Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คาบูโตะกำลังจะทำอะไร คิดว่าไงกันคับ -.-

หน้า: (1/1)

sWeeT_sHilLy:

ใน ตอนจบ ตอน 558      *attack* *attack* *attack* *attack*

windyzero:

ที่แน่ๆ วางแผนป่วนกองทัพนินจาต่ออีกรอบ เพราะ มู โดนผนึกร่างแยกไว้ แต่พลังก็ลดไปครึ่งหนึ่ง

แต่ปัญหาอยู่ที่ คาถาเชิญนี่แหละครับ เรียกอะไรออกมา -*-

shevaa:

คิดว่ามูต้องเรียกใครซักคนที่เก่งมากๆออกมาครับ

KotaroFuma:

พอมันได้ดี กับ ร่าง ซาซึเกะ แล้ว มันจะ กบฏ ต่อ มาดาระ รึป่าว  *hoho* *hoho* แล้วยึดอำนาจ เพีัยงผู้เดียว เพราะมัน มีคนคุ้มกันระดับเทพอยู่เยอะแยะ

(ผมคิดเอาเองนะ)

sWeeT_sHilLy:

มูเรียกมาดาระออกมา

หน้า: (1/1)

Go to full version