หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณคิดว่า จ้าวแห่งความมืด เรลี่ น่าจะมีค่าหัวเท่าไรคับ?  (อ่าน 24528 ครั้ง)

Merry

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ผมว่า 950 เป็นถึง รองกัปตัน ของราชาโจรสลัด

( เพื่อไม่ให้ เงินเฟ้อ เลย 950 พอ  55 5 5)

pujee

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
ผมว่า 950 เป็นถึง รองกัปตัน ของราชาโจรสลัด

( เพื่อไม่ให้ เงินเฟ้อ เลย 950 พอ  55 5 5)

เอา 2 ตัว 1700 ได้ป่ะครับ ^^
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ไม่แพงเกินไปหรอ 2ตัว 1700

pujee

• *
ไม่แพงเกินไปหรอ 2ตัว 1700

จาก 1900 ต่อได้ 200 ก็นอนฝันดีละครับ
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
จะนอนหลับหรอ

NaTTaJaK

• *
  • ถ้าหากเรายังไม่ทิ้งความฝันความฝันก็จะยังไม่ทิ้งเรา
    • [url=http://pic.free.in.th/id/bbf4ce827994fc8d5cf82e62ed8076a9][img]http://image.free.in.th/z/ib/imagesca3zzbcu.jpg[/img][/url]
ฮั่นแน่ะ

ท่านPUปริศนาเยอะครับพอๆกะท่านเดาอ่าครับ
มังกรเฝ้ารอโอกาสที่จะผงาจขึ้นสู่ท้องฟ้าในขณะที่เวลายังมาไม่ถึงมันจะซุกหัวซ่อนกรงเล็บและเก็บตัวอยู่ใต้ห้วงน้ำลึกโดย
พยายามไม่ให้เกิดระลอกคลื่น^^

nontananbaba

• *
  • อยากให้เธอ "อ่อยเบาๆ"เธอจะได้ "...บ่อยๆ"(แอบเรท555
ฮั่นแน่ะ

ท่านPUปริศนาเยอะครับพอๆกะท่านเดาอ่าครับ
ที่ว่าปริศนาเยอะนี่หมายถึงมุกแต่ละมุกของเขาใช่ไหมครับ *hoho* *hoho* *hoho*

เดามั่วมั่ง

• *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
ฮั่นแน่ะ

ที่ว่าปริศนาเยอะนี่หมายถึงมุกแต่ละมุกของเขาใช่ไหมครับ *hoho* *hoho* *hoho*

ท่าน อ.ศาสตราจารย์ Dr. Pujee ครับ ขอซัก 3-4 เม็ดซิครับ....มุกน่ะ จะเอาไปขายช่วงนี้กำลังขัดสน ^^

ว่าแต่รูปส่วนตัวของท่าน กับลายเซ็นนี่ของ ท่าน อ.ศาสตราจารย์ Dr. Pujee ช่างเข้ากันได้พอดิบพอดีเลยนะครับ..
*disappoint*

pujee

• *
ฝังไปในอวัยวะแล้วอะครับ ขอโทษด้วยจริงๆ จะแกะออกมาก็กระไรอยู่

รูปส่วนตัวกับลายเซนต์ เป็นประเภท mix and ไม่ match มันเป็น style you know?? ฮ่าๆ

[email protected]

• *
ผมว่าค่าหัวคงไม่เกินลูฟี่ตอนจบเรื่องหรือได้เป็นจ้าวแห่งโจรสลัดหลอกครับ
คิดดู ลูฟี่ไม่ได้เป็นเจ็ดเทพ ไม่ได้เป็น4จักพรรค์ ค่าหัวเลยมีสิทธิ์เพิ่มไปเรื่อยๆ
ถ้าจบเรื่องลูฟี่ค่าหัว1000ล้าน แสดงว่ายุคโรเจอร์ ก็ไม่น่าเกิน1000ล้านเหมือนกัน
เรลี่ก็คง700มั้ง
4จักพรรค์ ไม่เหมือน7เทพโจรสลัดนะ ค่าหัวไม่ได้ถูกยกเลิกซะหน่อย *-*

pujee

• *