หน้าแรก Sritown.com

โพลล์

HOT สุดๆ ชม.นี้ คุณ NAMKHAM เค้าคือใคร

ผู้เชียวชาญด้านนารุโตะ
5 (9.8%)
ผู้ทรงภูมิ ที่มีข้อมูลมาจากเวพเทพบางเวพที่เราคาดไม่ถึง
3 (5.9%)
ผู้ที่มีเหตุผลมาขัดแย้งกับทุกโพสที่ไม่ตรงกับข้อมูลที่ตัวเองมี
5 (9.8%)
ผู้ที่โดนลุงลักหลับตอนเด็ก ทำให้โตมาเป็นคน กร้าวร้าว
9 (17.6%)
ผู้ที่เกิดมาเพื่อเป็นเด็กเกรียนไปวันๆ
27 (52.9%)
ผู้ที่เห็นคุณ mint เป็นหนามยอกอกในการแย่งคุณออกัส ผู้ชายในฝัน
2 (3.9%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 47

ผู้เขียน หัวข้อ: มาโหวตกันครับคุณว่าโทบิคือใคร ไม่เอาดีกว่ามันซ้ำกะคนอื่นเอาเป็นว่า โหวตนี่ดีกว่าคุณว่า namkham คือใค  (อ่าน 93500 ครั้ง)

mint1458

• บุคคลทั่วไป
เจอแบบนี้มาแยะแล้วครับ ที่จิงผมว่า คุณ namkham ชอบคุณ กัส มากกว่า แต่ไม่กล้าบอกตรงๆ เลยไปบอกว่า น้อง มิ้นท์ชอบบบ  เชื่อผมเถอะครับ ออกแนวนี้ ชัวๆๆๆๆๆ

namkham แอบ ชอบ กัสสสสสสส
ใช่ๆ และอีกอย่างไอ้โพสบางโพสที่ดูเหมือนจะจีบกันน่ะเราพิมพ์เล่นๆกับท่านกัส *number1*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
อย่าเอาชื่อผมใส่ลงไปในโพสแบบนั้นสิว้อย  ไอ่คุณ chainoi

ปล.ขออภัย ไม่ค่อยสุภาพ  *glad* *glad*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
เรี่องนี้มันฉักยังไง ยังไง แล้วสิ *้ั์noooo*

ความลับที่ถูกปิดบังมาตั้งนาน ใกล้ถึงความจริงเข้าไปทุกที่ *้ัิshy*

เรี่องลาวจะเป็นไปในทางทิดไดกันแน่ โปรดรอลุ้นตอนหน้าครับ *้ัิbored*

Eve_Mystick

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ส่งสัยคงต้องทำเป็นหนังชีวิตเลยไหมครับเนี้ย - -"

alcoholismz

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
เรื่องราวเรื่องซับซ้อน สรุป mint นี่เป็น หนามหัวใจของ namkham  หรอนิ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
อย่าเอาชื่อผมใส่ลงไปในโพสแบบนั้นสิว้อย  ไอ่คุณ chainoi

ปล.ขออภัย ไม่ค่อยสุภาพ  *glad* *glad*

โดน คาถาลวงตาของ namkham เข้าไประวังจะ  *love* นะ  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

AkatsukiPein

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *

Augustz

• *
เดี๋ยวผมจะเลิกเล่นบอร์ดไปซักพัก  ว่าจะออกไปรวบรวมสัตว์หาง

แล้วเอามาใช้ทำแผนเนตรจันทรา  สะกดแม่มไว้ถาวรเลย  *attack* *attack*

Rapist

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ผมกดโหวตข้อสุดท้ายไปแล้วอะ

ว่าไปคุณ Namkham นี่
ผมก็เป็นคนนึงอะนะที่เวลาจะแกล้งเพื่อนน่ะจะเกรียนๆใส่เพื่อนเอามัน
แต่กับคนไม่รู้จักไปเกรียนใส่ติดลบเอาดื้อๆอะ

