หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ไทยรัฐ!สลด(ซึนาเดะ)5คาเงะ มาดาระ อุอาจ จุดเริ่มความจริง โอบิโตะ ที่แสนรันทด  (อ่าน 74534 ครั้ง)

KiraKylinTy

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
GG สรุปว่า 5คาเงะม่องเท่งหมดไม่มีใครทายถูกเลยว่า ใครจะตาย เพราะมันดับหมดทุกรายเลยนิหว่า  *rip* มาดาระ เรารู้ว่านายเทพ แต่เราลืมไปว่าแกมันไม่ใช่คน!!
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

H_A_Y

• *
ซึนาเดะตายคนเดียวครับ
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

o-freedom

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
มีความเป็นไปได้ไหมว่ามาดาระ กับโทบิโอบิโตะ อาจเป็นแค่บอสรองไม่ใช่บอสใหญ่ แต่บอสใหญ่สุดคือ10หางที่โอบิโตะปลุกขึ้นมาแต่ควบคุมไม่ได้

Dewonlineaccount

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • เซียน 6 วิถี
    • Soulmanga
ลางบอกว่านารูโตะจะได้เป็นโอคาเงะรุ่น6หลังสงครามนินจา แต่อาจาร์ณก็ใจร้ายไปนะตายสยองเลยอ่ะ ขอใครมีข่าวดีเถอะ

แนวรบหุ้มเกระ Busohsensen T.F.O.A.

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
ลางบอกว่านารูโตะจะได้เป็นโอคาเงะรุ่น6หลังสงครามนินจา แต่อาจาร์ณก็ใจร้ายไปนะตายสยองเลยอ่ะ ขอใครมีข่าวดีเถอะ
ข่าวดี ซาซึเกะกลับใจช้วยเหลือโคโนฮะ *haha*
ถ้ามันไม่กลับใจก็นะ จบแล้วหละ! ความหวังขึ้นกับบุคลที่มีพลังแฝงเสมอ!
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

beforu

• *
งานนี้เกะมันต้องกลับมาช่วยจัดการ มาดาระ+โอบิโตะ แล้วล่ะไม่งั้นไม่น่าไหวหรอก ขนาดห้าคาเงะเจอมาดาระคนเดียวยังม่องหมดเลย แม่มโหดขิงๆ  *glad*

H_A_Y

• *
เท่านี้ 3 นินจาก็ตายไป 2 แล้วเหลือ โอโร มันต้องมีบทสุดโหดแน่ๆเลยอ่ะ
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

Bankai

• *
555+ เมื่อก่อนนารูโตะ น่าติดตามตรงที่ตอนต่อไปมันจะสนุก มันส์ ขนาดไหน
เดี๋ยวนี้น่าติดตามตรงที่คนเขียนจะแถได้น่าเชื่อขนาดไหน
อายุ ความเป็นความตาย สิ่งที่ตาเห็น ไม่สามารถเอามาเป็นเหตุผลได้
ไอ้ตัวที่เก่งก็เก่งเวอร์ ไอ้ตัวที่น่าจะตายไปแล้วก็รอดมาได้
สงสัย เซียนกบ จิไรยะต้องมีบทออกมาอีกแน่แท้ เพราะยังไม่เห็นตอนสิ้นใจ
เดี๋ยวคาถาสัมภเวสีคืนชีพมันก็สามารถเรียกวิญาณที่เทพมรณะเอาไปแล้วกลับมาได้ด้วยแน่ๆ
เชิญมาทั้งหมดเลยนะรุ่น 1-4 แล้วอย่าลืมเรียกโดเรม่อนออกมาด้วยหละ จะได้ฮามากกว่านี้ได้อีก
รอดูสุดยอดการแถ ว่ากว่าจะจบจะแถไปได้ขนาดไหน *haha* *haha* *haha*

H_A_Y

• *
555+ เมื่อก่อนนารูโตะ น่าติดตามตรงที่ตอนต่อไปมันจะสนุก มันส์ ขนาดไหน
เดี๋ยวนี้น่าติดตามตรงที่คนเขียนจะแถได้น่าเชื่อขนาดไหน
อายุ ความเป็นความตาย สิ่งที่ตาเห็น ไม่สามารถเอามาเป็นเหตุผลได้
ไอ้ตัวที่เก่งก็เก่งเวอร์ ไอ้ตัวที่น่าจะตายไปแล้วก็รอดมาได้
สงสัย เซียนกบ จิไรยะต้องมีบทออกมาอีกแน่แท้ เพราะยังไม่เห็นตอนสิ้นใจ
เดี๋ยวคาถาสัมภเวสีคืนชีพมันก็สามารถเรียกวิญาณที่เทพมรณะเอาไปแล้วกลับมาได้ด้วยแน่ๆ
เชิญมาทั้งหมดเลยนะรุ่น 1-4 แล้วอย่าลืมเรียกโดเรม่อนออกมาด้วยหละ จะได้ฮามากกว่านี้ได้อีก
รอดูสุดยอดการแถ ว่ากว่าจะจบจะแถไปได้ขนาดไหน *haha* *haha* *haha*

