หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: นารูโตะ ไม่ต้องปั้นกระสุนสัตว์หางแล้วเหรอ  (อ่าน 20800 ครั้ง)

H_A_Y

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
Re: นารูโตะ ไม่ต้องปั้นกระสุนสัตว์หางแล้วเหรอ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 19:39:48 »
ผมว่าถึงขั้นหลอมกับรวมกับเก้าหางได้แล้ว คงไม่ต้องมีร่างแยกช่วยแล้วล่ะ คงกลายเป็น สกิล ง่ายๆ ของ ไอ้โตะไปแล้วล่ะ

เห้อ!! หน้ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

แล้วนี่ล่ะ ครับ
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
Re: นารูโตะ ไม่ต้องปั้นกระสุนสัตว์หางแล้วเหรอ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 19:48:35 »
ผมว่าถึงขั้นหลอมกับรวมกับเก้าหางได้แล้ว คงไม่ต้องมีร่างแยกช่วยแล้วล่ะ คงกลายเป็น สกิล ง่ายๆ ของ ไอ้โตะไปแล้วล่ะ

เห้อ!! หน้ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

อันนี้มันโหมดขโมยจักระ ของคุรามะ เค้า คนล่ะโหมดกัน

อันนี้ไม่ได้ช่วยมาซาชิแถ นา....(หรือมาซาชิปล่อยไก่)

เห้อ!! น่ารำคาญซะจริง *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

H_A_Y

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 19:52:06 »

อันนี้มันโหมดขโมยจักระ ของคุรามะ เค้า คนล่ะโหมดกัน

อันนี้ไม่ได้ช่วยมาซาชิแถ นา....(หรือมาซาชิปล่อยไก่)

เห้อ!! น่ารำคาญซะจริง *้ั์smoking*

ทำซะผมฮาเลย มีโหมดขโมยด้วยเหรอครับ
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 20:34:26 »

ทำซะผมฮาเลย มีโหมดขโมยด้วยเหรอครับ

ก็โหมดแรก(โหมดเก้าหางที่ได้มาจากการผึกกับบี)เป็นการสลับการใช้จักระละหว่าง ไอ้โตะ กะ เก้าหาง ผมก็เลยเรียกโหมดขโมยจักระ เลยต้องหาตัวช่วยปั้น จักระมั้ง *้ัdoubt*

ส่วนไอ้โหมดหลังนี่มันเป็นแบบจับคู่ดูโอ้ เหมือนรวมฮิตมาเวล แบบอเวนเจอร์ เลยเหมือน มีคนช่วยอยู่ในตัวอยู่แล้ว จึงไม่ต้องใช้ตัวช่วยปั้นมั้ง ถ้าไม่ใช่ก็สงสัยเราจะโดน Falcon Kick ของไก่มาซาชิอีกรอบแล้วล่ะ *dead*

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

Hardrock2

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: อีกหนึ่งคำถาม
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 21:32:09 »

จากตอนนี้ จะเห็นได้ว่าพัดของมาดาระ นั้นมีไว้ใช้สะท้อนการโจมตี

Shodaime Hokage vs Madara Uchiha
ผมคิดว่า ฮาราชิมะ ่าจะเป้ยสายโรเกียแน่นอนครับ *great*

โดนไปสองไอดีแล้วน้ะท่าน  555 *great*

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 21:34:32 »

จากตอนนี้ จะเห็นได้ว่าพัดของมาดาระ นั้นมีไว้ใช้สะท้อนการโจมตี

Shodaime Hokage vs Madara Uchiha
ผมคิดว่า ฮาราชิมะ ่าจะเป้ยสายโรเกียแน่นอนครับ *great*
โหงี้นี้เองพลังสายโรเกีย ไม้ นี้เองมิน่าหละมันถึงชนะมาดาระเพราะมันกินผลไม้ปีศาจนี้เองแถมมีจักระด้วย *rip* *haha* *haha*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

kyubi

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 21:38:29 »
มันน่าจะเข้าขากับ คุรามะ เลยไม่ต้องปั้นมั้งคับ เพราะคุรามะช่วยควบคุมด้วย  *haha*  ไปดาวอังคารกับนาซ่าซะเลย
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

H_A_Y

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 21:53:36 »

โหงี้นี้เองพลังสายโรเกีย ไม้ นี้เองมิน่าหละมันถึงชนะมาดาระเพราะมันกินผลไม้ปีศาจนี้เองแถมมีจักระด้วย *rip* *haha* *haha*

สายเดียวกันซะด้วย นะเนี่ย
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

Issy

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ศ. 14 ก.ย. 2012 เวลา 08:05:32 »
ถ้าท่าน เฮฟ ไปเล่นเกมส์จับผิดน่าจะชนะเลิศนะครับ 555+  *haha*

H_A_Y

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ศ. 14 ก.ย. 2012 เวลา 08:20:37 »
ถ้าท่าน เฮฟ ไปเล่นเกมส์จับผิดน่าจะชนะเลิศนะครับ 555+  *haha*
ไม่หรอกอันนี้อ่านไปแล้วมันเห็นเลยสงสัยน่ะ เพราะจำได้ว่าก่อนหน้านี้รู้สึกไม่ชอบมือยั๊วเยี๊ยะของไอโตะน่ะ รู้สึกอุบาทย์กับมือจักระโหมดนี้แต่พอมันหายไปก็เลย....
_E_V_
H_A_Y
HEAVY