หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดประเด็น  (อ่าน 48190 ครั้ง)

manskaclub

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
Re: เปิดประเด็น
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: ส. 11 ก.พ. 2012 เวลา 13:06:49 »
อืม ๆๆ

เดามั่วมั่ง

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: ส. 11 ก.พ. 2012 เวลา 23:42:33 »
หาตอนที่ออกนอกเขต รูม ไม่เจอเหมือนกัน เอาตอนที่ ลอว์ใช้พลังไปดุพลางๆก่อนละกันจ๊า!!
เท่าที่สังเกตุทุกคนที่โดนสลับก็ใช้หัวพูดเหมือนเดิมนะ

นาทีที่ 9.35 เป็นต้นไปจ้า ตอนที่ลอว์ใช้พลัง

แล้วตกลงถ้านอกเขตรูม คนที่โดนศัลยกรรม จะตายปะครับ

ผมว่าไม่ตายชัวร์ครับ.... (แต่ตายทั้งเป็น เจอพลังแบบนี้ยิ่งกว่าพิการอีก)
คนที่โดนผลของ ลอว์ น่าสงสาร  จะกินจะนั่งจะนอนลำบากแท้....
*damage*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ส. 11 ก.พ. 2012 เวลา 23:44:21 โดย เดามั่วมั่ง »

nu-dawan

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: อา. 12 ก.พ. 2012 เวลา 16:09:30 »
มาลงความเห็นว่าเป็นท่านลอว์อีกคนค่ะ

แต่ยังไงก้อไม่ค่อยอยากให้ที่ท่านเป็น 7 เทพอยู่ดี  เกลียดอาคาอินุอ่ะ(ได้ข่าวว่าไม่เกี่ยวกันนะ) *damage* *damage*

แล้วถ้าใครโดนท่านลอว์ตัดครึ่งตัวอ่ะ เวลากินเข้าไปแล้วมันจะออกทางไหนอ่ะ ไหลออกมาเลยป่าว????
ไม่นิยมออกทะเล แต่ฮาเฮอยู่นอกฝั่ง ^___^

เดามั่วมั่ง

• *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: อา. 12 ก.พ. 2012 เวลา 16:39:41 »
มาลงความเห็นว่าเป็นท่านลอว์อีกคนค่ะ

แต่ยังไงก้อไม่ค่อยอยากให้ที่ท่านเป็น 7 เทพอยู่ดี  เกลียดอาคาอินุอ่ะ(ได้ข่าวว่าไม่เกี่ยวกันนะ) *damage* *damage*

แล้วถ้าใครโดนท่านลอว์ตัดครึ่งตัวอ่ะ เวลากินเข้าไปแล้วมันจะออกทางไหนอ่ะ ไหลออกมาเลยป่าว????

น่าคิดแหะ.... *shock*

EmoHang

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: อา. 12 ก.พ. 2012 เวลา 17:19:34 »
ผมว่าฟลลามิงโ้ก้

ไม่รู้ว่าคิดยังไงถึงได้ตอบ

แต่ความรู้สึกมันบอกว่าฟลามิงโก็

pujee

• *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: อา. 12 ก.พ. 2012 เวลา 17:51:06 »
โดยส่วนตัวผมคิดว่าถ้าลอว์มีความสามารถในการศัลยกรรมแต่ศัตรูไม่ตาย มันไม่โหดอะ แล้วมันจะสู้กับพวกเก่งๆยังไง พวกเก่งๆึคงไม่โง่เข้าไปอาณาเขตง่ายๆ

แล้วสมมุติสู้กับพวกโลเกียอีกจะเอาอะไรไปสู้ นึกภาพไม่ออก ส่วนตัวคิดว่าพวกที่โดนศัลยกรรมน่าจะตายให้มันโหดขึ้นสักหน่อย ^^
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

panndora

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: อา. 12 ก.พ. 2012 เวลา 18:30:39 »
*glad* โหดร้ายจริงๆ แค่ขามาอยู่ที่แขน หัวไปอยู่ที่ก้นก็ทรมาณแล้วนะคะ นี่เอาให้ตายเลยคุณปู่โหดจังเลยคะ

manskaclub

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: อา. 12 ก.พ. 2012 เวลา 18:39:07 »
*glad* โหดร้ายจริงๆ แค่ขามาอยู่ที่แขน หัวไปอยู่ที่ก้นก็ทรมาณแล้วนะคะ นี่เอาให้ตายเลยคุณปู่โหดจังเลยคะ

เหม็นมาก 55 หัวอยุ่ที่ก้น