตอนเด็ก มันหมายความว่าไงครับ   *้ัิalone*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

mint1458

• บุคคลทั่วไป
แต่ผมงงข้อ 4 ผู้ที่โดนลูงลักหลับตอนเด็ก มันหมายความว่าไงครับ   *้ัิalone*
คงจะเป็น โดนลุงลักหลับตอนเด็กล่ะมั้ง *haha*

Eve_Mystick

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ผมหนาครับจะว่าไรก็ช่างไม่สน
 ไครชอบ ไครชังช่างเถิด ไครเชิด ไครเเช่งช่างเขา ไครเบื่อ ไครบ่นทนเอา ใจเราร่วมเยนเปนพอ  แต่ผมยังเกรียนต่อครับ 555555555 *nude* *nude* *nude*    พวกคุนอาจเปลี่ยนเจตนาผมได้ แต่ ไม่สามารถเปลี่ยน วาสนา ผมได้
คิดไปนั้น  *shock*

mint1458

mint คนนี้ช่างเหมือนเทอเหลือเกิน
ตรูเป็นหญิงแท้ๆเฟ้ย ไม่ใช่กระเทย *disappoint*

TY_TEDztu

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *

mint คนนี้ช่างเหมือนเทอเหลือเกิน
*้ั์shock3*หรือว่านี่คือร่างที่แท้จริงของคุณ namkham ??

tumpk9

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *

*้ั์shock3*หรือว่านี่คือร่างที่แท้จริงของคุณ namkham ??
ผิดแล้วครับ พูดได้ไงคือปผม  ผมเหนมันคล้าย mint ก็เลยเอามาไห้ทุกคนดู

นี่อะไรครับ เดอิดาระ มันทำไรอะ https://www.facebook.com/photo.php?fbid=220976111351783&set=a.220974838018577.51223.159558607493534&type=1&theater *dontknow* *dontknow*

เลิกเถอะครับ ถ้าคุนหยุด คนอื่นก็หยุด

ทุกสิ่งทุกอย่าง ขึ้นกับตัวคุณเองครับ
ท่าน ลอว์ เมพสวด !!

sattkon

• *
คงจะเป็น โดนลุงลักหลับตอนเด็กล่ะมั้ง *haha*
อ๋อเข้าใจละ ลุงนะนิเอง  *haha* เห้ยแต่เขาใช้กะผู้ญ นิ *shock* งง ไอ่บะขามมันผู้ชายบ่อแม่น มันต้องลุงนะยะสิ  *hoho*  *haha*
พอละๆไปดู นารูโตะ ต่อดีกว่า *้ัิfootball*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

BenZica

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ขอโทดค่ะเราคงมาใหม่เกินไปตอนนี้เราคุณน้ำคร่ำเกินคำว่าเกรียนไปแล้วอ่ะค่ะคงด่ายังไม่สำนึกคนอะไรหน้า...หน้าทนจริงๆ *dontknow*

"ไม่ว่าในสถานการณ์ใด นินจาจะต้องไม่แสดงซึ่งความรู้สึกออกมาภายนอก ให้ความสนใจต่อภารกิจเป็นอันดับแรก ตั้งใจมั่นว่าไม่ว่าจะเป็นเรื่องใดจะไม่หลั่งน้ำตาเด็ดขาด" กล่าวโดย ฮารุโนะ ซากุระ

alcoholismz

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
เราว่าความคิดเค้า ล้ำมาก ฮ่าๆๆ

ส่วนตัว ไม่ได้ชอบหรือเกรียด เฉยๆๆอ่า

ออกจะขำๆๆดีด้วย

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
 *haha* *haha* เรื่อง namkham ยังไม่จบอีกหรอเนี่ย
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
กระทู้ดีๆไม่มีคนโพสตาม  กระทู้น้ำขามโพสตามเปนร้อย  *great*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
แบบว่าตามกระแสอ่ะครับ  *great* *great* *great*

อย่างว่าช่วงนี้ namkham กำลังฟรีเวอร์

sattkon

• *
ดันไปดันมาเดี๋ยวกลายเป็นมู้หัวข้อเด่นละ...เห้ย ทีนี้ชาวบ้านชาวชองที่เข้ามาอ่านแค่การตูน ก็แห่กันมาสมัครเพื่อดูทู้นี้เนี่ยนะ *haha*

mint1458

ดันไปดันมาเดี๋ยวกลายเป็นมู้หัวข้อเด่นละ...เห้ย ทีนี้ชาวบ้านชาวชองที่เข้ามาอ่านแค่การตูน ก็แห่กันมาสมัครเพื่อดูทู้นี้เนี่ยนะ *haha*
นั่นสิ มู้หัวข้อดีๆบางทีประเด็นตก แต่เรื่องไอ้นี่มันมีโอกาสเป็นมู้หัวข้อเด่นไปเลย *disappoint*

chainoi

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
เจอแบบนี้มาแยะแล้วครับ ที่จิงผมว่า คุณ namkham ชอบคุณ กัส มากกว่า แต่ไม่กล้าบอกตรงๆ เลยไปบอกว่า น้อง มิ้นท์ชอบบบ  เชื่อผมเถอะครับ ออกแนวนี้ ชัวๆๆๆๆๆ

namkham แอบ ชอบ กัสสสสสสส

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา