หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยนประเด็นใหม่ คิดว่า ยามาโตะ ที่ติดอยู่กับเซลส์รุ่น 1 นั้นจะ.....และพัดของมาดาระ มีไว้...  (อ่าน 32316 ครั้ง)

H_A_Y

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
นั้นจะเป็นศูนย์รวมพลังของเซลส์รุ่นหนึ่งรึไม่

ซึ่งพลังนั้นทำให้กำเนิด เซ็ตซึ สีขาว และทำให้มาดาระใช้พลังสุดยอดได้

และเป็นแหล่งเชื่อมต่อพลังเกโดมาโซ

และถ้าร่างจริง ไอโตะที่หายไปนั้น ไปช่วยยามาโตะล่ะครับ แล้วยามาโตะได้สติแล้วกลับควบคุมเซลส์ รุ่น 1 ได้ทั้งหมด

อาจจะเป็นอีกทางที่ชนะมาดาระได้นะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 22:05:32 โดย H_A_Y »
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
ร้อนแร๊งงง จริงนะท่าน *haha*
แต่ก็นะประเด็นนี้ต้องรออ.มาซาชิเฉลยก่อนไว้สิ้นปี[โลก]ค่อยว่ากันอีกทีนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 02:57:55 โดย KiraKylinTy »
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

LM

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
กระทู้จุดชนวนสงครามชัดๆ พอได้แล้วมั้งครับ *damage* จะตั้งกระทู้ เพื่อให้คนมาด่ากัน มาเถียงกันเพื่ออะไร *dead*

จะปั้มกระทู้เอา ยศ เอาตำแหน่งรึไง *dontknow*

ปล.ผมไม่ใช่ไครทั้งนั้น ผมใช้ชื่อ LM มาตลอด ไม่เคยสมัคร ไอดีใหม่ *attack*

ขอโทษ ที่เข้ามาขัดขวางสงคราม ของท่านทั้งหลาย *great*

แต่ผมอยากให้โลกสงบสุข  ย๊ากกๆๆๆ  *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 02:57:45 โดย LM »

TeyTey

• *
  • นายเต้ย ยืนงงในดงตีน
อ่า มีหลาย ประเด็น (ดูดีๆคิดไปคิดมา ปั๊ม นิหว่า) ไม่ได้ว่านะคับ แต่ไม่อยากให้มันเกิดเรื่องอะ (สมัครทีหลังแต่...)  *dontknow*
ข้าคือผู้ที่โกลโรเจอร์เคยกล่าวไว้ "ผู้มีสายเลือดแห่ง .D จะเป็นผู้นำพาไปสู่ยุคสมัยใหม่"  กล่าวโดย มาร์แชล ดี.ทีชHosting Thanks: THAIHOSTWEB.COM

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
อ่า มีหลาย ประเด็น (ดูดีๆคิดไปคิดมา ปั๊ม นิหว่า) ไม่ได้ว่านะคับ แต่ไม่อยากให้มันเกิดเรื่องอะ (สมัครทีหลังแต่...)  *dontknow*
อ้าวเปลี่ยนหัวมู้งี้ผมต้องมาแก้คอมเม้นสินะ  ถ้าจะถามถึงยามาโตะผมคิดว่าคงเป็นผลพลอยได้ที่คาดไม่ถึงมั้งครับ มีโอกาศ.....แต่อย่าหวังกับยามาโตะมากเลยครับ
ไม่ผักกาดเท่ารุ่น1แน่นอนแต่ก็คงมีพลังที่ไม่ด้อยแน่ๆ....
ส่วนที่อ้างอิงก็:ผมคิดว่าเขาพยายามแสดงความคิดเห็นบ่อยๆเพื่อไม่ให้บอร์ดเงียบเกินไปมั้ง?ไม่แน่ใจ?ผมก็ไม่ค่อยเข้าใจใครเท่าไหร่!? มั้ง??
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 20:57:56 โดย KiraKylinTy »
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
กระทู้จุดชนวนสงครามชัดๆ พอได้แล้วมั้งครับ *damage* จะตั้งกระทู้ เพื่อให้คนมาด่ากัน มาเถียงกันเพื่ออะไร *dead*

