Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คุณคิดว่า จ้าวแห่งความมืด เรลี่ น่าจะมีค่าหัวเท่าไรคับ?

หน้า: << < (5/6) > >>

NaTTaJaK:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ จ. 05 มี.ค. 2012 เวลา 13:15:29 ---ฮั่นแน่ะ

--- End quote ---

ท่านPUปริศนาเยอะครับพอๆกะท่านเดาอ่าครับ

nontananbaba:

--- อ้างจาก: NaTTaJaK ที่ อ. 06 มี.ค. 2012 เวลา 09:07:04 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ จ. 05 มี.ค. 2012 เวลา 13:15:29 ---ฮั่นแน่ะ

ท่านPUปริศนาเยอะครับพอๆกะท่านเดาอ่าครับ

ที่ว่าปริศนาเยอะนี่หมายถึงมุกแต่ละมุกของเขาใช่ไหมครับ *hoho* *hoho* *hoho*

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: nontananbaba ที่ อ. 06 มี.ค. 2012 เวลา 10:11:59 ---
--- อ้างจาก: NaTTaJaK ที่ อ. 06 มี.ค. 2012 เวลา 09:07:04 ---

ที่ว่าปริศนาเยอะนี่หมายถึงมุกแต่ละมุกของเขาใช่ไหมครับ *hoho* *hoho* *hoho*

ท่าน อ.ศาสตราจารย์ Dr. Pujee ครับ ขอซัก 3-4 เม็ดซิครับ....มุกน่ะ จะเอาไปขายช่วงนี้กำลังขัดสน ^^

ว่าแต่รูปส่วนตัวของท่าน กับลายเซ็นนี่ของ ท่าน อ.ศาสตราจารย์ Dr. Pujee ช่างเข้ากันได้พอดิบพอดีเลยนะครับ.. *disappoint*

pujee:

ฝังไปในอวัยวะแล้วอะครับ ขอโทษด้วยจริงๆ จะแกะออกมาก็กระไรอยู่

รูปส่วนตัวกับลายเซนต์ เป็นประเภท mix and ไม่ match มันเป็น style you know?? ฮ่าๆ

[email protected]:

--- อ้างจาก: ronnaman ที่ จ. 05 มี.ค. 2012 เวลา 03:16:09 ---ผมว่าค่าหัวคงไม่เกินลูฟี่ตอนจบเรื่องหรือได้เป็นจ้าวแห่งโจรสลัดหลอกครับ
คิดดู ลูฟี่ไม่ได้เป็นเจ็ดเทพ ไม่ได้เป็น4จักพรรค์ ค่าหัวเลยมีสิทธิ์เพิ่มไปเรื่อยๆ
ถ้าจบเรื่องลูฟี่ค่าหัว1000ล้าน แสดงว่ายุคโรเจอร์ ก็ไม่น่าเกิน1000ล้านเหมือนกัน
เรลี่ก็คง700มั้ง

4จักพรรค์ ไม่เหมือน7เทพโจรสลัดนะ ค่าหัวไม่ได้ถูกยกเลิกซะหน่อย *-*

หน้า: << < (5/6) > >>

Go to full version