หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: มารุ้จักกับ พิมพ์ดาวกัน  (อ่าน 80779 ครั้ง)

ArtNut

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: มารุ้จักกับ พิมพ์ดาวกัน
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 23:59:50 »
ต่อได้คะพี่นัท เราเฉยๆอ่ะยังไงก็ได้ ^^
ถ้าเป็นลูฟี่ คงพูดว่า ไม่ว่าเธอจะเป็นใคร แต่เธอก็เป็นพักพวกของฉันแล้ว ขอใช้คำนั้นกับนู๋แพนเช่นกันจ้ะ

extrabome

• *
  • ไม่มีเจตนาดิสเครดิตใครครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ศ. 24 ก.พ. 2012 เวลา 00:05:24 »
ง่ายๆสั้น ป่ะ หาไรกินกัน 555+
กินอะไรดีครับ เอาบะหมีกึ่งสำเร็จรูปไหม

OffeSpiN

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ศ. 24 ก.พ. 2012 เวลา 03:08:08 »
ตอนแรกก็นึกว่าหมายถึงไอ่นี่..  V  *้ั์drinktea*
                                     V
                                     V

แต่พอเข้ามาอ่านก็งงไป 2 นาที ไม่บอกผมก็ไม่รู้นะเนี่ยว่าคนละคน คล้ายมากทั้ง หน้า ผม แว่น สร้อยคอ
ต้องดูรูปที่ถอดแว่นถึงจะรู้ว่าคนละคน แต่ถ้าบอกว่าเป็นพี่น้องกันนี่ผมก็เชื่อนะ เอ๊ะ..*้ั์shock3*! หรือจะมีพี่น้องที่พลัดพรากกันไปตอนเด็กๆ

*้ั์uppercut*

นี่ถ้าเค้าเอารูปตัวเองมาลงบ้าง เค้าจะโดนแบบนี้ไม๊อ่ะ..

ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

pujee

• *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ศ. 24 ก.พ. 2012 เวลา 04:00:28 »
ไม่คิดว่ากระทู้นี้จะยาวขนาดนี้ ไปสงสัยอะไรกัน ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับเขาสักหน่อย ถ้าไม่ใช่เขาเขาก็รู้แก่ใจ แต่ถ้าใช่เขาก็เสียชื่อ - -"
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

Nabonginw

• *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ศ. 24 ก.พ. 2012 เวลา 04:01:51 »
มาคะพร้อมต่อละละครจบละ!! ที่หายไปไปนั่งต่อรูปมานิดหน่อย

เอาคะเต็มที่ เอามาเทียบให้แบบนี้เลย ความลึกของสันดั้ง ทรงของจมูก โทนผิว ลองเทียบเอาละกันคะว่าใครเป็นใคร??
อันนี้ส่วนตัวนะเราอ่ะทำศัลยกรรมมาแต่น้องพิมดาวอะไรนี่เนี่ยไม่รู้เหมือนกัน แต่โดยทั่วไปคนที่ทำมาพิมพ์หน้าจะคล้ายๆกันอยู่แล้ว
ส่วนเรื่องรูปว่อนรูปนัวรูปไม่ใช่ไม่มองประเด็นคะ เมนท์นี้คือจบละให้วิเคราะห์กันเอาเองว่าใช่ไม่ใช่ เพราะส่วนตัวไม่ได้ซีเรียสขนาดนั้น
คิดว่าใช่ก็ใช่ ไม่ใช่ก้ไม่ใช่ มันแล้วแต่ละคนคะ ใครจะมาด่าว่าเราโกหกป่าววะ เกรียนป่าววะก็อยู่ที่วิจารณญาณแต่ละคนคะ

ปล. ใครข้องใจแนะนำให้เจอกันแคมป์ SCG ได้นะคะ ไปป้วนเปี้ยนบ่อยคะ หรือประมาณกรกฎาคมนี้ เจอกันได้ที่ งานรับปริญญา จุฬาฯ คะรับปีนี้!!

ลงลายน้ำมันซะเลย
*number1*เคลียร์ *number1* *number1* *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow*

OffeSpiN

• *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: ศ. 24 ก.พ. 2012 เวลา 04:42:46 »
ไม่คิดว่ากระทู้นี้จะยาวขนาดนี้ ไปสงสัยอะไรกัน ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับเขาสักหน่อย ถ้าไม่ใช่เขาเขาก็รู้แก่ใจ แต่ถ้าใช่เขาก็เสียชื่อ - -"
กระทู้นี้ยังไม่ได้ออกทะเลเลยท่าน ซะหน่อยน่ะ เดี๋ยวกระทู้น้อยใจ  *้ั์drinktea*
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

pujee

• *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ศ. 24 ก.พ. 2012 เวลา 04:55:18 »
กระทู้นี้ยังไม่ได้ออกทะเลเลยท่าน ซะหน่อยน่ะ เดี๋ยวกระทู้น้อยใจ  *้ั์drinktea*