จะปั้มกระทู้เอา ยศ เอาตำแหน่งรึไง *dontknow*

ปล.ผมไม่ใช่ไครทั้งนั้น ผมใช้ชื่อ LM มาตลอด ไม่เคยสมัคร ไอดีใหม่ *attack*

ขอโทษ ที่เข้ามาขัดขวางสงคราม ของท่านทั้งหลาย *great*

แต่ผมอยากให้โลกสงบสุข  ย๊ากกๆๆๆ  *haha*

แต่ผมว่า comment นี้มันเติมเชื้อเพลิงนะท่านเอ้ย *haha*  ทางที่ดีถ้าท่านไม่ใช่สายโรเกีย ควรฝึกฮาคิไว้ด้วยก็ดีนะท่านนะ (ขำๆ)    *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

H_A_Y

• *
ผมก็คิดว่างั้นนะแต่ก็ดีกว่าบอร์ดเงียบเชียบ *haha*แต่จุดชนวนนี้ *rip*
จริงๆผมก็ไม่อยากตั้งนะครับ กระทู้แบบนี้ แต่เมื่อวานมันดันมีเด็กโตะหินทับมาหาเรื่องผมก่อนนี่ แล้วไอเคียวยังตั้งได้ ผมก็ตั้งได้สิครับ ผมไม่ได้ปั๊มนะครับ แต่ว่าเรื่องอื่นที่มันคนละประเด็นกันก็อีกเรื่องนึง ถ้าจะทำสงครามมากระทู้นี้ เด็กโตะหินทับมารุมกินโต๊ะผมได้เลย
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

krizalids

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
อย่าหมี่เหลืองกันเลย (มีเรื่อง)  *great*
หาเรื่องหรา

H_A_Y

• *
อย่าหมี่เหลืองกันเลย (มีเรื่อง)  *great*
งั้นมาม่าซิครับ
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

H_A_Y

• *

อันนี้ผมก็เข้าใจนะครับ ส่วนผมเองก็มีไอดีที่เป็นเอกลักษณ์อยู่แล้ว ไม่ว่าจะเปลี่ยนกี่ไอดียังไงก็จำได้อยู่แล้ว ไม่เหมือนพวกตุ๊ดแต๋วเปลี่ยนไอดีหนี แล้วสร้างตัวใหม่มาด่าชาวบ้าน สร้างมาอวยให้ตัวเอง
ส่วนปั๊มกระทู้คงไม่ใช่ เพราะแต่ละกระทู้ที่ตั้งคนละประเด็นกันหมดเลย แบบว่าสงสัยเยอะอ่ะ
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
ป่าม  ปาม  ป๊าม  *worm*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Uchiha Mei

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *

แต่ผมว่า comment นี้มันเติมเชื้อเพลิงนะท่านเอ้ย *haha*  ทางที่ดีถ้าท่านไม่ใช่สายโรเกีย ควรฝึกฮาคิไว้ด้วยก็ดีนะท่านนะ (ขำๆ)    *haha*
ให้ฝึกฮาคิเลยหรออออ.... *haha* *haha* *haha*

sattkon

• *
  • UchiHa sattkon

ให้ฝึกฮาคิเลยหรออออ.... *haha* *haha* *haha*

ใช่แล้ว แต่ฮาคิของพี่คือ "เมื่อสาวๆได้เชยชมค้องยอมสิโรยราบ"  อันนี้พี่มีแต่เกิด  *great*  ฮาคิ ไรวะเนี่ยหื่นแท้  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• *
  • Die!! B*tch!!

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

H_A_Y

• *
_E_V_
H_A_Y
HEAVY