หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: มารุ้จักกับ พิมพ์ดาวกัน  (อ่าน 80788 ครั้ง)

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
Re: มารุ้จักกับ พิมพ์ดาวกัน
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 22:58:26 »
กระทู้นี้ เค้าสงสัยว่า คนที่ชื่อ พิมพ์ดาวในเว็บนั้น กับนู๋แพนเว็บนี้ คนเดียวกันรึเปล่า เท่านั้นแหละ

ป.ล.น้ำใกล้จะเดือดแล้วใช่ไหม

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

manskaclub

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 22:59:18 »
 *love* *love*

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 23:00:47 »
แต่ ถ้าสงสัยกันมากนัก จัดมิตติ้งกันซะเลยเป็นไง -*-

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

manskaclub

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 23:04:08 »
ดูจากทรงผมก็ไม่ใช้ละ

อยากเหน ภาพคุณ แพน ถอดแว้นจังเลย 55

windyzero

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 23:04:58 »
มีของกินรอบดึกแล้ว มาม่ารสต้มแซ่บ -*-

ป.ล. ขอกระโดดยัน นู๋แพนของแท้ ต้อง หัวเหม่ง ด้วยนะ

extrabome

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ไม่มีเจตนาดิสเครดิตใครครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 23:10:51 »
ปล. ใครข้องใจแนะนำให้เจอกันแคมป์ SCG ได้นะคะ ไปป้วนเปี้ยนบ่อยคะ หรือประมาณกรกฎาคมนี้ เจอกันได้ที่ งานรับปริญญา จุฬาฯ คะรับปีนี้!![/color]

ว่าแต่รับปริญญาตรี หรือโท ครับ
จะได้เดาอายุถูก

*hoho*

panndora

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 23:18:19 »
มีของกินรอบดึกแล้ว มาม่ารสต้มแซ่บ -*-

ป.ล. ขอกระโดดยัน นู๋แพนของแท้ ต้อง หัวเหม่ง ด้วยนะ
อย่าไปพูดถึงทรงผมที่ไม่น่าจดจำทรงนั้นเลย ฮึๆๆ

อยากเหน ภาพคุณ แพน ถอดแว้นจังเลย 55
ถอดแว่นก็ข้างล่างไงครับ
ว่าแต่น้องแพนนี่น่ารักกว่า พิมพ์ดาว อีกนะ *love*
ศัลยกรรมเยอะคะสารภาพ!! อย่าให้เอารูปตอนปี 1 ปี 2 ลง จะฮารูปสมัยหัวเหม่งอย่างที่ป๋าวินบอก ฮึๆๆ
ส่วนรูปในบอร์ดปกติจะเน้นเอารูปที่ใส่แว่นมาจากทุกยุคทุกสมัยคะ เคยเอารูปสมัยยังไม่เริ่มศัลยกรรมมาลงด้วยช่วงนึง ละก็เปลี่ยนไป

ปล. ใครข้องใจแนะนำให้เจอกันแคมป์ SCG ได้นะคะ ไปป้วนเปี้ยนบ่อยคะ หรือประมาณกรกฎาคมนี้ เจอกันได้ที่ งานรับปริญญา จุฬาฯ คะรับปีนี้!![/color]

ว่าแต่รับปริญญาตรี หรือโท ครับ

*hoho*
24 แล้วคะ ณ วันนี้!!

ตบท้ายอีกทีคะ ว่าไม่ใส่ใจลงให้คิดกันเอาเอง ไม่สนใจอะไรคะก็รอดูฟีตแบ็ค ถ้ามีปัญหาก็จบข่าวคะ ว่าละก็ไปดูเป็นข่าว ก่อนไว้จะวนมาดูทู้ใหม่
เพราะพูดมากไปก็จะเหมือนสร้างกระแสป้องตัวเอง เรื่องพวกนี้เจอได้ทั่วไปเวลาถ่ายรูปละอัพโหลดลงอินเตอร์เน็ตอยู่แล้ว เรารู้ว่าเราคือใครพอคะ!! ไปนะสำหรับทู้นี้ ^^

extrabome

• *
  • ไม่มีเจตนาดิสเครดิตใครครับ
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 23:28:02 »

*hoho*

รุ่นเดียวกันเลย แต่ผมคงจะแก่เดือนมากกว่าครับ

windyzero

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 23:35:32 »
แฮปปีเบิิร์ธเดย์นู๋แพน ซะเลยละกัน ฮี่ๆๆ

ป.ล. แต่อยากไปกดไลค์ด้วยอ้ะ 555+

panndora

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 23:38:05 »
ไม่ได้หมายถึงว่าเกิดวันนี้ หมายถึง ณ ปัจจุบันนี้ 24 แล้วเฉยๆ *disappoint*

windyzero

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 23:38:53 »
โด่ว ไอ้เราก็นึกว่า วันนี้จะเป่าเทียน

ArtNut

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 23:44:55 »

อย่าไปพูดถึงทรงผมที่ไม่น่าจดจำทรงนั้นเลย ฮึๆๆ

ถอดแว่นก็ข้างล่างไงครับ
ว่าแต่น้องแพนนี่น่ารักกว่า พิมพ์ดาว อีกนะ *love*
ศัลยกรรมเยอะคะสารภาพ!! อย่าให้เอารูปตอนปี 1 ปี 2 ลง จะฮารูปสมัยหัวเหม่งอย่างที่ป๋าวินบอก ฮึๆๆ
ส่วนรูปในบอร์ดปกติจะเน้นเอารูปที่ใส่แว่นมาจากทุกยุคทุกสมัยคะ เคยเอารูปสมัยยังไม่เริ่มศัลยกรรมมาลงด้วยช่วงนึง ละก็เปลี่ยนไป

*hoho*

ตบท้ายอีกทีคะ ว่าไม่ใส่ใจลงให้คิดกันเอาเอง ไม่สนใจอะไรคะก็รอดูฟีตแบ็ค ถ้ามีปัญหาก็จบข่าวคะ ว่าละก็ไปดูเป็นข่าว ก่อนไว้จะวนมาดูทู้ใหม่
เพราะพูดมากไปก็จะเหมือนสร้างกระแสป้องตัวเอง เรื่องพวกนี้เจอได้ทั่วไปเวลาถ่ายรูปละอัพโหลดลงอินเตอร์เน็ตอยู่แล้ว เรารู้ว่าเราคือใครพอคะ!! ไปนะสำหรับทู้นี้ ^^

จบข่าว เจาะข่าวเด่น กับสรยุทธแล้ว อิอิ

panndora

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 23:47:45 »
ต่อได้คะพี่นัท เราเฉยๆอ่ะยังไงก็ได้ ^^

skeptical

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 23:55:51 »
เอาง่ายๆ เรปเดียวจบ ถ่ายรูปคู่ป้าย  panndora เท่านั้นละคับ =x=

windyzero

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 23:56:30 »
ง่ายๆสั้น ป่ะ หาไรกินกัน 555+