หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูนี่แล้ว สัมผัสได้ถึงง ความรักของ มินาโตะกับคุชินะเบยย  (อ่าน 55094 ครั้ง)

TheEterNalEgo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Fuckkkkkkkk
AMV Kushina & Minato - Your Guardian Angel - by Cardino96    ไม่มีคำบรรยายใดๆให้ลึกซึ้ง
็HeyYoo

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
ดิฉันสัมผัสถึงพลังบางอย่าง ของ คุชิเนะ และ มินาโตะ อยู่แถวๆนี้  *้ั์spirit*  *glad*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

KiraKylinTy

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
ดิฉันสัมผัสถึงพลังบางอย่าง ของ คุชิเนะ และ มินาโตะ อยู่แถวๆนี้  *้ั์spirit*  *glad*
*haha* *haha* เอาซะหมดซึ้งเลย   จริงๆ ความรักของเขาทั้ง 2 ถือว่า โรแมนติค มากถ้าเทียบระหว่าง นารูโตะ กับ ฮินาตะแล้ว ช่าง
ต่างกันจริงๆ *disappoint* มันบู๊กันมากเกินไปจนมันไม่มีเวลาให้กันและกันสินะ ยิ่งแม่ของนารูโตะบอกว่าให้หาสาวๆนิสัยเหมื่อนแม่ด้วยนี้ = ซากุระ ชัดๆ ไม่รู้ว่าจะยังไง
แต่ขอให้ซาซึเกะ คู่กับซากุระ รัก ต่อเนื่อง ไม่แพ้รักแท้จะได้อยู่ต่อไป
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
ชอบตอนที่ คุชินะเดินมาไม่สนอะไรแล้วในใจคงหมดหวังแล้ว แต่เงยหน้าขึ้นมาเจอเทพบุตรสุดเมพพพพพพพพ
อ้ากกกกกกกก กรี๊ดดด มินาโตะ *hoho* *hoho* *love* *love*

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
ชอบตอนที่ คุชินะเดินมาไม่สนอะไรแล้วในใจคงหมดหวังแล้ว แต่เงยหน้าขึ้นมาเจอเทพบุตรสุดเมพพพพพพพพ
อ้ากกกกกกกก กรี๊ดดด มินาโตะ *hoho* *hoho* *love* *love*

ฮ่าๆGIF คุณ ฮามากเลยอะ *haha* *haha*
ผมก็ฮา คุชินะ น้ะโดนจับตัวไปไม่เป็นผู้เป็นคน ขนาด มินาโตะมาช้วยยังไม่รู้สึกตัวเลย *haha* ยังเดินต่อไปฮามาก
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

TeyTey

• *
  • นายเต้ย ยืนงงในดงตีน
ผมยาว ชิหาย รักแรกพบ  *glad* *glad*
ข้าคือผู้ที่โกลโรเจอร์เคยกล่าวไว้ "ผู้มีสายเลือดแห่ง .D จะเป็นผู้นำพาไปสู่ยุคสมัยใหม่"  กล่าวโดย มาร์แชล ดี.ทีชHosting Thanks: THAIHOSTWEB.COM

sattkon

• *
*haha* *haha* เอาซะหมดซึ้งเลย   

เค้าเรียกว่า sattkon จิตสัมผัส   *attack*  สาวๆ.......... *hoho*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

krizalids

• *
หาเรื่องหรา

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-

เค้าเรียกว่า sattkon จิตสัมผัส   *attack*  สาวๆ.......... *hoho*
ไม่ ใช่  sattkon ญาณทิพย์ หรอ *haha*

ดีนะเป็น sattkon จิตสัมผัส ถ้าเป็น  sattkon คนเห็นหมีล่ะ แย่เชียว *rip*

ล้อเล่นนะ ขำๆ

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

sattkon

• *

ไม่ ใช่  sattkon ญาณทิพย์ หรอ *haha*

ดีนะเป็น sattkon จิตสัมผัส ถ้าเป็น  sattkon คนเห็นหมีล่ะ แย่เชียว *rip*

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

ไม่ขำครับ  *้ั์smoking*

แต่ขอหมี ตัวขาวๆเนียนๆ ก็พอ
  *hoho*  *haha*

TheEterNalEgo

• *
  • Fuckkkkkkkk
*haha* *haha* เอาซะหมดซึ้งเลย   จริงๆ ความรักของเขาทั้ง 2 ถือว่า โรแมนติค มากถ้าเทียบระหว่าง นารูโตะ กับ ฮินาตะแล้ว ช่าง
ต่างกันจริงๆ *disappoint* มันบู๊กันมากเกินไปจนมันไม่มีเวลาให้กันและกันสินะ ยิ่งแม่ของนารูโตะบอกว่าให้หาสาวๆนิสัยเหมื่อนแม่ด้วยนี้ = ซากุระ ชัดๆ ไม่รู้ว่าจะยังไง
แต่ขอให้ซาซึเกะ คู่กับซากุระ รัก ต่อเนื่อง ไม่แพ้รักแท้จะได้อยู่ต่อไป

ผมอยากดู แบบ อิโรติค มากกว่า โรแมน ติก อ่ะ 55  *haha*
็HeyYoo

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ

พลังงานแรงมากเลยนะค่ะ ดิฉันสัมผัสได้
ก่อนเข้ามาที่นี่ ดิฉันก็เห็นไก่มาซาชิ เป็นเงาๆดำๆยืนอยู่แล้วค่ะ

KiraKylinTy

• *

พลังงานแรงมากเลยนะค่ะ ดิฉันสัมผัสได้
ก่อนเข้ามาที่นี่ ดิฉันก็เห็นไก่มาซาชิ เป็นเงาๆดำๆยืนอยู่แล้วค่ะ

*haha* *haha*

sattkon

• *
จขกท โดนลากลงทะเลอนาถจริงๆ  *haha*

chinjung

• *
  • เท้งเต้ง ณ ใจกลางแปซิฟิค

ไม่ขำครับ  *้ั์smoking*

แต่ขอหมี ตัวขาวๆเนียนๆ ก็พอ
  *hoho*  *haha*

ขาวๆเนียนๆ แต่ก็เห็น...อยู่ดี  *hoho* *hoho* *nude*
  เฮ้ยย..ริบๆทางนั้น  ชายฝั่งรึเปล่าว๊าาาา...