แต่นายพลิกโฉมตำราโตะได้ยอดเลยนะ ฮ่าๆ  *hoho*

mint1458

เรี่องนี้มันฉักยังไง ยังไง แล้วสิ *้ั์noooo*

ความลับที่ถูกปิดบังมาตั้งนาน ใกล้ถึงความจริงเข้าไปทุกที่ *้ัิshy*

เรี่องลาวจะเป็นไปในทางทิดไดกันแน่ โปรดรอลุ้นตอนหน้าครับ *้ัิbored*
บ๊ะ อย่าเอาเราไปรวมสิ เราน่ะมีแฟนแล้ว *disappoint*

chainoi

• *
บอกให้นะว้อยไอ้พวกเดกๆ พี่อะชาย อก 3ศอก ฟิต แบบหาคนเทียบไม่ได้ สาวคนไหนเหนติดใจ ส่วนคนไหนที่ว่า กู ชอบไอ้คุน ออกัส ...ตายและ ที่ว่า ยัย มิ้น เปนเสี้ยนหนามหัวใจกู แม่...ตาย ก็ผมเหน ยัยมิ้น มันชอบคุนกัสจริงแค่นั้น และก็พูดความจริง

ปล. ไม่สุภาพไปนิดหน่อย สอโทด
  นี่แหละๆที่ผมบอก ออกอาการ แต๋วแตก อิอิอิ จุดสังเกตุนะครับทุกๆท่าน เวลา น้อง namkham เค้าจะคอยแย้งความเห็นของ august (คือประมานว่าอยากมีส่วนร่วม) แต่พอน้อง mint เค้ามายุ่งก็เลยตั้ง กระทู้ว่าน้อง mintซะยกใหญ่ พยายามกัน น้อง mint ออกจาก august
  สังเกตุอีกอย่าง เรียกน้อง mint ว่า" ยัย mint" แต่เรียก "คุณ August "ในทุกๆประโยคเลย แล้วยังงี้จะให้คิดว่ายังไงล่ะฮ้าาาาา ตัวเอง
สมัยนี้ไม่ใช่เรื่องน่าอายหลอกนะจ้ะ บอกไปตรงๆเลย เพื่อนๆอาจจะเป็นกำลังใจให้นะครับ น้อง namkham สุดสวย

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

chinjung

• *
  • เท้งเต้ง ณ ใจกลางแปซิฟิค
บอกให้นะว้อยไอ้พวกเดกๆ พี่อะชาย อก 3ศอก ฟิต แบบหาคนเทียบไม่ได้ สาวคนไหนเหนติดใจ ส่วนคนไหนที่ว่า กู ชอบไอ้คุน ออกัส ...ตายและ ที่ว่า ยัย มิ้น เปนเสี้ยนหนามหัวใจกู แม่...ตาย ก็ผมเหน ยัยมิ้น มันชอบคุนกัสจริงแค่นั้น และก็พูดความจริง

นี่แหละๆที่ผมบอก ออกอาการ แต๋วแตก อิอิอิ จุดสังเกตุนะครับทุกๆท่าน เวลา น้อง namkham เค้าจะคอยแย้งความเห็นของ august (คือประมานว่าอยากมีส่วนร่วม) แต่พอน้อง mint เค้ามายุ่งก็เลยตั้ง กระทู้ว่าน้อง mintซะยกใหญ่ พยายามกัน น้อง mint ออกจาก august
  สังเกตุอีกอย่าง เรียกน้อง mint ว่า" ยัย mint" แต่เรียก "คุณ August "ในทุกๆประโยคเลย แล้วยังงี้จะให้คิดว่ายังไงล่ะฮ้าาาาา ตัวเอง
สมัยนี้ไม่ใช่เรื่องน่าอายหลอกนะจ้ะ บอกไปตรงๆเลย เพื่อนๆอาจจะเป็นกำลังใจให้นะครับ น้อง namkham สุดสวย

