หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: มีเรื่องสงสัยอ่าคับ  (อ่าน 4427 ครั้ง)

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
มีเรื่องสงสัยอ่าคับ
« เมื่อ: ส. 10 มี.ค. 2012 เวลา 13:39:04 »
มีเรื่องจะถามอยุ่น่ะคับ

1.โฮคาเงะรุ่นที่2มีลูกรึป่าว

2.ถ้ามี โทบิเปนไปได้มั้ย ที่มันจะเปนลูกของรุ่น2 เพราะไหนๆก้เปนคนของเซนจู

3.วิชาเคลื่อนย้ายมิติ มันคล้ายๆกับก้าวเท้าอัศนีที่รุ่น2คิดขึ้นมารึป่าว

4.ถ้าเหมือนกัน ก้พอมีเค้าว่าเปนโทบิได้นะ เพราะจากเนตรที่มีสะสมไว้เยอะขนาดนั้น น่าจะแสดงถึงว่าไม่ใช่คนในอุจิวะ
   แล้วที่มันโกหกโคนันว่ามีพลังของทั้ง2ตระกูลอยุ่ ขัดกับการที่มันเปนอุจิวะแต่มีเนตรตุนไว้เยอะนะ
   ที่มันบอกอาจหมายถึงเปนคนในเซนจู แต่เอาเนตรมาใส่ เลยทำให้มีพลังของทั้ง2ตระกูล

คิดดูเล่นๆนะคับ ใครมีคำตอบช่วยมาตอบให้ผมทีนะคับ

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
Re: มีเรื่องสงสัยอ่าคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ส. 10 มี.ค. 2012 เวลา 18:54:38 »
เท่าที่จำได้นะ ในเรื่องไม่ได้กล่าวถึง เมียหรือลูก ของรุ่น2 เลยครับ .. พวกเราเลยไม่รู้ว่า รุ่น2 มี เมียกับลูกหรือป่าว
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

คุยด้วยคน

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
Re: มีเรื่องสงสัยอ่าคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ส. 10 มี.ค. 2012 เวลา 20:12:03 »
รุ่น 2 เป็น บุคคลที่ โลกลืม  *disappoint*