หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: มาวิเคราะห์กันระหว่าง ซาสึเกะ กับ นารูโตะ ใครพัฒนานำหน้าใคร  (อ่าน 136081 ครั้ง)

bignaja123

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ปล.แต่ผมพึ่งรู้นะเนี่ยว่า มันชื่อเนตร สังสาระ ปกติผมพิมพ์ สังหาระ ผมก็คิดว่ามันย่อมาจากสังหาร ผมสะเพร่า เองแหละครับ เป็นแฟน นารูโตะ แท้ *้ั์punch* *haha* *disappoint* แต่พอมาฟัง สังสาระ มันดูตลกยังไงมะรู้อะ  *haha* *glad*

พลาดมากๆ เลยนะเนี่ย รวมเล่มตอนมีคำสังสาระออกมาจนถึงตอนนี้ ก้อเกือบ ยี่สิบเล่มแล้วนะ  *haha* *haha*
ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

ooae

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
มีทั้ง สังสาระ สังหาระ ไร้สาระ ไอ้สังกะสีนี่สิ *haha* *haha* *haha* *haha*
....................................
ฝนตก น้ำท่วมเท่าไรกูรก็ไม่กลัว....เพราะโลกส่วนตัวกรูสูง

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
แต่ เนตร ไร้สาระ นิสิครับ 5555+ *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 17 เม.ย. 2012 เวลา 16:15:08 โดย sattkon »

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

kampagank

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
ตอนนี้ตัวโทบิ มัอักขระวาป ของรุ่น 4 อยุ่
Naruto - โฮคาเงะรุ่นที่ 4 มินาโตะโชว์เทพ

Vin D Sel

• *
เกะมีเนตรสีขาวของตระกูลฮิวงะด้วย

chinjung

• *
  • เท้งเต้ง ณ ใจกลางแปซิฟิค
เกะมีเนตรสีขาวของตระกูลฮิวงะด้วย

ส่วน ลี ก็เบิกเนตรสังสาระได้แล้วครับ             

แต่ถ้าอยากรู้ว่า   สายเลือดอุจิวะคนสุดท้าย สิ้นสุดลงยังไง  มีภาพหลักฐานมาให้ดูกันครับ 

จบอย่างอนาถมากครับ   - -"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: จ. 16 เม.ย. 2012 เวลา 22:39:21 โดย chinjung »
  เฮ้ยย..ริบๆทางนั้น  ชายฝั่งรึเปล่าว๊าาาา...   

bignaja123

• *
จบสิ้นแล้วสินะ อุจิวะ

สงสัยอยากเลียนแบบท่าหมัดเมาลี   แต่ตำรวจมาเจอซะก่อน

อายุไม่ถึงกินเหล้า โดนจับเลย  *haha* *haha* *haha*
ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

koratdevil3

• *
โตะสิ   เราเห็นโตะฝึกวิชามาตลอด  *้ั์cool*  ต่างจากเกะ  ยังไม่เคยเห็นเกะฝึกวิชาเลย  ทำตัวลับๆล่อๆ  โผล่มาก็เก่งทุกฉาก  โกงกันชัดๆ *shock*

themangmang1

• บุคคลทั่วไป
ซาซู มันต้องเจอกับร่าง 9 หางถึงจะสูสีที่มี 2 คน ที่ 9 หางมาเป็นนารูโตะร่างคนสีทองๆ ไอเกะมันจะมองไปทางไหนละ .. จักกะโหดทั้งคู่ โตะกับ9หาง

ซาซูใช้กับโตะไม่ได้หรอก

sattkon

• *
 *haha* *haha* *haha*

โดนจับกันถ้วนหน้า ขอแนะนำให้ีจับ โตะ อีกคนข้อหา คาถารัญจวน ชีเปลือยในที่สาธารณะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 17 เม.ย. 2012 เวลา 16:14:38 โดย sattkon »

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

chinjung

• *
  • เท้งเต้ง ณ ใจกลางแปซิฟิค
จบสิ้นแล้วสินะ อุจิวะ

สงสัยอยากเลียนแบบท่าหมัดเมาลี   แต่ตำรวจมาเจอซะก่อน

อายุไม่ถึงกินเหล้า โดนจับเลย  *haha* *haha* *haha*

สภาพเร่ร่อนไปยุโรปแบบนี้  ผมว่าโดนข้อหาแรงงานต่างด้าวน่ะ  - -"   อุจิวะ !!

โดนจับกันถ้วนหน้า ขอแนะนำให้ีจับ โตะ อีกคนข้อหา คาถารัญจวน ชีเปลือยในที่สาธารณะ

ก็คาถานี้แหล่ะครับ  ที่ทำให้โตะรอดจากตำรวจมาได้     *nude* *nude*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 17 เม.ย. 2012 เวลา 17:32:29 โดย chinjung »
  เฮ้ยย..ริบๆทางนั้น  ชายฝั่งรึเปล่าว๊าาาา...   

artkub

• *
  • อยากออกทะเลจัง

555555 *haha* *nude*

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

sattkon

• *
*haha* ใช่ๆที่รอดมาได้เพราะ จิไรยะ ช่วยเอาไว้ 
แต่นะไปกลางทะเล หาฝั่งไม่เจอละตอนนี้  *haha* *disappoint*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ไหนๆก้ลงเรือลำเดียวกันแล้ว ไปให้มันสุดๆไปเลย *hoho*

โตะสิ   เราเห็นโตะฝึกวิชามาตลอด  *้ั์cool*  ต่างจากเกะ  ยังไม่เคยเห็นเกะฝึกวิชาเลย  ทำตัวลับๆล่อๆ  โผล่มาก็เก่งทุกฉาก  โกงกันชัดๆ *shock*

โตะ ก้ฝึกควบคุมจักระ9หาง   เกะก้ฝึกใช้วิชาเนตรที่ได้มาจากอิทาจิและซุซาโน่

มันไม่ฝึกตรงไหนอ่ะคับ  แค่อ.มาซาชิ แกไม่ได้เขียนให้ดูเท่านั้นแหละน่า

koratdevil3

• *
ไหนๆก้ลงเรือลำเดียวกันแล้ว ไปให้มันสุดๆไปเลย *hoho*

โตะ ก้ฝึกควบคุมจักระ9หาง   เกะก้ฝึกใช้วิชาเนตรที่ได้มาจากอิทาจิและซุซาโน่

มันไม่ฝึกตรงไหนอ่ะคับ  แค่อ.มาซาชิ แกไม่ได้เขียนให้ดูเท่านั้นแหละน่า

จริงๆนะครับ  เริ่มจาก เห็นโตะฝึกกระสุนกรงจักร  กว่าจะฝึกสำเร็จไม่รู้ปาไปกี่วันกี่คืน 

ส่วนเกะ  เห็นอิทาจิจี้ที่หัว  ก็ได้พลังมา  แล้วก็เอาตาอิทาจิมาใส่  มันก็เก่งเฉยเลย