คุนอะพึ่งจะมาไหม่มั้งเลย ไม่รู้เกี่ยวไรกับผม ทุกๆครั้งที่ผมตั้งกระทู้ขึ้นมาคนแรกที่มาแย้งความคิดเหนผม เกือบเปนคุน ออกัสหมด และยัยมิ้นก็มาตามทีหลัง อ้างอิงข้อความคุนกัส ว่า ถูกต้องทำ แบบทุกๆความคิดเหนเลย  แล้วผมเริ่มสงสัย ผมว่ายัยมิ้น ทำไมมันต้องทำแบบนี้กะผมด้วยวะ  อยู่ดีๆผมก็คิดได้ว่า ผมเถียงคุนกัส ยัยมิ้นอาจไม่ชอบ เพราะเขาชอบคุนกัสหรือเปล่า ผมคิดได้แบบนี้ ผมก็ถามเขาดู  ตอนแรกผมถามดีๆ ผมก็เรียกคุนมิ้นน่แหละ ถามไปถามมา ยัยมิ้นก็เริ่ม พูดจากะผมรุนแรวงมากขึ้น และด่าผม  สัตว์ ...ดิ มีหมด  เหตุนี้จึงทำไห้ผมไม่ชอบยัยมิ้นไง จะว่าคุนกัสผมก็ไม่ค่อยชอบขี้หน้ามันเท่าไหร่ แต่มันแค่คุยกะผมดีๆเท่านั้น ผมเลยตอบกลับไปแบบดีๆหน่อย  *shock* *shock* *shock*  เจ๋งไปเลยวะไอ้ namkham ...นี่เท่สุดๆเลย *nude* *nude*

ดูๆแล้วคุณอาจจะไม่ใช่"เด็กเกรียน"อย่างคนอื่นเค้าว่า

เพราะบางทีผมว่าคุณ namkham อาจอายุเยอะกว่าใครหลายๆคนในนี้  ผมเดาว่าอย่างน้อยคง 20 กว่าๆแล้วมั้ง  อิอิ

เพราะฉะนั้น   จึงไม่เข้านิยามของคำว่า  "เด็กเกรียน"

เฮ้ยย..ริบๆทางนั้น  ชายฝั่งรึเปล่าว๊าาาา...   

Augustz

• *
ที่ผมแย้งเพราะ ?

เพราะข้อมูลคุณมั่ว  ไม่ชัดเจนพอ  อนิเมะภาคต่างด้าว  เอะอะก้อ้างอะไรที่มันไม่มีตัวตน

บอร์ดเค้าก้มีไว้ให้แสดงความคิดเหนและแลกเปลี่ยนความรุ้ และข้อสงสัย

คุณตั้งกระทู้มาแต่ไม่ให้เค้าแย้ง คุณเขียนใส่กระดาษแล้วอ่านเองดีกว่า  เจ๋งกว่ากันเยอะ  *dontknow*

mint1458

คุนอะพึ่งจะมาไหม่มั้งเลย ไม่รู้เกี่ยวไรกับผม ทุกๆครั้งที่ผมตั้งกระทู้ขึ้นมาคนแรกที่มาแย้งความคิดเหนผม เกือบเปนคุน ออกัสหมด และยัยมิ้นก็มาตามทีหลัง อ้างอิงข้อความคุนกัส ว่า ถูกต้องทำ แบบทุกๆความคิดเหนเลย  แล้วผมเริ่มสงสัย ผมว่ายัยมิ้น ทำไมมันต้องทำแบบนี้กะผมด้วยวะ  อยู่ดีๆผมก็คิดได้ว่า ผมเถียงคุนกัส ยัยมิ้นอาจไม่ชอบ เพราะเขาชอบคุนกัสหรือเปล่า ผมคิดได้แบบนี้ ผมก็ถามเขาดู  ตอนแรกผมถามดีๆ ผมก็เรียกคุนมิ้นน่แหละ ถามไปถามมา ยัยมิ้นก็เริ่ม พูดจากะผมรุนแรวงมากขึ้น และด่าผม  สัตว์ ...ดิ มีหมด  เหตุนี้จึงทำไห้ผมไม่ชอบยัยมิ้นไง จะว่าคุนกัสผมก็ไม่ค่อยชอบขี้หน้ามันเท่าไหร่ แต่มันแค่คุยกะผมดีๆเท่านั้น ผมเลยตอบกลับไปแบบดีๆหน่อย  *shock* *shock* *shock*  เจ๋งไปเลยวะไอ้ namkham ...นี่เท่สุดๆเลย *nude* *nude*
ไอ้คำว่าสัตว์กับ...ดิเราไม่เคยพิมพ์ คุณคงไปอ่านพวกที่เค้าพิมพ์ด่าคุณโดยกดอ้างชื่อเราแล้วก็เปลี่ยนคำพูด *hoho*

