หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ตกลงสงครามนี้ดูเหมือนว่าจุดประสงค์คืออะไร  (อ่าน 37378 ครั้ง)

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
Re: ตกลงสงครามนี้ดูเหมือนว่าจุดประสงค์คืออะไร
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: อ. 20 มี.ค. 2012 เวลา 21:29:28 »
มาดาระถ้าโดนปิดผนึกซากอสูรก็จบ ขนาดรุ่น 1 ยังโดนมาแล้ว 5 5 5 นารูโตะนาจะใช้วิชานี้ได้เนอะ เจ๋งเลยงั้น ผนึกแม่ม   (นอกเรื่องอีกและตู  *disappoint*)
ถ้าโตะใช้วิชานี้ โตะก้ตายสิ  *disappoint*

เกะก้กลายเปนพระเอกแทนสิ การ์ตูนมันชื่อ นารูโตะ ถ้าโตะตายก้ต้องเปลี่ยนชื่อเรื่องเส้ ปัดธ่อ *haha*

แต่ผมว่าไม่แน่นะครับ เพราะเรื่องนารูโตะ มีสิทธิที่จะจบแบบหักมุมแน่ๆเพราะดูจากคนเขียนละก็ค่อนข้าง indy พอสมควร ไอ่ที่ตายดันฟื้น ไอ่ที่อยูดันตาย *attack*
ผมว่ายังไง โตะก้ไม่ตายแล้วก้ต้องมีวิธีที่จะหยุดมาดาระอยุ่แน่ๆ

เพราะโตะเคยบอกไว้ว่า จะไม่ยอมตาย จนกว่าจะได้เป็นโฮคาเงะ

ปล.ผมกำลังปลอบใจตัวเอง  *haha*

แต่ถ้าตอนต่อไปมีชื่อว่า กำเนิด โอโรจิมารุ โดย คาบูโตะ คลอดออกมาแม่ม ทำใจเลยครับ เรื่อง โตะ *haha* *haha* *haha* *haha*
ทำใจทำไมอ่ะคับ  งง  *้ัdoubt*

ทำใจกับเนื้อเรื่องที่ หักมุมไงครับ *disappoint*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
Re: ตกลงสงครามนี้ดูเหมือนว่าจุดประสงค์คืออะไร
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: อ. 20 มี.ค. 2012 เวลา 21:55:42 »
อ่อ คับ  กว่าจะเข้าใจ

*haha* *haha* *haha*