Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

มารุ้จักกับ พิมพ์ดาวกัน

หน้า: << < (7/36) > >>

ArtNut:

--- อ้างจาก: panndora ที่ พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 23:47:45 ---ต่อได้คะพี่นัท เราเฉยๆอ่ะยังไงก็ได้ ^^

--- End quote ---
ถ้าเป็นลูฟี่ คงพูดว่า ไม่ว่าเธอจะเป็นใคร แต่เธอก็เป็นพักพวกของฉันแล้ว ขอใช้คำนั้นกับนู๋แพนเช่นกันจ้ะ

extrabome:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 23:56:30 ---ง่ายๆสั้น ป่ะ หาไรกินกัน 555+

กินอะไรดีครับ เอาบะหมีกึ่งสำเร็จรูปไหม

OffeSpiN:

ตอนแรกก็นึกว่าหมายถึงไอ่นี่..  V  *้ั์drinktea*
                                     V
                                     V

แต่พอเข้ามาอ่านก็งงไป 2 นาที ไม่บอกผมก็ไม่รู้นะเนี่ยว่าคนละคน คล้ายมากทั้ง หน้า ผม แว่น สร้อยคอ
ต้องดูรูปที่ถอดแว่นถึงจะรู้ว่าคนละคน แต่ถ้าบอกว่าเป็นพี่น้องกันนี่ผมก็เชื่อนะ เอ๊ะ..*้ั์shock3*! หรือจะมีพี่น้องที่พลัดพรากกันไปตอนเด็กๆ

*้ั์uppercut*

นี่ถ้าเค้าเอารูปตัวเองมาลงบ้าง เค้าจะโดนแบบนี้ไม๊อ่ะ..

pujee:

ไม่คิดว่ากระทู้นี้จะยาวขนาดนี้ ไปสงสัยอะไรกัน ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับเขาสักหน่อย ถ้าไม่ใช่เขาเขาก็รู้แก่ใจ แต่ถ้าใช่เขาก็เสียชื่อ - -"

Nabonginw:

--- อ้างจาก: panndora ที่ พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 23:02:35 ---มาคะพร้อมต่อละละครจบละ!! ที่หายไปไปนั่งต่อรูปมานิดหน่อย

เอาคะเต็มที่ เอามาเทียบให้แบบนี้เลย ความลึกของสันดั้ง ทรงของจมูก โทนผิว ลองเทียบเอาละกันคะว่าใครเป็นใคร??
อันนี้ส่วนตัวนะเราอ่ะทำศัลยกรรมมาแต่น้องพิมดาวอะไรนี่เนี่ยไม่รู้เหมือนกัน แต่โดยทั่วไปคนที่ทำมาพิมพ์หน้าจะคล้ายๆกันอยู่แล้ว
ส่วนเรื่องรูปว่อนรูปนัวรูปไม่ใช่ไม่มองประเด็นคะ เมนท์นี้คือจบละให้วิเคราะห์กันเอาเองว่าใช่ไม่ใช่ เพราะส่วนตัวไม่ได้ซีเรียสขนาดนั้น
คิดว่าใช่ก็ใช่ ไม่ใช่ก้ไม่ใช่ มันแล้วแต่ละคนคะ ใครจะมาด่าว่าเราโกหกป่าววะ เกรียนป่าววะก็อยู่ที่วิจารณญาณแต่ละคนคะ

ปล. ใครข้องใจแนะนำให้เจอกันแคมป์ SCG ได้นะคะ ไปป้วนเปี้ยนบ่อยคะ หรือประมาณกรกฎาคมนี้ เจอกันได้ที่ งานรับปริญญา จุฬาฯ คะรับปีนี้!!
ลงลายน้ำมันซะเลย

*number1*เคลียร์ *number1* *number1* *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow*

หน้า: << < (7/36) > >>

Go to full version