shisawa

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
เออบอกไห้นะว้อย ที่ผมแย้ง ข้อความคุนออกัสอะ คืองี้ เวลา ผมโพสไรไป คุนกัสมันก็ แย้งผมทุกที เช่นผมว่าคางามิื คือ โทบิ มาละ คุนกัสมันก็จะมาแย้งผมตลอด ว่ามันไม่ไช่มันเปนยังงั้นยังงี้  และ ก็จะมี ยัย มิ้น ขึ้นมาว่าคุนกัสถูกตลอด ทั้งๆที่ๆช่หรือไม่ไช่ ก็ไม่รู้ มันว่าคุนกัสถูก เช่น อ้่งอิงข้อความกัสว่า  เปนแบบนี้แหละ   และที่สำคัญ ที่ผมเรียกว่า ยัย มิ้น เพราะ มันเคยด่าผม และ พูด กูๆ ...ๆกะ ผมแต่ คุนกัส ผมเคยด่ามันมาแล้ว  แต่มันไม่ด่าผมตอบและ ไม่พูดกูๆ ...ๆ กะผมเท่านั้น แหละ ส่วนคุนที่ไม่รู้อะไรมาหาว่าผมเปนกะเทยเหรอ ตีน ครับ  ถ้าผมเปนแบบนั้นจริง โห ผมก็เรียกพวกคุนว่า คุณและผมตลอด ไม่เคยเรียกกูๆ...ๆ แต่ยัยมิ้นนี่ มันทั้งด่าผม อออีก กระทู้นี้อีกมันเปนคนตั้ง มันไม่ชอบขี้หน้าผมจะไห้ผมชอบขี้หน้ามันเหรอ  อีกอย่างคุนก็คิดแบบ โง่ๆอะ ผมไม่รู้จัก คุน กัส ไม่เคยเหนหน้า ไม่รู้จักแม้แต่นิดเดียวจะไห้ผมชอบเขาเหรอ อีกอย่าง ชายยอด สามศอกอย่างผมอะ ไม่ไช่เกย์แบบคุนนะ chainoi  อีกอย่าง ความไนไจผมก็ไม่ค่อยชอบขี้หน้าคุณกัสเท่าไหร่เพราะ คุณกัสเถียงผมตลอด แต่ที่ผมไม่ค่อยชอบที่สุดคือ ตอนแรกผมไม่ได้รู้จักมิ้นและมันไม่รู้จักผม อยู่ดี มันมาเข้าข้างคุนกัสเฉยเลย หาว่าข้อมุลผมผิด       
 *shock* *shock* *
กูชายเต็ม100ว้อย 5555555   *hoho* *hoho*  ตูเคยนอนกะสาวมามากก่า10คนแล้วนะไอ้น้อง

