Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาโหวตกันครับคุณว่าโทบิคือใคร ไม่เอาดีกว่ามันซ้ำกะคนอื่นเอาเป็นว่า โหวตนี่ดีกว่าคุณว่า namkham คือใค

หน้า: << < (25/32) > >>

mint1458:

--- อ้างจาก: chainoi ที่ อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 22:44:00 ---เจอแบบนี้มาแยะแล้วครับ ที่จิงผมว่า คุณ namkham ชอบคุณ กัส มากกว่า แต่ไม่กล้าบอกตรงๆ เลยไปบอกว่า น้อง มิ้นท์ชอบบบ  เชื่อผมเถอะครับ ออกแนวนี้ ชัวๆๆๆๆๆ

namkham แอบ ชอบ กัสสสสสสส

--- End quote ---
ใช่ๆ และอีกอย่างไอ้โพสบางโพสที่ดูเหมือนจะจีบกันน่ะเราพิมพ์เล่นๆกับท่านกัส *number1*

Augustz:

อย่าเอาชื่อผมใส่ลงไปในโพสแบบนั้นสิว้อย  ไอ่คุณ chainoi

ปล.ขออภัย ไม่ค่อยสุภาพ  *glad* *glad*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

เรี่องนี้มันฉักยังไง ยังไง แล้วสิ *้ั์noooo*

ความลับที่ถูกปิดบังมาตั้งนาน ใกล้ถึงความจริงเข้าไปทุกที่ *้ัิshy*

เรี่องลาวจะเป็นไปในทางทิดไดกันแน่ โปรดรอลุ้นตอนหน้าครับ *้ัิbored*

Eve_Mystick:

ส่งสัยคงต้องทำเป็นหนังชีวิตเลยไหมครับเนี้ย - -"

alcoholismz:

เรื่องราวเรื่องซับซ้อน สรุป mint นี่เป็น หนามหัวใจของ namkham  หรอนิ

หน้า: << < (25/32) > >>

Go to full version