หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: สงไสเกี่วยกับ ดร.เวก้าพังครับ  (อ่าน 7414 ครั้ง)

vansit123

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
สงไสเกี่วยกับ ดร.เวก้าพังครับ
« เมื่อ: อา. 12 ก.พ. 2012 เวลา 14:26:59 »
ผมสงไสอยู่ว่าเดียวนี้ดร เค้าน่าจะทำผลปีศาสเทียมได้น๋ะ หรึอไม่ก็น่าจะสามารถนำเอาผลปีศาจออกจากคนฯหนึ่งแล้วนำไปให้อีกคนหนึ่งกินได้น๋ะ(เดาล้วนฯ)

panndora

• บุคคลทั่วไป
Re: สงไสเกี่วยกับ ดร.เวก้าพังครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: อา. 12 ก.พ. 2012 เวลา 14:33:57 »
*shock* โหย ปกติแกก้เทพเวอร์อยู่แล้วนะคะ ถ้าทำได้ขนาดนั้นก็เมพขิงๆบร๊ะเจ้าโจ๊กอ่ะคะ *shock*
ข้าน้อยขอคารวะ ท่าน ดร.เวก้าพังค์ ชาบูๆ

pujee

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
Re: สงไสเกี่วยกับ ดร.เวก้าพังครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: อา. 12 ก.พ. 2012 เวลา 18:29:59 »
ถ้าทำของได้เทียมได้ผมว่าคุณภาพก็คงไม่ดีเท่าของจริงมั้ง ยังไงของเสิ่นเจิ้นก็คุณภาำพเสิ่นเจิ้นมั้งครับ แต่ถ้าทำได้จริงก็คงเลียนคุณสมบัติหลักๆได้อะก็คงจะเมพขิงๆอยู่ดี

แต่ไอเรื่องเอาผลปิศาจจากอีกคนไปใส่อีกคนผมว่าเป็นไปได้นะ วิทยาศาสตร์เก่งขนาดให้อาวุธกินได้ ทำไมจะเอาออกมาบ้างไม่ได้เนอะ
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