หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คาบูโตะกำลังจะทำอะไร คิดว่าไงกันคับ -.-  (อ่าน 7980 ครั้ง)

sWeeT_sHilLy

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
คาบูโตะกำลังจะทำอะไร คิดว่าไงกันคับ -.-
« เมื่อ: พฤ. 06 ต.ค. 2011 เวลา 11:47:02 »
ใน ตอนจบ ตอน 558      *attack* *attack* *attack* *attack*

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
Re: คาบูโตะกำลังจะทำอะไร คิดว่าไงกันคับ -.-
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤ. 06 ต.ค. 2011 เวลา 14:01:02 »
ที่แน่ๆ วางแผนป่วนกองทัพนินจาต่ออีกรอบ เพราะ มู โดนผนึกร่างแยกไว้ แต่พลังก็ลดไปครึ่งหนึ่ง

แต่ปัญหาอยู่ที่ คาถาเชิญนี่แหละครับ เรียกอะไรออกมา -*-

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

shevaa

• *
Re: คาบูโตะกำลังจะทำอะไร คิดว่าไงกันคับ -.-
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ศ. 07 ต.ค. 2011 เวลา 16:44:14 »
คิดว่ามูต้องเรียกใครซักคนที่เก่งมากๆออกมาครับ

KotaroFuma

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พ. 12 ต.ค. 2011 เวลา 09:32:48 »
พอมันได้ดี กับ ร่าง ซาซึเกะ แล้ว มันจะ กบฏ ต่อ มาดาระ รึป่าว  *hoho* *hoho* แล้วยึดอำนาจ เพีัยงผู้เดียว เพราะมัน มีคนคุ้มกันระดับเทพอยู่เยอะแยะ

(ผมคิดเอาเองนะ)

sWeeT_sHilLy

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พ. 12 ต.ค. 2011 เวลา 19:18:17 »
มูเรียกมาดาระออกมา