กระทู้นี้ no comment จริงๆครับ ไม่ได้เกี่ยวกับที่สมัครสมาชิกบอร์ดมาเพื่ออยากจะโพส ฮ่าๆ
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

alcoholismz

• *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: ศ. 24 ก.พ. 2012 เวลา 05:50:26 »
เอาง่ายๆ เรปเดียวจบ ถ่ายรูปคู่ป้าย  panndora เท่านั้นละคับ =x=

โดนจัยยยย

devicry

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • จากใจที่ด้านชา
    • [url=http://image.ohozaa.com/view/5oalm][img]http://image.ohozaa.com/i/3e3/g1YgH.jpg[/img][/url]
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: ศ. 24 ก.พ. 2012 เวลา 06:59:37 »
ผมน่าจะมีส่วนผิด  ด้วยนะเนี่ยะกับประเด็นนี้ ไม่มากก้อน้อย  ต้องขอชี้แจงสักนิด

ที่ผมสงสัย  ไม่ได้จิงจังไรมากเลย  แค่ไม่แน่ใจ  เพราะรุปนี่เค้าใส่แว่นบังหน้าตา  ก้อเลยจำไม่ได้  ขอโทดนะคับ

แล้วก้อ  เหนว่า  แฟนเค้าไม่ให้ลงรุป  เราก้อเลยไม่แน่ใจนิดนึง  ก้อแค่เนี่ยะ  ไม่คิดว่าจะเลยเถิดรุป มาแบบนี้

ผมต้องแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง  และขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย

จบข่าวสวัสดีคับผม

หากเลือกคู่ต่อสู้ผิด ก้อจงเลือกอาวุธให้ถูก

ZenkImu

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: ศ. 24 ก.พ. 2012 เวลา 07:45:01 »
มาคะพร้อมต่อละละครจบละ!! ที่หายไปไปนั่งต่อรูปมานิดหน่อย

เอาคะเต็มที่ เอามาเทียบให้แบบนี้เลย ความลึกของสันดั้ง ทรงของจมูก โทนผิว ลองเทียบเอาละกันคะว่าใครเป็นใคร??
อันนี้ส่วนตัวนะเราอ่ะทำศัลยกรรมมาแต่น้องพิมดาวอะไรนี่เนี่ยไม่รู้เหมือนกัน แต่โดยทั่วไปคนที่ทำมาพิมพ์หน้าจะคล้ายๆกันอยู่แล้ว
ส่วนเรื่องรูปว่อนรูปนัวรูปไม่ใช่ไม่มองประเด็นคะ เมนท์นี้คือจบละให้วิเคราะห์กันเอาเองว่าใช่ไม่ใช่ เพราะส่วนตัวไม่ได้ซีเรียสขนาดนั้น
คิดว่าใช่ก็ใช่ ไม่ใช่ก้ไม่ใช่ มันแล้วแต่ละคนคะ ใครจะมาด่าว่าเราโกหกป่าววะ เกรียนป่าววะก็อยู่ที่วิจารณญาณแต่ละคนคะ

ปล. ใครข้องใจแนะนำให้เจอกันแคมป์ SCG ได้นะคะ ไปป้วนเปี้ยนบ่อยคะ หรือประมาณกรกฎาคมนี้ เจอกันได้ที่ งานรับปริญญา จุฬาฯ คะรับปีนี้!!

ลงลายน้ำมันซะเลย

*้ัิbored* ผมรู้แค่ว่าน่ารักอ่ะ  *love* แค่นั้นแหละจบ

ไปศัลย์ที่ไหนมามั่ง กำลังเก็บข้อมูล  *้ัunexplain*  อยากไปมั่ง

alcoholismz

• *
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: ศ. 24 ก.พ. 2012 เวลา 07:52:41 »
เอาง่ายๆ เรปเดียวจบ ถ่ายรูปคู่ป้าย  panndora เท่านั้นละคับ =x=

ผมว่า ความคิดเห็นนี้น่าสนใจ ดีนะ ฮ่าๆๆๆ

pujee

• *
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: ศ. 24 ก.พ. 2012 เวลา 09:41:53 »
เพราะกระทู้นี้ป่าวเนี่ย วันนี้บอร์ดเงียบมาก หมดความคึกคักไปโดยปริยาย ฮ่าๆ

prince_fenris

• *
    • punzas.net
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: ศ. 24 ก.พ. 2012 เวลา 10:30:32 »
 *dontknow* *dontknow* *disappoint* *disappoint* *rip* *rip*

Bluecloud

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
    • beartatelier
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: ศ. 24 ก.พ. 2012 เวลา 10:51:55 »
อ่ะผมเอารูปขึ้นเป็นเพื่อนน้อง pan ละกัน ฮ่าๆ
ทำแล้วผิดหวัง ดีกว่ามานั่งเสียใจที่ไม่ได้ทำ

manskaclub

• *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: ศ. 24 ก.พ. 2012 เวลา 11:15:03 »
เยี่ยม