ลูกผู้ชายเขาทำกันงี้เหรอเนี่ย  เงียบไปซะก็จบ   นี่ไม่ได้เข้าข้างใครนะครับ  แต่ว่าเป็นผู้ชายทำแบบนี้มันไม่แมนเลยอ่ะ  นิสัยแบบนี้มันเหมือนผู้หญิงเลยรู้ตัวป่าวหนิ    ดูละครมากไปป่าว  คิดไปเป็นชอตๆ   เอาความคิดตัวเองเป็นที่ตั้ง  ความเห็นคนอื่นไม่ใส่ใจ    ....  คนอื่นมีความคิดเห็นต่างถึงกับทะเลาะกันเลยรึ    นี่มันบอร์ดแสดงความคิดเห็นนะ  คิดต่างกันก็ไม่เห็นแปลก  แต่จะไปทะเลาะกันทำไม   ....  แล้วบอกเคยนอนกับผู้หญิงมามากกว่า 10 คนแล้ว   เรื่องแบบนี้ลูกผู้ชายเค้าเอามาพูดในที่สาธารณะรึครับ   คุณกำลังดูถูกเพศแม่อยู่นะรู้ตัวรึป่าว  ....   ไม่ให้เกียรติผู้หญิงเลยนะ   ....     ก็ติดตามกระทู้มาพอสมควร  สังเกตุมานานแล้ว    ....  เขาก็บอกไปแล้วว่าไม่ได้ชอบ  ก็ไปยัดเยียดให้เขาชอบกันอีก   แต่ถึงเขาจะชอบกันจริง มันก็เรื่องของเขา  เรื่องส่วนตัว  คุณจะไปใส่ใจอะไรนักหนา    จะเอาชนะเขาให้ได้อะไรขึ้นมา    เถียงไม่ชนะแล้วมาด่าแบบนี้   ลูกผู้ชายเค้าทำกันแบบนี้หรือ    ....   คุณบอกว่าตัวคุณสาวคนไหนเห็นก็ชอบ     คุณอาจจะน่าตาดี  หรืออาจมีสเน่ห์บางอย่างให้หลงไหล    แต่เมื่อไหร่ที่เขารู้ว่าคุณเป็นคนแบบนี้   รับรองว่าไม่มีใครอยู่กับคุณได้นานหรอก      ....  ยอมรับข้อเสียของตัวเองบ้างนะครับ  มันจะดีต่อตัวคุณเอง     ยอมรับความคิดเห็นของคนอื่นบ้าง   จะได้แก้ไขปรับปรุง   ....   สิ่งที่ผมเห็นอยู่ตอนนี้   การกระทำของคุณมันคิดเล็กคิดน้อย  ใส่ใจในเรื่องไม่เป็นเรื่อง  อิจฉา  ต้องการที่จะเอาชนะ   เถียงไม่ชนะก็ด่า ใช้ถ้อยคำวาจาไม่เหมาะสม   ....   ในฐานะผู้ชายมองผู้ชายด้วยกันแล้ว   การกระทำแบบนี้มันไม่เหมือนนิสัยผู้ชายเลยหน่ะ   ....    ผมไม่ได้เจตนาจะสั่งสอนคุณนะครับ   แค่อยากจะเตือนด้วยความหวังดี    เพราะเท่าที่สังเกตุมาการกระทำของคุณทำให้หลายๆท่านไม่ชอบคุณ    .... ตัวผมเองก็เริ่มรำคาญว่า  "เฮ้ย!! ผู้ชายคนนี้มันยังไงนักหนาวะ   เมื่อไหร่มันจะเงียบแล้วจบๆไปซะที"   ....     ถ้าคุณลองมองข้อเสียของตัวคุณเอง แล้วปรับปรุงแก้ไขซะใหม่  ผมคาดว่าหลายๆท่านในบอร์ดนี้พร้อมจะให้อภัยคุณ   อย่างน้อยก็ผมคนนึงหล่ะ   ....  สังคมออนไลน์ของพวกเราทุกคนจะได้น่าอยู่ขึ้นนะ    ....  เคารพให้เกียรติซึ่งกันและกันจะดีกว่านะครับ  ....