หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่าแผนเนตรจันทราจะสำเร็จหรือไม่ และเรื่องนารุโตะจะยืดยาวไปอีกนานเท่าไหร่  (อ่าน 31841 ครั้ง)

O

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
Yamanaka Ino น่าร๊ากกกสุดๆเยี่ยมขิงๆ ว่าแต่ไอเกะนี้มันจะป๊อปในหมู่สาวๆไปปะวะเนีย *haha* *haha*
แล้วทำไมฮินาตะโฉดเหลือเกินน *haha* ใจกล้าก็ดีนะแต่ซ้อนเร้นน่าจะน่ารักกว่านะ

คาถามันหลอนกันหมดทุกคนและเนียนมาก ๆ ซะด้วยนะครับ  ถึงขนาดโตะเห็นพ่อแม่นึกว่ายังไม่ตายกันเลยทีเดียว แถมยังรู้สึกว่าโดนแม่โตะอัดจริง ๆ  คาถานี้เนียนขนาดไหนเนี่ย
โดนทีผักกาดมากครับ!ไม่รู้ว่ายังไงนะแต่โดนทีไม่นึกว่ามันจะขนาดนี้!ชิซุยยังอาย! *shock*

ผมอยากได้คาถานี้บ้างเหมือนกัน *haha* *haha* *haha*

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
ฮามากthe movie road of ninja มากเลยอะ หน้าตาเนจิ ฮาโคตรๆ ยิ่งซาอินี้จิตกรนั่งวาดขั้นเมพ จนผมฮาเลย *haha*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
ฮามากthe movie road of ninja มากเลยอะ หน้าตาเนจิ ฮาโคตรๆ ยิ่งซาอินี้จิตกรนั่งวาดขั้นเมพ จนผมฮาเลย *haha*

ที่เห็นน่ะครับ   เนจิตอนนี้หื่นสุด ๆ เลย  แถมมีเนตรสีขาวอีกด้วย  ไม่อยากคิดเลยว่า ถ้าเจ้านั่นทะลึ่งขึ้นมาล่ะก็...   *nude*

แต่ไม่เป็นไร   มีฮินาตะคุมเนจิอยู่ *haha*

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

ประชาชนธรรมดา

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
Road to ninJa เป็นอีกมิติหนึ่งต่างหากนะครับ มิติที่ทุกคนยังไม่ตาย แต่แผนเนตรจันทราได้เสร็จสมบูรณ์แล้ว  โดยมีโตะ กับซากุระ ได้หลุดเข้ามาในมิตินั้นครับ ผมเคยดูไตเติล เป็นซากุระอีกมิติหนึ่งนั้น ได้หลุดกลับเข้ามายังมิติที่เกิดสงครามปัจจุบันนะครับ
มันสนุกตรงที่ได้จินตนาการตามหารอยเท้านักเขียนนี้แหละ