หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: 1ตัวละครที่หายไป และมีทีท่าว่าจะกลับมาวุ่นวายอีกครั้ง  (อ่าน 23103 ครั้ง)

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
จำกันได้มั้ยคับ ว่าคนๆนี้คือใคร *hoho*

เหนมันเอาอะไรออกมาจากหลังรูปของเกะก้ไม่รุ้อ่ะคับ

ดูท่าทางแล้วเหมือนคิดจะหนีออกมาก่อความวุ่นวายซะด้วยสิ  ถ้ามันออกมาแล้วมันจะทำอะไร

หรือว่า มันจะบอกโตะเกี่ยวกับความลับของตระกูล อุสึมากิ แล้วมีการย้อนอดีตอีกเล็กน้อย *shock*

เพื่อนๆคิดว่าไง ลองมาเดาๆดูกันนะคับ *glad*

bignaja123

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
มีอีกคน

หลังจากมันเจอข้อความลับ  ก้อหายจ้อย   เดวมีละลึกชาติอีกคอยดู *rip* *rip*
ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

Augustz

• *
ถ้าทำรวมเล่มออกมา  ผมว่า ไม่ต่ำกว่า30เล่มอ่ะคับ สำหรับภาคสงคราม

นารูโตะ สุ้กัน1ภาค จะมีประมาณ1-3เล่ม ไม่รวมย้อนอดีต  แต่นี้มาหลายแล้วอ่ะคับ นับตั้งแต่โทบิประกาศสงคราม

ตั้งแต่เล่ม55 ตอน515  ตอนนี้ถึงตอน583  ก้68ตอนแล้ว ยังไม่ถึงครึ่งสงครามด้วยมั้ง

เล่มนึงมี7ตอน  กว่าจะถึง583 ก้ประมาน10เล่ม กว่าจะจบสงคราม ผมว่าประมาน30ได้

ถ้าจารย์แกกะจะย้อนอดีตตัวละครให้ครบอ่ะนะ *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

bignaja123

• *
ผมเริ่มเบื่อแล้วซิ

จะไปเรียนแบบบรีชมันทำไม  ระลึกชาติกันเป็นว่าเล่น

เดวถ้าจบชาติของคาบูโตะ  แล้วไม่ตัดเรื่องเข้าสงครามนะ

ขอให้บ้านบึ้ม   *attack* *attack*

juppy

• *
  • ใช่หรือเปล่า !

จะไปเรียนแบบบรีชมันทำไม  ระลึกชาติกันเป็นว่าเล่น

เดวถ้าจบชาติของคาบูโตะ  แล้วไม่ตัดเรื่องเข้าสงครามนะ

ขอให้บ้านบึ้ม   *attack* *attack*

ปล่อยบ้านแกเหอะ (อยากดูละรึกชาิติของโทบิ)  *damage* *damage*
...............................................

fien12345

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ถ้าระลึกชาติของโทบินี่คงจะไม่ต้องเดากันต่อละ *haha*

Augustz

• *
โทบิ คือตัวละครที่เราลุ้นกันมาเกือบปีเหนจะได้

ถ้ามันตายไปทั้งๆใส่หน้ากาก ผมจะไปญี่ปุ่น ไปรุมประชาทัน อ.มาซาชิ ซักที *haha* *haha* *haha*

bignaja123

• *

ปล่อยบ้านแกเหอะ (อยากดูละรึกชาิติของโทบิ)  *damage* *damage*

???  มีปัญหาอะไรกะเม้นผมหรอครับ มาแช่งให้บ้านผมบึ้ม   พิมดีๆ ก้อไม่มีใครว่าหรอกนะ 

อีกอย่างผมไปขอให้บ้านคุณบึ้มหรอ       อยากดูก้อเรื่องของคุณสิ   

ถ้าผมขอให้บ้านคุณบึ้ละ ชอบมั้ย  นิสัย เพิ่งตัดผมมาไงเนี่ย  *disappoint*

fien12345

• *
ปรากฎว่าโทบิตายมาถอดหน้ากากดูทุกคนอึ้งและคิดในใจว่า ใครวะ!? *shock*

bignaja123

• *
ปรากฎว่าโทบิตายมาถอดหน้ากากดูทุกคนอึ้งและคิดในใจว่า ใครวะ!? *shock*

ผมนึกภาพตามแล้ว ฮาครับ  *haha* *haha*

juppy

• *
  • ใช่หรือเปล่า !

ผมนึกภาพตามแล้ว ฮาครับ  *haha* *haha*

เอาอีก 1 ฮา ครับ *haha*
...............................................

mint1458

• บุคคลทั่วไป

นึกภาพตามแล้ว ฮาเช่นกัน

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
เอ่อนะ เข้ามาดูว่าบ้านใครจะบึ้มก่อน  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Haroshi

• *
  • ผมมาทำอะไร????
เอ่อนะ เข้ามาดูว่าบ้านใครจะบึ้มก่อน  *haha*

อาจจะเป็นบ้าน''อ.มาซาชิ ''ก็เป็นได้...... ''มาเเนวคนอวดผี'' *haha*
เรื่อง! นี้ !ถึง !ครู อัง ค ณาเเน่ ๆ!!!!!!

prince_devil

• *
  • ฉันจะคอยเป็นกำแพงตลอดไปให้นายได้ฝ่าข้าม..

นึกภาพตามแล้ว ฮาเช่นกัน

ถ้าเป็นอย่างนั้น... กี๊สสสสสสสสสสสสสส *glad* *glad* *glad*
คัทท-สึ!......