ผมก็ยังไม่เปลี่ยนใจว่าแก แุถ นะครับ ยังไงก็แถอ่ะ เห็นๆอยู่
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

Dewonlineaccount

• *
  • เซียน 6 วิถี
    • Soulmanga
ข่าวดี ซาซึเกะกลับใจช้วยเหลือโคโนฮะ *haha*
ถ้ามันไม่กลับใจก็นะ จบแล้วหละ! ความหวังขึ้นกับบุคลที่มีพลังแฝงเสมอ!
ลำพังซาซึเกะสุ้ไม่ได้หรอกผมก็มองภาพไม่ออกว่าเกะกับโตะจะล้มมาดาระยังไง ซุซาโนะก็คนละระดับและ หรือว่าเกะจะเกรียน เห้ยโอโรแกใช้เอโดย์เทนเซย์ปลุกอิทาจิ ซิซุย คางามิ แล้วก็ นินจาทั้งหมดมารุมมาดาระดิ อย่างนั้นก็สบายเลย 5555

แนวรบหุ้มเกระ Busohsensen T.F.O.A.

LM

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
หนทางชนะมาดาระ

นารุโตะ-ซาซึเกะ ฟิวชั่นกัน = เซียน 6วิถี คนที่4(พลังอุซึมากิ+พลังอุจิวะ+พลังสัตว์หางทั้ง9)   Vs   มาดาระ *dontknow*

ผมคิดว่าเหลือทางเดียวแล้วแหละ *damage*

ผมรู็นะว่ามาดาระมันเก่ง แต่...มันเก่งเวอร์ๆไปมั้ย *dead*

Bankai

• *
หนทางชนะมาดาระ

นารุโตะ-ซาซึเกะ ฟิวชั่นกัน = เซียน 6วิถี คนที่4(พลังอุซึมากิ+พลังอุจิวะ+พลังสัตว์หางทั้ง9)   Vs   มาดาระ *dontknow*

ผมคิดว่าเหลือทางเดียวแล้วแหละ *damage*

ผมรู็นะว่ามาดาระมันเก่ง แต่...มันเก่งเวอร์ๆไปมั้ย *dead*
คิดว่าแค่โตะกับเกะฟิวชั่นกันคงไม่พอ คงต้องเรียก โงกุนกับเบจิต้ามาฟิวชั่นช่วยด้วยอีกแรง
แล้วเตรียมดราก้อนบอลไว้ด้วย เอาไว้ชุบชีวิตนินจาฝ่ายพันธมิตรที่ตายในสงครามทั้งหมด
แล้วดราก้อนบอลก็หายไป ทุกคนฟื้น ข้างพระเอกไม่มีใครตาย แค่นี้ก็จบแบบแฮปปี้เอนดิ้งแล้ว  *hoho* *hoho* *hoho*

ngee

• *
ที่น่าตกใจ คือ  นารูโตะนี้ คือร่างแยกเงา  แล้วร่างจริง นารูโตะ อยู่ที่ไหน ?????? มันมีที่ๆจะไปอีกเหรอ ? 

มาดาระ บอกเองว่า " นี่ร่างแยกเงา ร่างจริงมันอยู่ไหน "  รึผมเข้าใจผิดไปเอง 

สรุป " โอบิโตะ  โดยมาดาระเป่าหู อาจจะเป็นไปได้ถึงขนาด มาดาระวางแผนฆ่า ริน ให้โอบิโตะดู ก็เป็นได้ "

ไอ้แก่ แสบ มากๆๆ   มาดาระ จอมวางแผน  โทบิ มีสองยุค ผมยาวกับผมสั้น   โอเคเลย กระจ่างขึ้นเยอะเชียว

LastZeRo

• *
ที่น่าเห็นใจที่สุดก้อคือ พวกที่ยังแถ ไม่ยอมรับ กับสภาพความเแป็นจริง ที่ตัวเองมั่วไว้แต่ดันไม่ถูกกับที่ อ.ได้เฉลยเป็นที่เรียบร้อย น่าสงสารจริงๆ ที่เค้าว่าเด็กไทยอ่านหนังสือน้อย คงจาจริง ขนาดภาพการ์ตูน มันยังดูไม่ละเอียดเลย  *้ัิbored*

benzvip1

• *

ผมก็ยังไม่เปลี่ยนใจว่าแก แุถ นะครับ ยังไงก็แถอ่ะ เห็นๆอยู่

อาจารย์เขาไม่ได้แถ

เขาว่างโครงเรื่องไว้หมดแล้ว

แค่คำตอบมันไม่ตงกับที่คุณคิดเฉยๆ ก็เลยมี อคติกับอาจารย์

เดี๋ยวคำตอบก็ค่อยๆเฉลยออกมา จะให้เขียนตอนเดียวจบได้ยังไง

ต้องใจเย็นๆและรอดูตอนต่อไป เดี๋ยวคำตอบก็จะกระจ่างเอง
แล้วจะทำไม