Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

1ตัวละครที่หายไป และมีทีท่าว่าจะกลับมาวุ่นวายอีกครั้ง

หน้า: (1/7) > >>

Augustz:

จำกันได้มั้ยคับ ว่าคนๆนี้คือใคร *hoho*

เหนมันเอาอะไรออกมาจากหลังรูปของเกะก้ไม่รุ้อ่ะคับ

ดูท่าทางแล้วเหมือนคิดจะหนีออกมาก่อความวุ่นวายซะด้วยสิ  ถ้ามันออกมาแล้วมันจะทำอะไร

หรือว่า มันจะบอกโตะเกี่ยวกับความลับของตระกูล อุสึมากิ แล้วมีการย้อนอดีตอีกเล็กน้อย *shock*

เพื่อนๆคิดว่าไง ลองมาเดาๆดูกันนะคับ *glad*

bignaja123:

มีอีกคน

หลังจากมันเจอข้อความลับ  ก้อหายจ้อย   เดวมีละลึกชาติอีกคอยดู *rip* *rip*

Augustz:

ถ้าทำรวมเล่มออกมา  ผมว่า ไม่ต่ำกว่า30เล่มอ่ะคับ สำหรับภาคสงคราม

นารูโตะ สุ้กัน1ภาค จะมีประมาณ1-3เล่ม ไม่รวมย้อนอดีต  แต่นี้มาหลายแล้วอ่ะคับ นับตั้งแต่โทบิประกาศสงคราม

ตั้งแต่เล่ม55 ตอน515  ตอนนี้ถึงตอน583  ก้68ตอนแล้ว ยังไม่ถึงครึ่งสงครามด้วยมั้ง

เล่มนึงมี7ตอน  กว่าจะถึง583 ก้ประมาน10เล่ม กว่าจะจบสงคราม ผมว่าประมาน30ได้

ถ้าจารย์แกกะจะย้อนอดีตตัวละครให้ครบอ่ะนะ *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

bignaja123:

ผมเริ่มเบื่อแล้วซิ

จะไปเรียนแบบบรีชมันทำไม  ระลึกชาติกันเป็นว่าเล่น

เดวถ้าจบชาติของคาบูโตะ  แล้วไม่ตัดเรื่องเข้าสงครามนะ

ขอให้บ้านบึ้ม   *attack* *attack*

juppy:

--- อ้างจาก: bignaja123 ที่ ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 01:51:45 ---ผมเริ่มเบื่อแล้วซิ

จะไปเรียนแบบบรีชมันทำไม  ระลึกชาติกันเป็นว่าเล่น

เดวถ้าจบชาติของคาบูโตะ  แล้วไม่ตัดเรื่องเข้าสงครามนะ

ขอให้บ้านบึ้ม   *attack* *attack*

--- End quote ---

ปล่อยบ้านแกเหอะ (อยากดูละรึกชาิติของโทบิ)  *damage* *damage*

หน้า: (1/7) > >>

Go to full version