หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเจ๋งที่สุดในแฟรี่เทล  (อ่าน 20108 ครั้ง)

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
Re: ใครเจ๋งที่สุดในแฟรี่เทล
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ศ. 25 พ.ค. 2012 เวลา 14:47:18 »
ผมทองชื่อลูซี่ฮะ  *number1*

ส่วนผมแล้ว ผมชอบทุกคน เพราะไม่มีใครไม่อึ๋มเลย เรื่องนี้  *nude* *nude* *nude*

Superdell

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ศ. 25 พ.ค. 2012 เวลา 16:30:28 »
ผม ให้  นัทสึ ครับ เพราะเป็น ดรากอลสเลเยอร์ คนเดียว ที่สามารถ  กิน และใช้ พลังของ ธาตุอื่นได้ ่น เอเทเรี่ยน  กับ  สายฟ้า  ถ้ามีอันอื่นอีก  คงไม่พ้น  มีตอนหนึ่ง ที่เอลซ่าบอกว่า  ถ้า นัทสึ เอาจริง เพื่อปกป้องใคร สักคนแล้ว    นัทสึจะแข็งแกร่งกว่า  แล้วก็ เก่งกว่า  ตนเองด้วย 

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ศ. 25 พ.ค. 2012 เวลา 20:54:56 »
ผมทองชื่อลูซี่ฮะ  *number1*

ส่วนผมแล้ว ผมชอบทุกคน เพราะไม่มีใครไม่อึ๋มเลย เรื่องนี้  *nude* *nude* *nude*

เวนดี้(เอิร์ธแลนด์)กับเลวี่ไง *hoho*