หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อเนตรของชิซุยอยู่ที่เจ้าโตะ  (อ่าน 12472 ครั้ง)

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
เมื่อเนตรของชิซุยอยู่ที่เจ้าโตะ
« เมื่อ: อ. 09 ส.ค. 2011 เวลา 12:11:12 »
ถ้าหากเจ้าโตะได้ใช้เนตรของชิซุย เหมือนคาคาชิ

พลังเจ้าโตะมันจะออกมาในแบบไหน น่าคิดจริงๆ  *attack*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Akatsuki

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • แสงอุษา กองทัพอสูร
Re: เมื่อเนตรของชิซุยอยู่ที่เจ้าโตะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พ. 10 ส.ค. 2011 เวลา 00:30:19 »
ถ้าใช้เนตรได้ด้วย มันจะพลังเวอร์ไปอ่า พลังกายยังแข็งแกร่งขนาดนี้ มีวิชาเนตรเข้าไป คงไม่มีใครสู้ เดี๋ยวเก่งเกินไปเดี๋ยวไม่มีใครสู้ได้ มันจาไม่นุก
แสงอุษา กองทัพอสูร

cero

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: เมื่อเนตรของชิซุยอยู่ที่เจ้าโตะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: จ. 09 ม.ค. 2012 เวลา 17:10:12 »
นั้นดิ ไอเกะ คง สุ้ไม่ไหวหลอกมั้ง *dontknow* *dontknow*

[G]ooD[E]ndinG

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: จ. 09 ม.ค. 2012 เวลา 20:42:41 »
ถ้าหากเจ้าโตะได้ใช้เนตรของชิซุย เหมือนคาคาชิ

พลังเจ้าโตะมันจะออกมาในแบบไหน น่าคิดจริงๆ  *attack*

??? ผมแปลกใจ คาคาชิ มันใช้เนตรของ โอบิโต๊ะนี่คับ?? ไม่ใช่ของชิซุยซะหน่อย *dontknow*

klaobrmeiei

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: จ. 09 ม.ค. 2012 เวลา 22:10:56 »

??? ผมแปลกใจ คาคาชิ มันใช้เนตรของ โอบิโต๊ะนี่คับ?? ไม่ใช่ของชิซุยซะหน่อย *dontknow*

เค้าคงหมายถึงว่าได้เนตรวงแหวนมาใช้เหมือนกันคาคาชิล่ะมั้งครับ ไม่ได้จะบอกว่าเปนเนตรของชิซุยที่อยุ่กับคาคาชิ

[G]ooD[E]ndinG

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: จ. 09 ม.ค. 2012 เวลา 23:24:36 »

เค้าคงหมายถึงว่าได้เนตรวงแหวนมาใช้เหมือนกันคาคาชิล่ะมั้งครับ ไม่ได้จะบอกว่าเปนเนตรของชิซุยที่อยุ่กับคาคาชิ

อ่าคับ ผมแซวเล่นไปงั้นแล่ะ  *haha*

icekungza9

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • กัปตันกลุ่มโจรสลัดหมวกฟาง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: อ. 10 ม.ค. 2012 เวลา 19:50:13 »

อ่าคับ ผมแซวเล่นไปงั้นแล่ะ  *haha*
[G]ooD[E]ndinG หน้าแตก รอบที่ 2 แล้วนะครับ  *rip*

coordinators

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พ. 11 ม.ค. 2012 เวลา 13:39:14 »
เราว่าต่อไป นารูโตะ เป็นคนควบคุม 10 หาง เพราะสัตว์หาง ไม่ชอบมาดาระ ไม่ชอบคนใส่หน้ากาก อิอิ  ส่วนกระทู้ที่ผมเคยอ่านๆมา ว่านารูโตะ เป็นตระกูลน้ำวน เบิกเนตรไร้สาระได้  แสดงว่า สัตว์หางก็ต้อง ยอมนารูโตะ เชื่อสิ เพราะ ล่าสุด โกคู ยอมเชื่อฟังนารูโตะ แล้วนี่ สัตว์หางไม่ยอมให้ใครมาบังคับง่ายๆหรอก รอดุต่อไป

banksoi5

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤ. 12 ม.ค. 2012 เวลา 14:18:44 »
วิชาเนตรของวิชุย นารูโตะพึ่งใช้เพื่อปลดปล่อยอิทาจิ จากสัมภเวสีมาตะกี้นี่เอง
อิทาจิบอกว่าพลังเนตรนี้อีก10ปีถึงจะใช้ได้อีกครั้ง *dontknow*
 *haha* *haha*